Thân mời tham dự offline kỷ niệm 4 năm ngày thành lập diễn đàn xuatnhapcanh.com

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: Thân mời tham dự offline kỷ niệm 4 năm ngày thành lập diễn đàn xuatnhapcanh.com

Delena chừa cho anh 3 chỗ nghen em. Lần này vào là "thịt" Thành ác và vợ chồng nhà Seven luôn một lần...Hihihi...
Kakaka...!!! Chúc mừng phái đoàn XNC Phan Rang họp mặt.

:41: :41: :41: :41: :41: :41: :41:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Thân mời tham dự offline kỷ niệm 4 năm ngày thành lập diễn đàn xuatnhapcanh.com

Delena chừa cho anh 3 chỗ nghen em. Lần này vào là "thịt" Thành ác và vợ chồng nhà Seven luôn một lần...Hihihi...
Xong, chuẩn bị chiếu phim "Tái xuất giang hồ" l001

Cho em 1 ghế xúp tính 1/2 giá thôi ngheng Delena nhiều quá hỗng có xiền đóng ,,, hi hi
xí nhầm lâu quá ko rãnh vào nên em nhầm vô topic của bác Ác mà xin đăng ký Delena ỗng giận ỗng chém cho vài nhác he he

Thành

Thích đủ thứ ...

Cho em 1 ghế xúp tính 1/2 giá thôi ngheng Delena nhiều quá hỗng có xiền đóng ,,, hi hi
xí nhầm lâu quá ko rãnh vào nên em nhầm vô topic của bác Ác mà xin đăng ký Delena ỗng giận ỗng chém cho vài nhác he he
Roày, topic đang ế, ku này dzô cái chuẩn bị đắt hàng kakaka :24:

há há ủa ủa sao kỳ dzạ em đăng ký đàng quoàng mừ nói dzị là có cho đăng ký hông ta ? hic hic ,,, chắc ỗng nghe mình kèm câu hỗng đủ xiền đóng nên ghế xúp cũng hỗng bán dzé chứ dzề ,,, hê hê

Thành

Thích đủ thứ ...

há há ủa ủa sao kỳ dzạ em đăng ký đàng quoàng mừ nói dzị là có cho đăng ký hông ta ? hic hic ,,, chắc ỗng nghe mình kèm câu hỗng đủ xiền đóng nên ghế xúp cũng hỗng bán dzé chứ dzề ,,, hê hê
Đợi chị Delena dô giải quyết cho, chưa gì mà la to thế :21:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Dzìa đi bexinh khỏi vé cũng êko,Sinh nhật dd mà có bx vui còn hơn tết nữa đó nha
....hhiihii nói "thực lòng" .....

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Danh sách đăng ký tham dự offline Mừng sinh nhật lần 4,cập nhật đến 10/10/2013

1/ Anh Thành
2/ Bạn hienle
3/ Bạn Trường Hải
4/ Bạn khoalo
5/ Anh asm (2 người)
6/ Delena (2 lớn+ 2 bé)
7/ Bạn Vy_thuy
8/Bạn phuonghoangphuc (2 người)
9/ Anh,chị haimai(4 người)
10/Chị Bích Liễu (1 người)
11/ Anh,chị Dungphuquoc(2người)
12/Anh Tamtuong(3 người)
Tổng cộng:21 người
Cám ơn Anh,chị đã đăng ký tham dự,DĐ Xuatnhapcanh.com luôn luôn chào đón các anh,chị và các bạn....hãy cùng nhau tham gia cho vui nhé...hihi

Dzìa đi bexinh khỏi vé cũng êko,Sinh nhật dd mà có bx vui còn hơn tết nữa đó nha
....hhiihii nói "thực lòng" .....
he he nói " thực Lòng " là ăn luôn cái Lòng hả sao dám dzìa chời he he

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chị "Ly liều lĩnh" nhờ Delena đăng ký dùm 1 chỗ.Wel-cum chị tái xuất giang hồ....hẹn gặp chị vào ngày 20/10:41:

Khoaglo

Trùm Hội Ngộ 6

Rút cuộc A Tám Tường cũng lên tiếng, hết hát bài hát " từng bước từng bước thầm" rầu ..... :24::24::24:

thuantran821

Thành viên tích cực

Xin đăng ký 1 vé vào ngày 20/10/2013 nhe Delena. Cám ơn nhiều.

Delena dành hai vé cho AnhCaDo nha ? Kỳ này ân oán giang hồ với Tambalo tính dứt điểm luôn .

Cho Em đăng ký 2 ghế rưỡi nha Delena ,,,, hi hi

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Cho Em đăng ký 2 ghế rưỡi nha Delena ,,,, hi hi
Chời quơ....có rồi hả bexinh,chúc mừng nha...hahahah

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Danh sách đăng ký tham dự offline Mừng sinh nhật lần 4,cập nhật đến 16/10/2013

1/ Anh Thành
2/ Bạn hienle
3/ Bạn Trường Hải
4/ Bạn khoalo
5/ Anh asm (2 người)
6/ Delena (2 lớn+ 2 bé)
7/ Bạn Vy_thuy
8/Bạn phuonghoangphuc (2 người)
9/ Anh,chị haimai(4 người)
10/Chị Bích Liễu (1 người)
11/ Anh,chị Dungphuquoc(2người)
12/Anh Tamtuong(3 người)
13/Chị Ly liều lĩnh(1 người)
14/Bạn thuantran821(1 người)
15/ Bác le_bac49(2 người)

Tổng cộng:24 người
Cám ơn Anh,chị đã đăng ký tham dự,DĐ Xuatnhapcanh.com luôn luôn chào đón các anh,chị và các bạn....hãy cùng nhau tham gia cho vui nhé...hihi

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Thưa Anh,Chị và các bạn!
Phòng V.I.P số 9 Khu du lịch nhà hàng sinh thái Bình Xuyên,10 giờ ngày 20/10/2013.Xin thông báo cùng AC và Các bạn.Thân chào

Chời quơ....có rồi hả bexinh,chúc mừng nha...hahahah
Chài ai ! có cái giề mà có , hỏi hổng hỉu làm sao tui trả lời ( mình mập mình ngồi 1 ghế rưỡi , đăng ký dùm ngta 1 ghế nữa là tỗng cộng 2 ghế rưỡi ) ha ha
nhưng chắc thấy hỗng xiền hay sao mà Delena hỗng có ghi tên mình trong danh sách ,,, hic hic

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chài ai ! có cái giề mà có , hỏi hổng hỉu làm sao tui trả lời ( mình mập mình ngồi 1 ghế rưỡi , đăng ký dùm ngta 1 ghế nữa là tỗng cộng 2 ghế rưỡi ) ha ha
nhưng chắc thấy hỗng xiền hay sao mà Delena hỗng có ghi tên mình trong danh sách ,,, hic hic
Chúc mừng chị Bé Xinh không quãng ngại đường xá xa xôi, về dự sinh nhật lần thứ IV của diễn đàn.:20::20::20:l001

Chúc mừng chị Bé Xinh không quãng ngại đường xá xa xôi, về dự sinh nhật lần thứ IV của diễn đàn.:20::20::20:l001
Em sẽ Cố Lết hết sức ,,, ý nhầm " Cố Gắng " hết sức có thể ,, hi hi