Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

Status
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

Trời , đưa tui vô ban điều hành mà bên này Kg có lính lác gì hết , thì điều ai đây ??Phải có lính sai đi mua rịu uống cho đở lạnh :mad::mad::mad:

langvuon

khoai nướng

Trời , đưa tui vô ban điều hành mà bên này Kg có lính lác gì hết , thì điều ai đây ??Phải có lính sai đi mua rịu uống cho đở lạnh :mad::mad::mad:
Hehe, đừng có áp dụng theo kiểu VN mà sai vặt lính lác nhé bác, phải học theo lối sống Mỹ là không có ai hầu ai nữa cả. Hãy tập tành như em bé mới lớn là tự lo lấy cho bản thân là vừa :24::24::24: MỸ MÀ :24::24::24:

Hihihi, Mình xin một vé vào Ban điều Hanh, với tài hèn sức mọn nguyện cống hiện nên thui đi mua rịu cho quý vị lai rai hen:1:
Thôi bận đi chat bây giờ hẹm gặp lại sao vậy. Mình đi xem có ai để chia sẽ không

vuthangsi

Ban điều hành

hihihi, mình xin một vé vào ban điều hanh, với tài hèn sức mọn nguyện cống hiện nên thui đi mua rịu cho quý vị lai rai hen:1:
Thôi bận đi chat bây giờ hẹm gặp lại sao vậy. Mình đi xem có ai để chia sẽ không
Anh THÀNH ơiiiiiii.
Có người Tài Sắc vẹn toàn tình nguyện xung phong đi mua RỊU cho quý vị lai rai nè .
Anh tính sao đây Anh THÀNH :24::43::41:

Thành

Thích đủ thứ ...

Anh THÀNH ơiiiiiii.
Có người Tài Sắc vẹn toàn tình nguyện xung phong đi mua RỊU cho quý vị lai rai nè .
Ai vậy ? Hong bjết ha nha, chưa nghe, chưa thấy, chưa lai rai :24:

Như thế này nha: Ban điều hành chào đón tất cả các thành viên tự nguyện gia nhập, xin vui lòng cho biết mình có khả năng phụ trách mục nào trong diễn đàn.

hehehe điều kiện đơn giản chỉ có vậy thôi nha :1:

vuthangsi

Ban điều hành

Hihihi, Mình xin một vé vào Ban điều Hanh, với tài hèn sức mọn nguyện cống hiện nên thui đi mua rịu cho quý vị lai rai hen:1:
ANH THÀNH .
Bạn này có năng khiếu chia sẽ và đi mua RỊU .
ANH có thể để bạn này phụ trách chuyên mục
TÂM SỰ -CHIA SẼ -GỠ RỐI TƠ LÒNG .
Diển đàn XNC chưa có chuyên mục này anh ạ .

Anh THÀNH ơiiiiiii.
Chào cả nhà XNC,
Mình muốn diện kiến các anh chị trong Ban Điều Hành nhưng lại chọc quê mình ngại quá:1::20:
Thì mình cũng không biết làm gì hơn thôi chạy đi mua rượu cho lẹ thôi.
Mình tự nguyện vô điều kiện chỉ cần các anh chị em điều được vui vẻ là mình khoái lắm rồi.
Trang cũng theo dõi xem các anh chị trả lời tư vấn để được học hỏi vì mỗi người mỗi cảnh, mà anh Thành giỏi thật cái gì cũng biết hết hen, mà còn tâm lý nữa, khâm phục l001
Chúc đại gia đình Xuất Nhập Cảnh khoẻ mạnh vui vẻ và có nhiều thành viên tham gia.
Mình chỉ có chút chút kiến thức it ỏi để giúp người, bên đây đôi khi cũng thấy buồn vu vơ nên trút bầu tâm sự ở đâu đó mà có người lắng nghe là vui rồi:1:

ANH THÀNH .
Bạn này có năng khiếu chia sẽ và đi mua RỊU .
ANH có thể để bạn này phụ trách chuyên mục
TÂM SỰ -CHIA SẼ -GỠ RỐI TƠ LÒNG .
Diển đàn XNC chưa có chuyên mục này anh ạ .
Thôi mình cũng muốn lắm, nhưng sợ ghánh vát trọng trách nặng nề sợ là GỠ không ra lại bị RỐI nữa là chết, thôi cho mình xin hai chữ BÌNH AN. Thôi mình đi một chút hén.
Mình có một thắc mắc, là website Xuất Nhâp Cảnh được tạo ra bởi các nhân tài ở Viêt Nam hay là ở nước ngoài, có ai giải đáp mình không?, cảm ơn rất nhiều

vuthangsi

Ban điều hành

Thôi mình cũng muốn lắm, nhưng sợ ghánh vát trọng trách nặng nề sợ là GỠ không ra lại bị RỐI nữa là chết, thôi cho mình xin hai chữ BÌNH AN. Thôi mình đi một chút hén.
Mình có một thắc mắc, là website Xuất Nhâp Cảnh được tạo ra bởi các nhân tài ở Viêt Nam hay là ở nước ngoài, có ai giải đáp mình không?, cảm ơn rất nhiều

DIỂN ĐÀN XUATNHAPCANH THÀNH LẬP VÀO THÁNG 09/2009, DO CÁC ANH CHỊ EM, LÚC ĐÓ ĐANG SỐNG TẠI VIỆT NAM THÀNH LẬP .
Các anh chị em này cũng đều có hồ sơ xuất cảnh định cư ra nước ngoài , chủ yếu là HOA KỲ .và trong quá triình thực hiện các thủ tục giấy tờ xuất cảnh , cũng nhiều lần , te tua tê tái trước một rừng thủ tục này .Sau khi bầm vập ,để cầm được cái VISA trên tay .
Và các anh chị em này
Đã đúc kết được nhiều kinh nghiệm thực tiển quý giá .
Khi biết được có rất nhiều gia đình cũng có hồ sơ xin xuất cảnh ,cùng hoàn cảnh với mình , mà lại không biết bắt đầu từ đâu và làm như thế nào trước hằng loạt thủ tục giấy tờ hồ sơ , như lạc vào mê hồn trận .và đã có không ít gia đình , vì những cái chưa biết , không biết , đã để lỡ đi những cơ hội trôi qua , một cách rất đáng tiếc .
Và cũng vì lý do này , với phương châm NGƯỜI ĐI TRƯỚC RƯỚC NGƯỜI ĐI SAU , diển đàn XNC được thành lập từ chính các anh chị em đi trước này , với mong muốn chia sẽ những kinh nghiệm ĐÃ TRÃI QUA , những hiểu biết của mình về di trú định cư , đến với các anh chị em đi sau , trên tinh thần TỰ NGUYỆN VÀ VÔ VỤ LỢI .
Đến thời điểm hiện nay , đã có nhiều anh chị em đi truơc , những người thành lập diển đàn này , ĐANG CÀY SÂU CUỐC BẨM , LO CHO CUỘC SỐNG TRÊN ĐẤT MỶ .
Những thành viên còn lại trên đất VIỆT , cũng đang tiếp nối cái tinh thần tự nguyện và vô vụ lợi này , với mong muốn chia sẽ đến các anh chị em đi sau , nhũng kinh nghiệm , các thủ tục hồ sơ giấy tờ ,để việc xuất cảnh định cư đạt đến mục đích cuối cùng .
Bạn đang sống ở HOA KỲ , ÍT NHIỀU GÌ CŨNG CÓ NHỮNG KINH NGHIỆM QUÝ BÁU ĐÃ TRÃI QUA , nếu biết được điều gì chia sẽ được với các anh chị em trên diển đàn này , là đáng quý và trân trọng .
Dâu cần phải là nhân tài thì mới làm được .
Chỉ cần chia sẽ những kinh nghiệm hIểu biết của mình , cho dù là ít ỏi , NHƯNG KỊP THỜI VÀ ĐÚNG LÚC , thì mới quý và trân trọng đó bạn ạ .

Chỉnh sửa cuối:

admin

Administrator

Chào mừng bạn trangquandao đã tham gia và đã làm thành viên trong Ban điều hành xuatnhapcanh.com. Chúc bạn vui vẻ và phát huy hết khả năng của mình để cùng Ban điều hành giúp đỡ, tư vấn cho những thành viên đi sau bạn nhé ! Thank you ! :41::41::41:

Sorry nha, Trang đi lạc tùm lum hết, không biết đường đi, tại vì vừa làm công việc vừa mở web XNC nên mắt mũi tèm nhem, về tới nhà thì bận với baby và gia đình nên không có thời gian lên mạng, nên cũng cố gắng tranh thủ làm được gì thì làm, lúc nào hay lúc đó, với lại nhà đang có khách bên Việt Nam mới sang, cũng hơi bận rộn nhiều, có tin gì thì cho Trang hay, ủng hộ hai tay :41:. Cám ơn Admin đã đưa đường dẫn lối cho Trang về nơi an toàn:1:

beghi_08

Thành viên tích cực

Xin chào cả nhà. Mình mới tham gia vào diễn đàn rất mong được sự giúp đỡ của các bạn ^-^.

phamthanhphuc3108

Thành viên mới

Xin chào Ban Điều Hành!
Cho mình xin tham gia
Ban Điều Hành, mình rất thích tìm kiếm học hỏi và chia sẽ kiến thức với mọi người.
Mình mong muốn tham gia mục VISA KHÔNG DI DÂN (vì đã tìm hiểu khá nhiều về mục này).

Cảm ơn và thân chào Ban Điều Hành!

orion_tuan

Thành viên tích cực

Hihi. Rất muốn thham gia, nhưng k có thời gian nhất định. Hihi.

hienle

Thành viên tích cực

Ủng hộ ban điều hành 2 tay. Nếu có gì Minh ggiúp được thì rất sẵn lòng hỗ trợ. Có trong cùng cảnh ngộ mới hiểu được tâm trạng của những người đang Tiến hành làm thủ tục đi định cư...

admin

Administrator

Diễn đàn xuatnhapcanh.com luôn chào đón các Anh Chị Em có nhiệt tình tham gia vào Ban điều hành, với mục đích xây dựng và phát triển và quảng bá diễn đàn chúng ta đến với nhiều người ở các tỉnh xa. ACE thấy có khả năng gì thì xin vui lòng đăng ký vào topic này, với nội dung như sau:

Nick name: ...........
Khả năng giúp cho diễn đàn chuyên mục nào:

Xin cảm ơn !

bigboss

Thành viên tích cực

Dạ em đã hoàn tác gần xong hồ sơ nên đã có tí kinh nghiệm nên muốn góp tí kinh nghiệm của mình..
Nick name: big boss
Khả năng chia sẻ kinh nghiệm chuyên mục F4
..chia sẻ và giúp đỡ là 1 niềm vui:6:

admin

Administrator

Dạ em đã hoàn tác gần xong hồ sơ nên đã có tí kinh nghiệm nên muốn góp tí kinh nghiệm của mình..
Nick name: big boss
Khả năng chia sẻ kinh nghiệm chuyên mục F4
..chia sẻ và giúp đỡ là 1 niềm vui:6:
Chào mừng bạn đã tham gia vào ban điều hành xuatnhapcanh.com. Với tinh thần "Người đi trước Rước người đi sau" bạn cùng chia sẻ kinh nghiệm của mình cho tất cả thành viên bạn nhé! Thank you!

Status
Không mở trả lời sau này.