Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

Status
Không mở trả lời sau này.

langvuon

khoai nướng
Ðề: Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

Bác khoai này vi phạm luật bình chọn rất nghiêm trọng. Theo luật, thì trẽ em trên 18 tuổi mới hội đủ tiêu chuẩn đi bầu...Để đảm bảo công bằng và khách quan TD xin hủy 2 phiếu Ngố nghen...hehehehehe....Nếu không thì sẽ có một cuộc chiến pháp lý rất cam go vì bị tình nghi có gian lận ở các thùng phiếu...
- Đả đảo bầu cử gian lận.
- Đề nghị admin bỏ phiếu lại.
- Có một số lượng phiếu ma rất lớn khi bầu "dùm" (lôi cả anh chị em con cháu vô mặc dù không biết họ có đồng ý không, thậm chí có đứa còn chưa biết nói :24:).
- Đề nghị 1 nick chỉ bỏ một phiếu và nick đó có trên 10 bài gửi.
Tại admin không có cấm bầu giùm nên lách luật chút xíu thôi mà, những phiếu bà con gửi sau thì vẫn hợp lệ. Còn những phiếu gửi góp thì sẽ được chọn hủy sau, chỉ tiếc 2 phiếu em bé kia có giá trị tinh thần rất lớn cũng sẽ lấy ra. Cảm ơn các bạn đã nhắc nhở

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Hỏng chịu hỏng chịu, già trẻ bé lớn gì cũng là công dân việt nam nên có quyền bình bầu. Ngố đã hỏi ý 2 em bé rùi, 2 đứa đều ủng hộ 2 tay 2 chân bằng cách chưởng cho mẹ nó mấy chưởng hahaa. Quyết định Ngố được 4 phiếu = 2 lớn + 2 nhỏ :24::24::24:

smiledang

Thành viên tích cực

Hỏng chịu hỏng chịu, già trẻ bé lớn gì cũng là công dân việt nam nên có quyền bình bầu. Ngố đã hỏi ý 2 em bé rùi, 2 đứa đều ủng hộ 2 tay 2 chân bằng cách chưởng cho mẹ nó mấy chưởng hahaa. Quyết định Ngố được 4 phiếu = 2 lớn + 2 nhỏ :24::24::24:
Tớ ủng hộ Ngố và 2 đứa bé. Similang bỏ cho bexinh 4 phiếu nun hehehee :6:

Thành

Thích đủ thứ ...

Tớ ủng hộ Ngố và 2 đứa bé. Similang bỏ cho bexinh 4 phiếu nun hehehee :6:
Moá ơi, 2 đứa này đi chung 1 xuồng :24::24::24:

Cậu Cả

Thành viên tích cực

Các bác ui,
Cái dzụ bầu bí nì là seo dzị? CC hỏng hiểu??? Trước giờ CC cứ nghĩ là người đi trước truyền lại kinh nghiệm cho người đi sau (bằng cách post bài lên), bi giờ hóa ra có cái dzụ giành bản quyền chủ nhà nữa hở? Ai cũng có máu mặt hết, biết bầu ai bỏ ai bi giờ?:confused:

kimthanh59

Thành viên tích cực

Theo mình,mình sẽ bỏ phiếu cho tất cả những bạn ứng cử trên,như thế nhà chúng ta sẽ có thêm nhiều người túc trực hàng giờ ,hàng ngày, cùng ngũ bụi chung với thiên thần Admin (ngũ chung cùng Admin lâu dần cũng sẽ là thiên thần luôn),mình nghĩ thế.

ziz

Support

Các bác ui,
Cái dzụ bầu bí nì là seo dzị? CC hỏng hiểu??? Trước giờ CC cứ nghĩ là người đi trước truyền lại kinh nghiệm cho người đi sau (bằng cách post bài lên), bi giờ hóa ra có cái dzụ giành bản quyền chủ nhà nữa hở? Ai cũng có máu mặt hết, biết bầu ai bỏ ai bi giờ?:confused:
Ngoài sự yêu mến,CC chỉ việc căn cứ vào các bài viết của các ứng viên từ đó có thể gợi ý cho CC bỏ phiếu cho ứng viên nào.

Ở đây không có khái niệm tranh giành quyền làm chủ CC ơi,mà là mời gọi những thành viên có nhiệt huyết và yêu mến diễn đàn,cùng chung tay với admin xây dựng và gìn giữ để xnc.com của chúng ta luôn là một diễn đàn có ý nghĩa,không những cho bây giờ mà còn mãi mãi về sau.

@ Hehe.Đến cái chợ đầu xóm còn có cả một BAN QUẢN LÝ nữa là...Lếu không thì noạn nà cái chắc CC ơi :24::24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Moá ơi, 2 đứa này đi chung 1 xuồng :24::24::24:
"2 đứa này đi chung xuồng" ?

Hổng phải dzậy đâu bác. Phải nhận xét "công bình" chớ bác đừng "dự đoán" như dzị!
Theo Tám nghĩ, 2 đứa này không phải cùng xuồng đâu! Nhưng chỉ ăn cùng mâm, nằm cùng chiếu, ngủ chung giường thôi. Bác thấy không? 2 đứa hùa dzô, binh nhau thấy ớn! :24::24::24::24::24::24::24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Ngoài sự yêu mến,CC chỉ việc căn cứ vào các bài viết của các ứng viên từ đó có thể gợi ý cho CC bỏ phiếu cho ứng viên nào.

Ở đây không có khái niệm tranh giành quyền làm chủ CC ơi,mà là mời gọi những thành viên có nhiệt huyết và yêu mến diễn đàn,cùng chung tay với admin xây dựng và gìn giữ để xnc.com của chúng ta luôn là một diễn đàn có ý nghĩa,không những cho bây giờ mà còn mãi mãi về sau.

@ Hehe.Đến cái chợ đầu xóm còn có cả một BAN QUẢN LÝ nữa là...Lếu không thì noạn nà cái chắc CC ơi :24::24::24::24:
Tamtuong rất cảm kích bài viết này của bác và không thể có ý kiến gì ráo trọi!
:41::41::41::41::113::113::113::6::6::6::11::11::11:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Theo mình,mình sẽ bỏ phiếu cho tất cả những bạn ứng cử trên,như thế nhà chúng ta sẽ có thêm nhiều người túc trực hàng giờ ,hàng ngày, cùng ngũ bụi chung với thiên thần Admin (ngũ chung cùng Admin lâu dần cũng sẽ là thiên thần luôn),mình nghĩ thế.
Trời! Admin có nhiều người "xung phong" ngủ chung một bụi, sao sướng dzữ dzậy trời!
l001l001l001l001l001l001l001l001l001

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Chị biết khg? Em rất thích câu nói của chị. Em biết là chị tôn trọng tất cả những ai xung phong làm BĐH và chung tay giúp đỡ thế hệ trẻ tốt hơn mình, khg vướng vấp vào luật di trú như thời của mình, hay là vào đây học hỏi nhau là điều tốt cho mọi người trong & ngòai nước. Em nghĩ là dđ này là của chung, chẳng ai dành giựt của ai. Ai biết nhiều thì giúp nhiều, biết ít thì giúp ít. Nhiều lúc em đọc xong câu hỏi mà em biết trả lời nhưng em lại log out, khg trả lời thì cảm thấy tội lỗi làm sao sao đó, lúc đó lại log-in vào trả lời xong mới cảm thấy nhẹ lòng và vui vì mình đã giúp được 1 người nữa. Em thấy cũng có nhiều bạn rất nhiệt huyết cho dù chỉ mới post có vài chục bài, ví dụ như bạn VanBinh, vutuanhung ,Thuần 1018 . Mấy bạn ấy tự xung phong vào BĐH mà. Mình rất cảm kích mấy bạn ấy đã bỏ thời gian quý báu để giúp nhau. Cầu mong tất cả các bạn nhiệt tình mãi như thế.
Vài hàng cho chị kimthanh59 và các bạn khác.

LeHang

Thành viên tích cực

Mặc dù không đủ kiến thức để góp sức vào BDH nhưng cũng tình nguyện làm 1 "cộng tác viên" vận dụng hết vốn kiến thức nhỏ bé của mình để giúp cho những người đi sau đỡ vất vả trên con đường đi tới tương lai hehehe :p

Mọi người hãy cùng nhau mở rộng vòng tay nhân ái :6: giúp cho những người cần giúp đỡ nhé !

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào mọi người,thật lòng mình xúc động và rất vui nếu có nhiều bạn cùng chung vai với AdMin,vì ít nhiều các bạn ấy cũng bỏ thời gian và công sức.
@- TamTuong,đừng có mà bắt nạt thỏ kimthanh59 nhé,ráng mà lo ngũ bụi cùng AdMin dài dài,mọi người yêu quý mình mình phải làm sao đây ta.
@-các bạn ngũ bụi cùng AdMin,cố lên ,các bạn nhớ là phải túc trực nhé,cứu liền,cứu kịp thời.
Mình chúc các bạn luôn là những Thiên Thần,những Thiên Thần mãi mãi trong nhà XNC.

Cậu Cả

Thành viên tích cực

Hi hi, hổng phải CC có ý "xiên tạc" chuyện bầu Admin thành chuyện giành lộn đâu nha! CC luôn cảm kích những ACE đã lập nên trang XNC.com này để mọi người có thể học tập và chia sẻ kinh nghiệm cùng nhau (mặc dù theo CC đoán là có lẽ hầu hết các ACE đã dừng chân nơi đất mới rồi - vì vậy mới có chuyên mục này, phải không mọi người?) CC chỉ ghẹo cho vui không khí nên mới ghi là "giành bản quyền", nếu mọi người đọc mà hiểu nhầm gì đó thì CC phải xin lỗi rồi, vì thật sự CC không có ý xấu!:102::2: Với lại, chủ yếu là CC cũng muốn nêu lên sự phân vân của mình vì ai cũng đều hết sức nhiệt tình nên CC không biết là bầu ai bỏ ai, thật là khó chọn lựa quá! Chắc phải học tập theo kimthanh59 là bỏ phiếu cho tất cả mọi người đã nhiệt tình tham gia. Cám ơn chị đã có 1 ý kiến hay!

admin

Administrator

Hết giờ ! :1: Thời gian bình chọn đã hết. Sau khi tổng kết số phiếu chúng tôi sẽ có thông báo chính thức các thành viên bồ sung cho Ban điều hành nhé !

Thanks ! :1:

admin

Administrator

Xin thông báo cùng ACE, hôm nay ngày 1.3.2012 sau khi tổng kết số phiếu bình chọn, chúng ta sẽ có 4 thành viên bổ sung cho Ban điều hành với kết quả sau khi bình chọn như sau:

1/ be xinh - Tổng số phiếu 36

2/ tamtuong - Tổng số phiếu 22

3/ F4ChoDaiCo - Tổng số phiếu 20

4/ le_bac49 - Tổng số phiếu 17

Các anh , chị có tên trên sẽ nhận được thông báo chính thức từ Ban điều hành, chúc các anh, chị vui vẻ, có nhiều sức khoẻ để giúp cho ACE thành viên mới trong diễn đàn xuatnhapcanh.com.

@ Các anh, chị còn lại chúng tôi xin ghi nhận sự đóng góp và xin hẹn vào dịp bổ sung mới.

Xin trân trọng cảm ơn !

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

mời các ngài nhận sớ , nhớ mời xức dầu nghe

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

mời các ngài nhận sớ , nhớ mời xức dầu nghe
Hình như chỉ có bác le_bac49 đã lên tới trời để nhận sớ hôm qua thôi à. Còn mấy ta thì vẫn còn ở trần gian, hỏng thấy cái sớ khỉ nào cả.

ziz

Support

Hình như chỉ có bác le_bac49 đã lên tới trời để nhận sớ hôm qua thôi à. Còn mấy ta thì vẫn còn ở trần gian, hỏng thấy cái sớ khỉ nào cả.
Hehe,sớ của F4 là được khoác cái áo mới toe màu cà rốt tươi roi rói đó :24::24: Bac Ad đã dọn đường mời F4 và các anh chị vô phòng kín rồi,mọi người đang chờ đón các anh chị đấy.Xin nhiệt liệt chúc mừng.

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Hehe,sớ của F4 là được khoác cái áo mới toe màu cà rốt tươi roi rói đó :24::24: Bac Ad đã dọn đường mời F4 và các anh chị vô phòng kín rồi,mọi người đang chờ đón các anh chị đấy.Xin nhiệt liệt chúc mừng.
Ah, thấy rồi ziz, cảm ơn bạn. nhìn tên mình nổi, chảnh wá! :24::24::24:

Status
Không mở trả lời sau này.