Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

Status
Không mở trả lời sau này.

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

Dạ em đã hoàn tác gần xong hồ sơ nên đã có tí kinh nghiệm nên muốn góp tí kinh nghiệm của mình..
Nick name: big boss
Khả năng chia sẻ kinh nghiệm chuyên mục F4
..chia sẻ và giúp đỡ là 1 niềm vui:6:
CÓ NHỮNG KINH NGHIỆM QUÝ BÁU ĐÃ TRÃI QUA , nếu biết được điều gì chia sẽ được với các anh chị em trên diển đàn này , là đáng quý và trân trọng .

Chỉ cần chia sẽ những kinh nghiệm hiểu biết của mình , cho dù là ít ỏi , NHƯNG KỊP THỜI VÀ ĐÚNG LÚC , thì đáng quý và trân trọng đó bạn ạ
.

bigboss

Thành viên tích cực
Ðề: Thư mời tham gia cùng Ban Điều Hành

CÓ NHỮNG KINH NGHIỆM QUÝ BÁU ĐÃ TRÃI QUA , nếu biết được điều gì chia sẽ được với các anh chị em trên diển đàn này , là đáng quý và trân trọng .

Chỉ cần chia sẽ những kinh nghiệm hiểu biết của mình , cho dù là ít ỏi , NHƯNG KỊP THỜI VÀ ĐÚNG LÚC , thì đáng quý và trân trọng đó bạn ạ
.
Dạ..cháu cũng thấy điều đó là niềm vui nhỏ khi giúp đở ai đó kịp thời và đúng lúc .. bản thân đac trải qua và hiểu điều mình thắc mắc và tâm lí lo lắng về những bước cần cbị cho giấy tờ nên cháu mong đc tham gia vào ban điều hành để tăng niềm tin cho các thành viên mới..nếu trog lúc chia sẻ cháu có thiếu xót..mong chú vuthangsi và các anh chị bổ sung,sửa chửa giúp cháu..:6:

Status
Không mở trả lời sau này.