Thảo luận về việc thành lập hội Ái hữu xnc.com

Dr King

Thành viên tích cực
Ðề: Thảo luận về việc thành lập hội Ái hữu xnc.com

ADMIN nghi lại đi
Nhiều lúc diễn đàn vào không được em lo lắng lắm
Em ủng hộ ý kiến của anh chị "hai tay hai chân luôn":1:
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển
2009 XNC là con riêng và chưa có bạn, 2012 cháu nó lớn bạn bè nhiều thì phải giao du, mà giao du thì thì phải mở cửa , mở cửa thì phải tốn xiền . Trong khi bạn bè thì rất muốn vào chơi, ai ai cũng đòi góp tý kẹo tý bánh cho xôm . Giở nó là con chung rùi mà. :p
-Đóng tiền , quá đơn giản đối với anh chị em hải ngoại , bác Ad mở Paypal anh chị em bắn ầm ầm liền. Anh chị em VN nếu có Paypal cũng có thể chuyển cái này tiện vì nếu anh Ad muốn mua hosting , bandwidth.....chỉ cần dùng từ TK này chuyển qua là bay vèo vèo tên lửa mừ.
- Việt Nam thôi mở TK mất công lắm , cứ đi off rùi đóng luôn là khí thế ầm ầm , bác nào ở xa nhắn 1 cái thẻ DT vào máy nào đó được đăng ký cua XNC, rùi mình chuyển ngược lại thàng xèng , Quá ổn phải không nào? hehe
Dr king Thấy Ý kiến Anh ASM cũng hợp lý đó anh AC....
nhưng nếu Quyết định như thế nào thì Dr king cũng xin ủng hộ 2 tay!:1::6:

hthaith

Thành viên tích cực

2009 XNC là con riêng và chưa có bạn, 2012 cháu nó lớn bạn bè nhiều thì phải giao du, mà giao du thì thì phải mở cửa ...........
Chà, Xuatnhapcanh.com giờ cũng biết phân biệt....Trâu trắng Trâu đen dữ vậy ta. Biết vậy hồi đó tui cũng ráng vào được ban Đ.....I....Ề....U... từ lúc đầu, giờ tha hồ....H....À....N....H. Sướng.

Last edited by a moderator:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Chà, Xuatnhapcanh.com giờ cũng biết phân biệt....Trâu trắng Trâu đen dữ vậy ta. Biết vậy hồi đó tui cũng ráng vào được ban Đ.....I....Ề....U... từ lúc đầu, giờ tha hồ....H....À....N....H. Sướng.
Trâu đen và trắng thì cũng là trâu cũng cày thí pà , khác gì nhau hả bác?

hthaith

Thành viên tích cực

Trâu đen và trắng thì cũng là trâu cũng cày thí pà , khác gì nhau hả bác?
Hihi...Thật lâu không vào diễn đàn, giờ thấy cũng quá đông vui nên vào....Phá làng phá xóm chút cho thêm hứng khởi đó mà ASM.
Giờ đi rước lồng đèn đây.