Thân mời tham dự offline kỷ niệm 4 năm ngày thành lập diễn đàn xuatnhapcanh.com

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Thay mặt Ban Điều hành XNC, Delena xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline được tổ chức như sau

*** Thời gian : 10g sáng ngày 20.10.2013

*** Địa điểm: Khu du lịch nhà hàng sinh thái Bình Xuyên.
http://www.danhbagiaitri.vn/quan-an/...pham-hung.html

Trong buổi offline sắp tới, gồm có các phần nội dung chính như sau:

**PHẦN 1: Trao đổi Kinh nghiệm
- Các diện F trao đổi thông tin - giao lưu (đề xuất các thắc mắc chung của các diện F nếu có).

*** PHẦN 2:

- Liên hoan.
- Văn nghệ giao lưu

*** PHẦN 3 : Tổng kết Thu Chi

- Báo cáo tổng kết Thu Chi trong ngày offline

Phần lệ phí vẫn như cũ:
- Quý anh : 300.000VND/ Người
- Quý chị : 200.000VND/ Người

Delena rất mong các anh chị em ở TP.Hồ Chí Minh và ở các địa phương khác (đặc biệt là những thành viên lên TP.Hồ Chí Minh để phỏng vấn hoặc khám sức khoẻ, các anh chị đã nhận được giấy hồng, visa) cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới,để cùng nhau mừng sinh nhật lần thứ 4 của dđ xuatnhapcanh.com

Xin được gởi đến tất cả các thành viên và gia đình thuộc diễn đàn XNC ở trong nước và hải ngoại lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Trân trọng.

phongtrương

Thành viên mới
Ðề: Thân mời tham dự offline kỷ niệm 4 năm ngày thành lập diễn đàn xuatnhapcanh.com

xin chào !Delena lâu lắm rồi không gặp ACE diễn đàn ,vì mình bận đang hóa kiếp Trâu ở PA được 3 tuần rồi ,bây giờ tạm ổn ,thật tình mình có lỗi với BDH không một lời từ giã ...thôi vài hàng thăm tất cả ACE BĐH và chúc mừng XNC thêm 1 năm thắng lợi ,để giúp ACE đi sau có thêm nơi giải đáp những thắc mắc ,và chia sẽ trong lúc tiến hành hồ sơ ..biết ơn lắm những người bạn ,những người anh em ảo mà thật ,thật lòng giúp đở không vụ lợi ,đáng trân trọng !!!!

hienle

Thành viên tích cực
Ðề: Thân mời tham dự offline kỷ niệm 4 năm ngày thành lập diễn đàn xuatnhapcanh.com

Thay mặt Ban Điều hành XNC, Delena xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline được tổ chức như sau

*** Thời gian : 10g sáng ngày 20.10.2013

*** Địa điểm: Khu du lịch nhà hàng sinh thái Bình Xuyên.
http://www.danhbagiaitri.vn/quan-an/...pham-hung.html

Trong buổi offline sắp tới, gồm có các phần nội dung chính như sau:

**PHẦN 1: Trao đổi Kinh nghiệm
- Các diện F trao đổi thông tin - giao lưu (đề xuất các thắc mắc chung của các diện F nếu có).

*** PHẦN 2:

- Liên hoan.
- Văn nghệ giao lưu

*** PHẦN 3 : Tổng kết Thu Chi

- Báo cáo tổng kết Thu Chi trong ngày offline

Phần lệ phí vẫn như cũ:
- Quý anh : 300.000VND/ Người
- Quý chị : 200.000VND/ Người

Delena rất mong các anh chị em ở TP.Hồ Chí Minh và ở các địa phương khác (đặc biệt là những thành viên lên TP.Hồ Chí Minh để phỏng vấn hoặc khám sức khoẻ, các anh chị đã nhận được giấy hồng, visa) cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới,để cùng nhau mừng sinh nhật lần thứ 4 của dđ xuatnhapcanh.com

Xin được gởi đến tất cả các thành viên và gia đình thuộc diễn đàn XNC ở trong nước và hải ngoại lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Trân trọng.
Nếu tham gia thì đăng ký và thủ tục nộp tiền thế nào. Xin thông báo chi tiết và số điện thoại để Liên lạc

phongtrương

Thành viên mới

chào bạn HienLe !! bạn chỉ cần báo cho Delena là bạn đi bao nhiêu người (nam,nữ ) lệ phí sẽ nộp khi offline ,không cần gấp có khi tăng 2,tăng.... Delena sắp xấp rất chu đáo !!

phongtrương

Thành viên mới

Delena thân !!! nhớ cho mình 1 vé online nha mình đang ở Arizona !!! chúc sức khoẻ

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chào hienle!bạn cứ đăng ký ở topic này,mình sẽ cập nhật thường xuyên danh sách cho đến ngày 20/10,lệ phí thì khi đến dự, các chị thủ quỹ sẽ thu chi bạn ạ!Xin hân hoan chào đón bạn đến với dđ xuatnhapcanh.com.

hienle

Thành viên tích cực

Ok, vậy cho mình 1 vé nhé.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Danh sách đăng ký tham dự offline Mừng sinh nhật lần 4.

1/ Anh Thành
2/ Bạn hienle
3/ Bạn Trường Hải
4/ Bạn khoalo
5/ Anh asm (2 người)
6/ Delena (2 lớn+ 2 bé)
7/ Bạn Vy_thuy
Cám ơn Anh,chị đã đăng ký tham dự,DĐ Xuatnhapcanh.com luôn luôn chào đón các anh,chị và các bạn....hãy cùng nhau tham gia cho vui nhé...hihi

hienle

Thành viên tích cực

1/ Anh Thành
2/ Bạn hienle
3/ Bạn Trường Hải
4/ Bạn khoalo
5/ Anh asm (2 người)
6/ Delena (2 lớn+ 2 bé)
7/ Bạn Vy_thuy
Cám ơn Anh,chị đã đăng ký tham dự,DĐ Xuatnhapcanh.com luôn luôn chào đón các anh,chị và các bạn....hãy cùng nhau tham gia cho vui nhé...hihi
Ai chưa dăng ký thì nhanh tay lên nào, Anh chị em ơi...

vy_thuy

Thành viên tích cực

Cô chú các bạn ơi mau mau đăng ký dự ngày sinh nhật lần 4 của dđ,sao con thấy mọi người chưa sẳn sàng....:1:,con thì mong tới ngày SN tới vì đã lâu con không gặp mọi người.Con mong ngày sinh nhật hoành tráng.

Cho em đăng ký 2 vé nhé anh Delena :1:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Anh, chị haimai có nhờ em đăng ký 4 người, nhắc tới AC máu văn nghệ trong người nó chạy rần rần....hihihii hẹn gặp AC vào ngày 20/10.Thanks

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

1/ Anh Thành
2/ Bạn hienle
3/ Bạn Trường Hải
4/ Bạn khoalo
5/ Anh asm (2 người)
6/ Delena (2 lớn+ 2 bé)
7/ Bạn Vy_thuy
8/Bạn phuonghoangphuc (2 người)
9/ Anh,chị haimai(4 người)
10/Chị Bích Liễu (1 người)
Tổng cộng:16 người

hai mai

Thành viên mới

Hi..hi Gia đình phúc Thy cũng ko thua gì ! Cũng rất máu lửa , hen gap 20/10 nhe

anhmap78

Thành viên tích cực

1/ Anh Thành
2/ Bạn hienle
3/ Bạn Trường Hải
4/ Bạn khoalo
5/ Anh asm (2 người)
6/ Delena (2 lớn+ 2 bé)
7/ Bạn Vy_thuy
8/Bạn phuonghoangphuc (2 người)
9/ Anh,chị haimai(4 người)
10/Chị Bích Liễu (1 người)
Tổng cộng:16 người
Mọi người nhanh nhanh đăng ký đi nè! Sao lâu rùi em không thấy chị ngochappy vậy anh Delena?

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Mọi người nhanh nhanh đăng ký đi nè! Sao lâu rùi em không thấy chị ngochappy vậy anh Delena?
Dạo này chị Ngochappy nhiều việc,cho nên ít khi vào dd.anhmap78 có tham dự không nè:1:

anhmap78

Thành viên tích cực

Dạo này chị Ngochappy nhiều việc,cho nên ít khi vào dd.anhmap78 có tham dự không nè:1:
Hì hì... em có muốn tham dự cũng ngoài tầm với anh ah! Chỉ biết chúc mọi người có 1 buổi họp mặt thật đông vui! ráng đợi ngày offline ở Cali

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Tình hình mưa bão trông ảm đạm quá....hihihi hy vọng bão tan,topic đông vui....hic:40:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Tình hình mưa bão trông ảm đạm quá....hihihi hy vọng bão tan,topic đông vui....hic:40:
Sau cơn mưa Trời lại sáng phải không Delena ? Cho Anh đăng ký 2 vé cho xôm tụ nha. Mại Dzô, mại dzô anh Hoàng Thắng ơi !

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Delena chừa cho anh 3 chỗ nghen em. Lần này vào là "thịt" Thành ác và vợ chồng nhà Seven luôn một lần...Hihihi...