[Hồ sơ F2A, 2B] Thành viên phỏng vấn tháng 4/2014 chúc ace đậu hết nha!

Status
Không mở trả lời sau này.

winner83

Thành viên tích cực
Ðề: Thành viên phỏng vấn tháng 4/2014 chúc ace đậu hết nha!

vợ mình cũng phỏng vấn đi du học mấy lần ko được nè, giờ ko biết trả lời sau đây, bạn blue_cherry2810 đâu rồi, chia sẽ cách trả lời cho mình với

Kane Tran

Thành viên mới

Mình đã pv ngày 28/4 và đã pass . Mình xin chia sẻ buổi pv của mình
Bỏ qua giai đoạn sắp xếp hồ sơ mọi ng đã chia sẻ.
Đến lúc gặp CO pv :
1/ E có xin visa đi Mỹ lần nào chưa?
2/ mấy lần rồi?
3/ Tại sao e đã xin visa rồi mà trong đơn điền là chưa? Như vậy là e muốn qua đó để gặp ox đúng hok ?
E có xin visa đi du học nước khác ko ? tại sao hok xin visa du học nước khác nếu như muốn đi du học thật sự mà chỉ muốn đi Mỹ vậy là e muốn qua đó vừa học và gặp ox e rồi dk
4/ E vs ox e quen từ khi nào ? Năm nào ? Ở đâu
5/ Ox e có cầu hôn e trước khi đi qua đó hok ?
6/ Tại sao hok đính hôn ?
7/ ox e tên j?
8/ người trong I 864 là ai ?
9/ Ox e ở bên đó làm nghề j ? có đi học hok?
10/ Ox e bên đó đang ở vs ai ?
11/ mai mốt qua đó e ở đâu?
Xong xuôi LSQ kiu về sửa lại cái DS 260 rồi nộp lại chiều hđó mình vào cầm tờ giấy xanh bổ túc và passport vào chị Mỹ đen pv mình khi sáng gặp mình và nói đã xem ds260 của minh đã dc sữa và chấp nhận cấp visa cho mình
P/s: đem 1 cặp bằng chứng hok xem j cả chỉ xem mấy tám hình ck mình gửi kèm lúc nộp cho USCIS
Vài dòng mình chia sẻ cùng các bạn chúc các bạn pv thành công
cho hỏi bạn pv du học năm nào dậy bạn ,mình trường hợp cũng giống bạn mình pv 4 lần rớt năm 2010 và chắc sau này nó cũng sẽ hỏi mình giống bạn .
nên mình xin bạn có thể chia sẻ câu trả lời của bạn như thế nào để mình tham khảo dc ko ah
cám ơn bạn rất nhiều

winner83

Thành viên tích cực

vợ mình phỏng vấn 2012, rớt 3 lần nữa, nên bỏ luôn, ko đi phỏng vấn nữa. Mà hôm trước điền Form DS-260, trong câu hỏi bạn đã từng bị từ chối cấp visa vào mỹ lần nào chưa, mà mình trả lời NO. Chắc hôm đi 30/05 đi phỏng vấn sẽ bị bắt sửa lại cho xem. Mình cũng ko biết trả lời sau cho trường hợp nếu hỏi về việt đi du học, các bạn có ai có kinh nghiệm trả lời sao ko.

ConChuot

Thành viên tích cực

E đã đến Mỹ được 10 ngày rồi.
Cuộc sống ở đây thật bình yên, mọi thứ đều to nhưng sạch sẽ, gọn gàng và trong mắt e mọi thứ đều mới lạ.
Chúc các ae F2A pv sau đều có visa đến Mỹ hết nha!

ConChuot

Thành viên tích cực

Cảm ơn a VuThangSi đã cho e cái nick màu hồng thiệt là đẹp!
Love you! hjhj

shirley19

Thành viên tích cực

cho em hỏi em đến sân bay San Francisco làm thủ tục nhập cảnh mà sao người ta kêu 6 tháng mới có thẻ xanh . Em vẫn chưa đóng tiền the xanh nữa vì không biết dống ở đâu . Có ai có thể giúp em không ạ

Chochuot

Thành viên tích cực

cho em hỏi em đến sân bay San Francisco làm thủ tục nhập cảnh mà sao người ta kêu 6 tháng mới có thẻ xanh . Em vẫn chưa đóng tiền the xanh nữa vì không biết dống ở đâu . Có ai có thể giúp em không ạ
Minh da bo tuc giay to xong roi dang cho vi sa gui ve nha ,hon 1 thang 15 ngay minh moi bo tuc ,gio cung xong het

@Chochuot,

Khi post bài bạn cần phải viết chữ có dấu, vì đây là quy định chung của diễn đàn.

Status
Không mở trả lời sau này.