Tài liệu thi lái xe tiếng việt ở atlanta, georgia

dunglt

Thành viên tích cực
:1: Chào các bạn
Mình hiện đang chuẩn bị thi luật lái xe ở Atlanta, Georgia
Tài liệu này một phần mình sưu tầm và xin được từ anh hieptuyen thành viên của diễn đàn
Nhân tiện mình có tài liệu thi lái xe tiếng việt của Atlanta mình post lên cho các bạn nào cần tham khảo.
Khi nào mình thi bằng luật xong rồi có thêm kinh nghiệm gì nữa thì mình sẽ chia sẽ cùng các bạn.
Hiện giờ mình chưa tham khảo cách post tệp đính kèm lên diễn đàn nên các bạn có thể vào mediafire để tải về
https://www.mediafire.com/myfiles.php#mj39n128x95w0
tiếp theo chọn LOG IN
Your email address: dunglt10492@student.ctu.edu.vn Password: 123456
The end

Chỉnh sửa cuối:

messi79

Thành viên tích cực
Ðề: Tài liệu thi lái xe tiếng việt ở atlanta, georgia

:1: Chào các bạn
Mình hiện đang chuẩn bị thi luật lái xe ở Atlanta, Georgia
Tài liệu này một phần mình sưu tầm và xin được từ anh hieptuyen thành viên của diễn đàn
Nhân tiện mình có tài liệu thi lái xe tiếng việt của Atlanta mình post lên cho các bạn nào cần tham khảo.
Khi nào mình thi bằng luật xong rồi có thêm kinh nghiệm gì nữa thì mình sẽ chia sẽ cùng các bạn.
Hiện giờ mình chưa tham khảo cách post tệp đính kèm lên diễn đàn nên các bạn có thể vào vào mediafire để tải về
tiếp theo chọn LOG IN
Your email address: dunglt10492@student.ctu.edu.vn Password: 123456
The end

trừ cái file PDF ra còn lại mở bằng phần mềm nào để xem vậy bạn,mình đã mở hết máy phần mềm rồi mà ko xem dc.thank bạn chia sẽ.

dunglt

Thành viên tích cực

trừ cái file PDF ra còn lại mở bằng phần mềm nào để xem vậy bạn,mình đã mở hết máy phần mềm rồi mà ko xem dc.thank bạn chia sẽ.
Chào bạn messi79
Chắc là bạn chưa cài Microsoft Office Word để mở file xxx.doc và Microsoft Office PowerPoint để mở file xxx.ppt
Hai cái này người ta gọi là cài Office (Word, Excel, Powerpoint, Access...)

dunglt

Thành viên tích cực

Hôm nay gia đình mình vừa đi thi lý thuyết lái xe về và cả 3 người đều pass :1:!
Phần thí lý thuyết (computer test) có 2 phần gồm 40 câu: 20 câu trắc nghiệm biển báo bằng tiếng anh, 20 câu trắc nghiệm tình huống bằng tiếng việt, mỗi phần được sai 5 câu. Cũng có vài câu hơi khác và mới các bạn làm hãy đọc kỹ sẽ ok.
Các bạn sửa lại câu này
16. Luaät chaáp thuaän ngaàm cuûa bang Georgia coù nghóa laø:
Sai : Ñoàng yù xeùt nghieäm ñoä röôïu ôû maùu neáu baïn bò baét vì laùi xe aåu , laõng laùch.
Ñuùng: Baét buoäc xeùt nghieäm ñoä rưôuï, chaát kích thích trong maùu nếu vieân chöùc caûnh saùt yeâu caàu.
.......

dunglt

Thành viên tích cực

Các bạn khi thi đậu Lý Thuyết rồi muốn thi Thực Hành sớm thì phải tranh thủ đăng ký liền nha.
Mình đậu bằng luật xong về nhà tuần sau mới đăng ký thi thực hành (vì nghĩ đăng ký chắc vài ngày sẽ được thi) nhưng hơn 1 tháng sau mới được thi vì đăng ký trễ hơn người khác. Tới 7/11 mới thi. Các bạn lưu ý!

syncreation

Thành viên tích cực

vấn đề là chắc chắn lái "tốt" mới tự tin đăng ký chớ, DMV Portland sẽ mất 2 tuần làm hẹn từ khi gọi phone nhé, theo mình nên chọn hẹn ngày thứ 5 (Thursday) cho nhẹ nhàng,

Good lucks for all,

dunglt

Thành viên tích cực

:1: Nếu các bạn cần chia sẽ thêm điều gì khác nữa thì có thể liên lạc qua email của mình dungvt678@gmail.com
vì email dunglt10492@student.ctu.edu.vn của mình đã không còn sử dụng được hơn 1 năm rồi.

