Tạm biệt chị phanthingocanh

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Tạm biệt chị phanthingocanh

Hình đẹp quá, tạm biệt bác Ngoc Anh nhé, hehehe iem đang xa quá, giờ mới biết tin, chúc Thượng Lộ Bình An ! :113:

duydmit

Thành viên mới

Hình đẹp quá, tạm biệt bác Ngoc Anh nhé, hehehe iem đang xa quá, giờ mới biết tin, chúc Thượng Lộ Bình An ! :113:
con chuc' co^ thuong lo^ binh` an,va` wa do' se~ som' hoa` nhap^ voi' cs moi...

phanthingocanh

Thành viên tích cực

N.A thanks all ACE trên diển đàn,đả dành tình cảm thân thương đến với N.A:6::6::6: N.A hók rồi đó:20::20::20:

N.A dang ở sân bay SEOUl đợi đến 14PM đến SAN FRANCISCOSFO,và
cuối cùng đến Louisianna,trong khi chờ đợi lướt web tý:1::1::1:

Chào NgocAnh,
Sorry! Tối nay không ra sân bay tiễn NgocAnh được. Chúc NgocAnh và các cháu một chuyến bay vui vẽ và bình an. Ráng tháng sau bay về VN offline mới shock!!
@onenainainai muốn hông bay về đó:21::21::21:

Hehe, bài hát của thầy Lang nghe tha thiết, chứa chan tình củm quá sao mà bà chị của em dứt áo ra đi nổi đây trời! Hic, em nghe mà còn muốn khóc đây nè. Sân bay tối nay chắc chắn bị ngập lụt òi

@thaomy Lang vườn ác ghê nghe bài mừ lòng <<ở kg được đi sao

đành>>:20::20::20:

@Funyngo139 Thanks con nhiếu nhé,món quà xinh xắn của con ,hẹn con 10 năm gặp nhé:20::20::20:Nói vậy chư cô sẻ về VN thường xuyên mà,còn nhiều việc chưa giải quyết hết

@ngochappy Chị cám ơn em nhiều ..nhiều lắm:11::11::11::6::6::6:

Cuoc sống mới thế nào N.A sẻ thông tin đến các ACE nhé,Chúc ACE mau sớm đên quê hương thư 2 nhé Thân Chào

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Sao mừ 10 năm lận zị cô, nghe ghê zị. Cô mừ 10 năm nữa mới zìa thì ở đây có người chết vì cô đó hahaha (Cái này cô hiểu nà kaaka)
Cô N.A hùi trước giờ toàn đi máy bay trong Thảo Cầm Viên hoặc Đầm Sen hem hà. Giờ được đi máy bay bự ùi, sướng nha. Nhớ kể cảm giác đó cho mọi người nghe với cô nhé. Love u too :8::8::8:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Xin được gởi đến các anh chị em vài tấm hình về buổi tối chia tay với chị phanthingocanh tại sân bay Tân Sơn Nhất.
Hôm qua rình rình 2 ông sếp ko để ý, chôm viên pháo của Nhà Máy Pháo gói lại tặng cô N.A, để khi qua Mẽo buồn buồn ngồi đốt chơi. Bật mí cho cô rùi đó nghen, đừng la lớn ổng biết ổng đuổi việc con chit :21::21::21::109:

langvuon

khoai nướng

Hôm qua rình rình 2 ông sếp ko để ý, chôm viên pháo của Nhà Máy Pháo gói lại tặng cô N.A, để khi qua Mẽo buồn buồn ngồi đốt chơi. Bật mí cho cô rùi đó nghen, đừng la lớn ổng biết ổng đuổi việc con chit :21::21::21::109:
Khủng bố! khủng.. lỡ đang ngồi trên máy bay mà buồn buồn đốt chơi thì toi l001
Coi chừng bị truy nã như trùm khủng bố Bia Lade thì tiêu :20: