Thành viên XNC sinh hoạt - giao lưu sau khi đến Mỹ

sweet_candy46

Thành viên tích cực
Ðề: Thành viên XNC sinh hoạt - giao lưu sau khi đến Mỹ

con cám ơn mọi người đã cho con ý kiến . Con mới có license mấy tháng thôi nên chưa có bảo hiểm riêng gì cả . Chắc con phải add tên vô bảo hiểm của mẹ rồi . Chắc tiền sẽ cao lắm hix.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Mấy hôm nay mình ở VN và cứ vô tư ngự Bus chả lo lắng gì vụ Chính chủ hay Bảo hiểm gì cả .
Wow... vậy là Bác góp phần giảm ùn tắc giao thông tại Vn rùi hoan hô Bác:41::41::41::41:

vuthangsi

Ban điều hành

Wow... vậy là Bác góp phần giảm ùn tắc giao thông tại Vn rùi hoan hô Bác:41::41::41::41:
Không phải vậy đâu .vì SAU CƠN MƯA ,ĐƯỜNG NGẬP NƯỚC ,nên bác LE_BAC49 phải đi xe bus đó thôi.:21::21::21:

Hung1955

Thành viên tích cực

Chào KimThanh59
Lâu lắm rồi tôi không vào 4rum , gia đình KimThanh đã đi định cư chưa ? nếu chưa thì chuẩn bị tâm lý nhé... nhất là phải xa các con đó là điều làm đau lòng người ra đi , cái gì cũng có cái giá của nó ... được cái này thì mất cái kia , nhưng thôi cố gắng ... qua tới Mỹ rồi bảo lảnh cho các con cũng tốt thôi , tôi chúc gia đình KimThanh mạnh khoẻ và nhiều may mắn nhé .

ntuan_78

Thành viên mới

Cho mình tham gia với , cuối tháng 7 mình mới qua. seattle WA , email:duchoang221@gmail.com

dungnguyendv

Thành viên mới

Các anh/chị nào có họp mặt ở Dallas cho em tham gia với ạ. Em mới đến Mỹ được gần 4 tháng. Ở nhà nội trợ và mang bầu. Các chị nào rảnh rỗi thì cho em tán gẫu làm quen.

leo

Thành viên tích cực

cho Leo tham gia với. Lâu quá không trở lại diễn đàn, h quay lại thấ nhiều gương mặt mới quá. Leo hiện ở Dallas, TX. email: daobuoccunganh_tat@yahoo.com . Nếu ACE nào ở Dallas thì liên lạc chơi cho vui nhé, lúc trước Leo ở CA, không thấy nhiều ACE như thế này đâu. haizzz

benina_dn

Thành viên tích cực

Cho mình đăng ký với:
74. Benina_dn , houston, texas.

benina_dn

Thành viên tích cực

Xin chào các ACE!

Mình tên Na, đang ở Houston, Texas.
Cho mình tham gia sinh hoạt, giao lưu với Hội nhé!
Email liên lạc:
benina_dn@yahoo.com.
Kính chúc các thành viên nhiều sức khoẻ!
Mong nhận được hồi âm sớm!

Quoc.Taynam

Thành viên tích cực

Buồn quá,em chẳng thấy ai ở Orlando - FL hết,hình như chỉ có e ở là xa xôi nhất thôi,mà cũng ham vui,cho e đăng ký 1 vé với nhé cả nhà,kho nào có chiơng trình gì thì hú e 1 tiếng,thanks all hjhj
Em tên Quốc Sim 29t
Mail: quoc.taynam@yahoo.com

Dieu_Lien

Thành viên mới

Xin chào ACE DLiên wa US được 5 tháng buồn wa cho DL tham gia đăng ký với nhé
DL ở newark, newjersey
Email: havy129@yahoo.com

ngoc_le

Thành viên mới

Xin chào ACE diễn đàn XNC, mình qua US được 6 tháng rồi.. Cho mình đăng ký sinh hoạt giao lưu với nhé.:1:
Mình ở Texas
Địa chỉ mail mình nè : bichngoc2002us@yahoo.com

duycuong1978

Thành viên tích cực

cho mình tham gia với, mới qua được mấy tháng còn nhiều bỡ ngỡ qua, có ai ở garden grove không vậy ? giao lưu cho đỡ nhớ
email của mình là duycuong1978@yahoo.com