P/s: cập nhật email vì nhỡ có bạn nào liên lạc qua email cũ thì mình không nhận được. (chứ không phải không chia sẽ, không trả lời)!

Thi bằng lái có cần thẻ xanh hk vậy các anh chị thi hình tiếng anh thi ra sao vậy ạ

dunglt

Thành viên tích cực

Thi bằng lái có cần thẻ xanh hk vậy các anh chị thi hình tiếng anh thi ra sao vậy ạ

Haiza xin lỗi các bạn vì mình đã trả lời các bạn trễ vì mình đã không đăng nhập thường xuyên trên diễn đàn xuatnhapcanh.

dunglt

Thành viên tích cực
Mình xin nhắc lại các bạn có thể vào mediafire để tải tài liệu tham khảo thi lái xe ở Atlanta, Georgia (sưu tầm năm 2013). Các bạn vào link mediafire bên dưới và làm theo hướng dẫn :

tiếp theo chọn LOG IN
Your email address:
dunglt10492@student.ctu.edu.vn Password: 123456
(Sau đó các bạn chỉ việc chọn mục " Tài liệu thi lái xe ở Atlanta" và tải về.)

Có một số bạn email hỏi mình chỉ chỗ mình đã thi lái xe ở Atlanta nay mình bổ xung thêm thông tin địa chỉ về chỗ mình đã thi lái xe ở Atlanta, Georgia :

DDS ( GEORGIA DEPARTMENT OF DRIVER SERVICES )
2211 Beaver Ruin Rd, Norcross, GA 30071

Hours of Operation

Tuesday - Friday 7:30 am - 6:30 pm
Saturday 7:30 am - 12 noon

http://www.dds.ga.gov/locations/dllocations.aspx?csc=64

Vì sự tiện lợi cho việc chia sẽ thông tin về tài liệu thi lái xe một cách nhanh chóng nay mình xin nhắc lại địa chỉ email của mình là dungvt678@gmail.com hoặc các bạn muốn thuận tiện và nhanh chóng hơn thì có thể liên lạc qua facebook của mình, mình sẽ chia sẽ các bạn những thông tin mình biết.

P/s: Hiện tại thì mình đang sống ở Orange county, California.

email: dungvt678@gmail.com

facebook: dungvt678@gmail.com
( Dũng Võ Thành )

Chúc các bạn nhiều may mắn!

dunglt

Thành viên tích cực
Ðề: Tài liệu thi lái xe tiếng việt ở Atlanta, Georgia

(Lưu ý cách cũ ở trên không còn vào được nữa!)

Mình xin sửa đổi lại link để các bạn tải dễ dàng hơn. Bây giờ các bạn có thể vào mediafire để tải tài liệu tham khảo thi lái xe ở Atlanta, Georgia (sưu tầm năm 2013). Các bạn vào link mediafire bên dưới và chọn DOWNLOAD.

http://www.mediafire.com/download/l3gm17k4sacvo7f/Tài+liệu+ôn+thi+lái+xe+Atlanta,+Georgia.7z

Có một số bạn email hỏi mình chỉ chỗ mình đã thi lái xe ở Atlanta nay mình bổ xung thêm thông tin địa chỉ về chỗ mình đã thi lái xe ở Atlanta, Georgia :

DDS ( GEORGIA DEPARTMENT OF DRIVER SERVICES )
2211 Beaver Ruin Rd, Norcross, GA 30071

Hours of Operation

Tuesday - Friday 7:30 am - 6:30 pm
Saturday 7:30 am - 12 noon

http://www.dds.ga.gov/locations/dllocations.aspx?csc=64

Vì sự tiện lợi cho việc chia sẽ thông tin về tài liệu thi lái xe một cách nhanh chóng nay mình xin nhắc lại địa chỉ email của mình là dungvt678@gmail.com hoặc các bạn muốn thuận tiện và nhanh chóng hơn thì có thể liên lạc qua facebook của mình, mình sẽ chia sẽ các bạn những thông tin mình biết.

P/s: Hiện tại thì mình đang sống ở Orange county, California.

email: dungvt678@gmail.com

facebook: dungvt678@gmail.com
( Dũng Võ Thành )

Chúc các bạn nhiều may mắn![/QUOTE]