Tham dự đám giỗ nhà bạn Tuandoan

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin gởi đến mọi người những tấm hình về ngày đám giỗ tại nhà bạn Tuandoan.

Xin phép được thay mặt các anh chị em có mặt ngày hôm đó, cám ơn bạn Tuandoan và gia đình rất nhiều, đã tiếp đãi mọi người thật chu đáo, nồng ấm và các món ăn thật ngon trong bữa đám giỗ vừa qua.

Vịt quay Tứ Xuyên

Cà ri gà nước dừa

Gỏi củ hủ dừa tôm thịt

Tôm hấp bia

Thịt vịt luộc chấm nước mắm gừng

Chả giò Bình Chánh tôm thịt

Bún xào Singapore

Bánh phồng tôm Nguyễn Trân

Lẫu Hải sản Bình Chánh

Hoa Thiên lý xào thịt bò

Những người thân trong gia đình bạn Tuandoan

Bếp trưởng của những món ăn tuyệt vời

Thành

Thích đủ thứ ...
heehehe quá đã, miễn bình lận :24:

Từ từ .... làm cái gì mà địa dữ dậy bà coan :24:

tuandoan

8 Đoàn !
heehehe quá đã, miễn bình lận :24:

Từ từ .... làm cái gì mà địa dữ dậy bà coan :24:

áh....áh... Chị Béxinh ăn cái gì mà nhìn ngộ ngộ àh nghen...mà sao nhỏ xíu xìu xiu.......hhahahaha

Chỉnh sửa cuối:

thanhnv

Thành viên tích cực
Hehehe, tiếc quá, trễ có một ngày ah:20::20::20:
Thấy Linda đang online nên a quote luôn. Bà Ngọc happy này chơi dzậy là không bền rồi :( Đồ ăn đồ uống có bao nhiêu chị Ngọc dội bom lên đây hết là chết bà con rùi.

philboy1952

Cựu Ban điều hành
áh....áh... Chị Béxinh ăn cái gì mà nhìn ngộ ngộ àh nghen...mà sao nhỏ xíu xìu xiu.......hhahahaha
Tui có thấy cái gì đâu mà tuandoan này nói vậy...Chỉ thấy có một cái bông tai hụt xoàn thôi à ....

lhm2010

Thành viên mới
Ước gì!!!được tham gia vào hội các anh chị......

Hội các anh chị rất vui vẻ , nhiều chương trình off quá.Nhìn rất thèm...chẹp...chẹp...:36::36::36:

langvuon

khoai nướng
Tui có thấy cái gì đâu mà tuandoan này nói vậy...Chỉ thấy có một cái bông tai hụt xoàn thôi à ....
Thấy nhiu đó đủ rồi a Philboy à! Thấy thêm nữa đâm ghiền :1: lại phài bay gấp zìa VN để óp :24:
Hội các anh chị rất vui vẻ , nhiều chương trình off quá.Nhìn rất thèm...chẹp...chẹp...:36::36::36:
Tham gia đi cho vui, lại bớt thèm đó :1:

Last edited by a moderator:

Yenbui54

Thành viên tích cực
:20::20::20::20::20::20::20: chết chìm trong chẹp chẹp chẹp:1::24:
Làm sao chết chìm được ,mình có muốn chết chìm hay không nữa kìa ! Không ai có quyền ép ai ,nhưng cũng không vì nể mà bị chết chìm .Tập thói quen bên này đi ,không thích uống nhưng nếu ai ép tui, tui đi về .Trước khi nhâu giao hẹn trước ,nhậu xong đã đã lái xe ra đường rất nguy hiểm.Không tai nạn cho mình nhưng gây cho người khác.
Thấy các ace nhậu thì vui thật ,lần sau nhớ hú tôi một tiếng nhé !

ziz

Support
Món gì thế nhỉ ?

Công nhận bác tuandoan đãi chị BX món gì quá hấp dẫn :113::113::113: Thoạt nhìn cứ tưởng chị BX đang mần món.....nấm :24::24::24:

Đội ơn bác phó nháy :24::24::24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: Món gì thế nhỉ ?

Xin chào các bạn,

Thấm thoát đã 1 năm trôi qua, ngày hôm nay, các anh chị em lại có dịp họp mặt ở nhà Tuandoan để tham dự đám giỗ theo lời mời nhiệt tình của chủ nhà. Trong hình ảnh ngày hôm nay không có Bexinh, anh Quaidan... tham dự nhưng Ngochappy hy vọng rằng các anh chị đó sẽ nhớ về buổi họp mặt đám giỗ năm trước rất nhiều.

