Tạm biệt anh Phuoctran

Thành

Thích đủ thứ ...
Xin tạm biệt anh Phuoctran (bay vào ngày 31.12.2011). Xin chúc anh Thượng Lộ Bình An, mau chóng hoà nhập cuộc sống mới cùng gia đình anh nhé ! :113:

seven65

Thành viên tích cực
Ðề: Tạm biệt anh Phuoctran

Chúc anh Phuoctran bay thượng lộ bình an ! Chúc anh gặp nhiều may mắn trên quê hương thứ hai nhé ! :103::103::103::103::103::103:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc Anh Thượng Lộ Bình An! Mau sớm hoà nhập cuộc sống mới.

:103::103::103::103::103::103::103:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Lại chuẩn bị...đi trên mây rồi! :1:

Chúc anh cùng gia đình luôn bình an và sớm thực hiện thành công những gì mình mong ước.

Thân mến.:6:
Tám Tường.

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Chúc anh Phuoctran thượng lộ bình an ,và gặp nhiều may mắn trên xứ Huê Kỳ nhé:113::113::113:

hjzpro

Thành viên mới

Chúc mừng anh Phuoctran. Có bác nào có số điện thoại của anh Phuoctran không? Mình muốn gửi nhờ anh Phuoctran 1 ít đồ qua bên đó cho người thân.

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

chúc anh phuoctran chuẩn bị lên trời cởi mây bay về xứ cờ hoa và gặp nhiều may mắn,hạnh phúc , thành đạt nơi quê hương mới nhé..:6:

Phuoctran

Thành viên mới

Cám ơn tất cả Anh Chị Em của diễn đàn thân thương. Tạm chia tay, hẹn gặp nhau trên xứ sở cờ hoa. Chúc mọi người mau chóng đạt được ước nguyện. Chúc các Anh Chị Em còn ở lại đón một năm mới cùng gia đình nhiều niềm vui và hạnh phúc.
Xin lỗi bạn hjzpro nhé bây giờ mình đang quá ký nhiều lắm. Không giúp bạn được rồi. Thông cảm nhé.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Phuoctran,

Xin chúc anh lên đường bình an và mọi sự may mắn tốt đẹp nơi quê hương thứ hai.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc anh luôn gặp nhiều may mắn trên quê hương thứ hai của mình.......hẹn ngày gặp lại:103::103::103::103: