Thăm nhà bạn Thungan

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin phép được thay mặt các anh chị em có mặt ngày hôm qua - thứ bảy 20/08/2011- cám ơn bạn Thungan rất nhiều, đã tiếp đãi mọi người thật chu đáo, thân mật, nồng ấm với các món chân, cánh gà nướng xã ớt, thịt đà điểu xào khổ qua, đậu bắp, mực xào ớt Đà Lạt thật ngon cùng món cháo sò huyết độc đáo.

Xin gởi đến các anh chị em những tấm hình về ngày họp mặt tại nhà bạn Thungan - Thứ bảy 20/08/2011

Thịt đà điểu

Chân cánh gà nướng xã ớt

Mực tươi ướp gia vị

Ớt xanh Đà Lạt và hành tây

Sò huyết và cháo trắng + khoai môn

ziz

Support
Ðề: Thăm nhà bạn Thungan

Ai đây dzị ta ?

Đồ ăn mà sờ tầm bậy .

Không khí mà lung tung .

Nàm noạn một chặp xong mệt ngồi ... tiếc :24::24::24::24::24: Tên này chắc muốn bị uýnh quá :21::21::21: iem dzọt nghe chị Ngọc .

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Lại ganh tỵ với tớ roài, hehe hôm đó tớ trổ tài đầu bếp , làm các bác ăn phù mỏ luôn , chơi bỏ một đống ớt dzô mà hehe, Thank Thu Ngân nhé:24:

Hi Thungan
BX gữi đến Thungan lời cãm ơn , thungan Đã đem đến cho BX và các AC một buỗi off thân mật nhé
@Thungan : nghe đồn rằng có lần 2 " ăn cơm với mắm " nữa phải hông ? Chừng nào dzạ :24::24::24::24:

tuandoan

8 Đoàn !

Hi Thungan
BX gữi đến Thungan lời cãm ơn , thungan Đã đem đến cho BX và các AC một buỗi off thân mật nhé
@Thungan : nghe đồn rằng có lần 2 " ăn cơm với mắm " nữa phải hông ? Chừng nào dzạ :24::24::24::24:
Trùi ui...Bún mắm ngon lắm đó...khi nào vậy chị Thungan...Chị Thungan dể thương thật...thanks...chị TN nhiều lém...

Thành

Thích đủ thứ ...

Hi Thungan
Úi trời, ku này còn nằm gải cái mỏ cười dử dậy :114:

Thu Ngân

Thành viên mới

Xin chào tất cả anh chị em XNC
Trước tiên cho Thu Ngân gửi lời cảm ơn đến tất cả anh chị em đã dành thời gian quý báu , không ngại đường xa đến thăm nhà ThuNgan
Cảm ơn chị Ngọc đã giúp em mời mọi người và chụp những tấm ảnh kỷ niệm rất đẹp
Thật sự đó là ngày vui ngoài sự tưởng tượng của Thu Ngân, rất tiếc em không mời được anh Trọng , chị Lily , chị Linda và YandM ....Hẹn các anh chị vào dịp khác nhé
Một lần nửa chân thành cảm ơn anh chị em XNC đã giúp Thu Ngân tự tin hơn trong việc hoàn tất hồ sơ . Nhửng nụ cười ,sự chia sẻ , đồng cảm , động viên ...Thu Ngân xin trân trọng và giử trọn tình cảm thân thương này dù sống ở bất cứ nơi đâu

Xin chào tất cả anh chị em XNC
Trước tiên cho Thu Ngân gửi lời cảm ơn đến tất cả anh chị em đã dành thời gian quý báu , không ngại đường xa đến thăm nhà ThuNgan
Cảm ơn chị Ngọc đã giúp em mời mọi người và chụp những tấm ảnh kỷ niệm rất đẹp
Thật sự đó là ngày vui ngoài sự tưởng tượng của Thu Ngân, rất tiếc em không mời được anh Trọng , chị Lily , chị Linda và YandM ....Hẹn các anh chị vào dịp khác nhé
Một lần nửa chân thành cảm ơn anh chị em XNC đã giúp Thu Ngân tự tin hơn trong việc hoàn tất hồ sơ . Nhửng nụ cười ,sự chia sẻ , đồng cảm , động viên ...Thu Ngân xin trân trọng và giử trọn tình cảm thân thương này dù sống ở bất cứ nơi đâu
Được xem hình mọi người vui vẻ cũng vui lây. Có ai uống giùm tui ly nào không vậy?

linda

Ban điều hành

Hi Thungan!

Hôm qua bác Thành gởi link cho xem hình, nghẹn ngào quá nói không nên lời luôn...:20::20::20:. Thấy anh, chị, em vui là bên này Linda cũng vui lây, không biết ngày Linda về VN có còn cơ hội thưởng thức món ăn 3 miền của Thungan không nữa...:1::1::1:.

Chúc tất cả anh chị em XNC vui vẻ vào ngày off sắp tới nhé.

Lily

Cựu Ban điều hành

Chào Thungan,
Lily xem hình sướng con mắt luôn rồi nè, cám ơn Thungan nhiều nhiều, hy vọng mai này có dịp gặp lại ACE trong đó có Thungan nữa nha.
Chúc Thungan nhiều may mắn. Thân ái.:113:

Chỉnh sửa cuối:

langvuon

khoai nướng

Chào Thungan,
Lily xem hình sướng con mắt luôn rồi nè, cám ơn Thungan nhiều nhiều, hy vọng mai này có dịp gặp lại ACE rong đó có Thungan nữa nha.
Chúc Thungan nhiều may mắn. Thân ái.:113:
Xem thì chỉ sướng trong lòng mà lại làm khổ cho đôi mắt thôi. Chỉ có 2 trường hợp được cho là làm sướng con mắt, đó là được ngủ và được khóc :20:
:24::24::24:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Xem thì chỉ sướng trong lòng mà lại làm khổ cho đôi mắt thôi. Chỉ có 2 trường hợp được cho là làm sướng con mắt, đó là được ngủ và được khóc :20:
:24::24::24:
hehehe, dị mà nói làm thầy... boói :10: bác Langvuon có biết chiu này chưa, hong biết nó có "sướng" hong nữa nhưng nó "đã" lém: xỏ lỗ... ghèn :24::24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

bị tớ quất ớt nhiều quá, vừa ăn vừa chào .........thua nè hehehe