Xin phép được thay mặt các anh chị em có mặt ngày hôm nay, cám ơn bạn Tuandoan và gia đình rất nhiều, đã tiếp đãi mọi người thật chu đáo, nồng ấm và các món ăn thật ngon trong bữa đám giỗ vừa qua.

Xin trân trọng gởi đến các anh chị em những tấm hình lưu niệm của những người có mặt ngày hôm nay. Mai đây, sẽ có những người rời xa quê hương mình để định cư xứ sở mới và chắc sẽ không quên những hình ảnh vui vẻ và gắn bó của ngày này.

Và đặc biệt xin chúc mừng bạn Delena đã bình phục sau cơn bệnh hiểm nghèo vừa qua.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Chỉnh sửa cuối:
Ðề: Tham dự đám giỗ nhà bạn Tuandoan

Mã:
Thanks chị Ngọc đã post những hình ảnh ... làm Bexinh nhớ VN quá , đã lâu lắm rồi ko được nhìn thấy hình ảnh của gia đình XNC ,,, năm nay thấy mọi người đông vui hơn năm rồi ,,, làm Bexinh mừng ghê nhưng cũng buồn 5 phút vì hỗng có dịp tham dự :24: thôi thì hẹn mấy anh chị dịp khác vậy nhưng BX cũng chưa biết tháng nào năm nào mới gặp được nữa ,,,:24::24::24::24:

Xin chào các bạn,

Thấm thoát đã 1 năm trôi qua, ngày hôm nay, các anh chị em lại có dịp họp mặt ở nhà Tuandoan để tham dự đám giỗ theo lời mời nhiệt tình của chủ nhà. Trong hình ảnh ngày hôm nay không có Bexinh, anh Quaidan... tham dự nhưng Ngochappy hy vọng rằng các anh chị đó sẽ nhớ về buổi họp mặt đám giỗ năm trước rất nhiều.

Xin phép được thay mặt các anh chị em có mặt ngày hôm nay, cám ơn bạn Tuandoan và gia đình rất nhiều, đã tiếp đãi mọi người thật chu đáo, nồng ấm và các món ăn thật ngon trong bữa đám giỗ vừa qua.

Xin trân trọng gởi đến các anh chị em những tấm hình lưu niệm của những người có mặt ngày hôm nay. Mai đây, sẽ có những người rời xa quê hương mình để định cư xứ sở mới và chắc sẽ không quên những hình ảnh vui vẻ và gắn bó của ngày này.

Và đặc biệt xin chúc mừng bạn Delena đã bình phục sau cơn bệnh hiểm nghèo vừa qua.

Thân mến,

Cái gì hông biết , chứ thấy Dalena da dẽ hồng hào , cười rạng rở bên nhõ em con ông Bác là mình thấy vui rồi , ráng lên Dalena nhá , tháng 11 tôi về mình phãi oánh một chầu cho tê liệt luôn nha .

Ai kêu tui đó ? dungphuquoc ra coi tay nào đứng lấp ló ngoài cửa sổ vậy , hỏi chủ nhà coi có biết hắn là không nè ?

tuandoan

8 Đoàn !

Xin Chào Anh Chị Em,

TD cũng không biết nói gì hơn là xin thành thật cảm ơn tất cả Anh Chị Em đã tham dự tiệc hôm qua. Cũng lâu rồi Anh Chị em mình chưa có dịp gặp nhau, vì vậy hôm qua Anh Chị Em đã dành thời giờ đến tham dự đông đủ là TD vui roài. Hehehhehe....Chị BX tranh thủ về đợt sau là sẽ off 5 trong 1 đó chị ui! Còn người đứng sau cữa sổ TD nhớ Hén bảo là không có tham dự được mà không biết sao giờ cuối thì thấy Hén...Dẫu sao cũng cám ơn Bác ấy không ngại xa xôi có mặt góp vui cùng Anh Chị Em mình nhỉ. Thanks Bác 8 nhiều nghen... Bác Thành hôm qua làm Anh Chị Em ai cũng ngạc nhiên...hehehehe...

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

hụt hai lần òi, thiệt là dzui quá xá và mồi bao la quá. kg biết cha già 3tuong còn hay về rùi ta. Ku Delena dep giai lại roài hén :6::6:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin mời các bạn xem tiếp

***Mến tặng gia đình Delena

Last edited by a moderator:

Chị Đức trả cây nấm của Tuandoan cho Bexinh :24::24::24::24::24:cái đó tuandoan giao cho Bexinh giữ rồi mừ ,,, nhớ cất kỹ rồi sao mà chị Đức còn cầm được dzậy ta :24::24::24: