Tiệc Nhậm Chức Trùm Nhà Máy Pháo & chia tay AC Thành Heineken & N Ánh Đoàn tụ cùng GĐ

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ngày hôm qua 13/11/2011 AC Thành Heineken & N Ánh có làm bữa tiệc nhỏ để chia tay với các ACE trên diễn đàn XNC để ra đi đoàn tụ cùng GĐ & cũng là ngày anh Thành Heineken được nhận chức vụ mới (Trùm Nhà Máy Pháo)

Với sự khéo tay của các chị em Phụ nữ đã
tạo nên các món ăn hoành tráng, ngon miệng
Đặc biệt hơn nữa là có món Mực của Bác 8 Tàng
1

2

3

4

5

6

Điểm danh quân số
7

Còn thiếu 2 Chị
8

9

10

11

Tôi tự giới thiệu (Thành Heineken)

12

13

14

15

16

Nhận chức (Trùm Nhà Máy Pháo)

17

Tám Tàng (TBAC XNC)

18

19

Bác Trọng đang đọc tiểu sử của
A Trùm & TBAC XNC

20

A Trùm & TD

21

ASM vợ & con, buồn khi bố mất chức

22

FNy & Seven65

23

Ly & chị Tina trung

24

25

Bà Trùm & bé Giao

26

27

Tay ải tay ai

28

29

30

Lễ bàn giao NM pháo đã xong

Chỉnh sửa cuối:

thanh tung

Thành viên mới
Ðề: Tiệc Nhậm Chức Trùm Nhà Máy Pháo & chia tay AC Thành Heineken & N Ánh Đoàn tụ cùng GĐ

Cám ơn Anh dungphuquoc về các tấm ảnh rất đẹp rất sống động , và cám ơn phu nhân của trùm nhà máy pháo cùng các chị trong DĐ XNC đã tạo nên những món ăn chơi tuyệt vời .
Và thật thiếu sót nếu không nhắc tới món (mực 3 ngón rưởi ) của anh Tám tàng :24::24::24:

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: Tiệc Nhậm Chức Trùm Nhà Máy Pháo & chia tay AC Thành Heineken & N Ánh Đoàn tụ cùng GĐ

31

Bác Trùm nhận chức bắt quì
chào sân

32

Ấy thế còn bắt thục dầu

33

Bố mất chức vợ con, còn bị phạt

34

Trước mặt nhà Ô Trùm

35

Chùa Huê Nghiêm

36

37

Bị đóng ấn

38

Bị đóng ấn

39

Bị đóng ấn

40

Dr King nhận giải Heineken

41

chị Ly

42

Tám Tèo

43

Tám Tàng

44

FNy Ngố

45

Seven 65

46

con chị Ly

47

Delena

48

Mất chức còn mỗi cái tà lõn
Ô Trùm cũng đòi

49

Thu Ngân

50

Đẹp trai nhĩ

51

Chị Tinatrung

52

53

54

Chị tinatrung,ng9/9/66,
k Anh, ly

55

Chị Ly Dao & T Tèo

56

57

Delena & Trùm

58

Th Tung

59

Seven 65 & Th Ngân & Ngochappy

60

Ngũ long công chúa

Chỉnh sửa cuối:

Dungphuquoc

Photographer XNC

61

6 anh em mỗi đứa mỗi nơi,
cứ bia vô ấy là cùng 1 hướng

62

Nổ máy lên là 1 dạ xung phong
Dzô...ô...ô

63

Th Tung & a Trùm

64

ng 9/9/66

65

66

Phương & Ngochappy

67

68

Chị LyDao & Thu ngân

DPQ xin gởi đến ACE XNC những tấm hình ghi lại hình ảnh vui nhộn, những ngày còn ở VN để sau này mỗi người mỗi nơi không biết bao giờ mới gặp lại. chúc cho ACE nào đã đi được mau chóng hoà nhập. Còn ACE nào chưa đi mong cho lịch Visa mau trở về mốc củ để mau sớm đoàn tụ GĐ trong một ngày gần đây. Xin chào!

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Trưởng ban ăn chơi XNC thay mặt anh chị em xin được cảm ơn anh chị Thành ken vì buổi họp mặt hôm qua (rất công phu, nhiệt tình, chu đáo).
Thật dui, thật ấm áp...và đúng nghĩa câu "không say hổng chịu dề".:1:

Cám ơn bác Dũng vì không hổ danh là phó nháy.

Chúc sức khoẻ, may mắn đến với tất cả mọi người. :6::6::6:
Thân mến.

Thành Heneiken

Trùm nhà máy pháo

Trùm nhà máy pháo xin cám ơn ACE đả đên dự tiệc đầy ấm cúng và thân tình
không biết nói gì hơn chỉ xin cám ơn tất cả đả góp chung sức 1 buổi tiệc hoàng tráng và công phu , còn vẳng vẳng... tiếng cười Tưởng như sập lầu 9 rồi chứ ,Xin cám ơn :1:

quaidan

Cựu Ban điều hành

chời chời, ức chết đi được :16: đang lạnh giá cô đơn một mình mà các bác chơi show hàng lên hết dị mần sao iem chịu nỗi đây :20: :20: :20: còn nữa hong :40:

chời chời, ức chết đi được :16: đang lạnh giá cô đơn một mình mà các bác chơi show hàng lên hết dị mần sao iem chịu nỗi đây :20: :20: :20: còn nữa hong :40:
:20::20::20::20::20: hic hic bắt tay cái coi anh QUÁI ,,, 2 anh em mình cùng tâm trạng ,,, bị xoá tên trong danh sách Hú Hú ăn nhậu :24::24::24::24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

ức quá, ngủ lun :33::33:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

*** Xin cám ơn anh chị Ngocanh rất nhiều, vì bạn hữu mà phải vất vả để có được những món ăn ngon và bầu không khí vui nhộn trong buổi tiệc.

*** Xin cám ơn anh Thành đã đem đàn và Laptop tạo không khí ca hát vui vẻ với mọi người.

*** Xin cám ơn anh Ndtrg61 đã hướng dẫn mọi người về những trò chơi của mình, tạo nên sự vui vẻ sôi động và náo nhiệt.

*** Xin cám ơn anh Tám Tàng dù đường xá xa xôi vẫn vào chung vui với anh chị em và kèm theo 5kg mực tươi - món đặc sản mà ở TPHCM không tươi được như vậy.

*** Xin cám ơn anh Dungphuquoc với những tấm hình rõ nét và đẹp, không hổ danh là Photographer của diễn đàn XNC

*** Xin cám ơn chị Lydao, đã thay mặt các chị em phụ nữ đến từ sớm để phụ giúp chị Ngocanh trong các món ăn.

Sau đây mời các anh chị cùng xem những tấm hình tiếp theo do Ngọchappy chụp.

Thungan đang chuẩn bị món Ragu

KimAnh và chị Lydao đang chuẩn bị món chả giò hải sản

Những món ăn đã được bày biện trông thật bắt mắt

Vui quá là vui : Chị Ly- Chị Tinatrung - Chị Ng9/9/66

Kimanh- Chị Lydao - Thungan

Chương trình văn nghệ

Ngố đang nhắm gì vậy?

Món mực xào độc đáo - Nguyên liệu chính từ anh Tám Tàng cung cấp

Người đến muộn : Bạn Dr.King

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Ôi, nhắc đến mực thèm mực của bác quá bác 8 tàng ui. Biết khi nào mới duoc ăn con mực tươi ngon như vậy nữa nhỉ. Hay là mình mần 1 chuyến phan rang bác nhỉ :24:

Thành

Thích đủ thứ ...

Ôi, nhắc đến mực thèm mực của bác quá bác 8 tàng ui. Biết khi nào mới duoc ăn con mực tươi ngon như vậy nữa nhỉ. Hay là mình mần 1 chuyến phan rang bác nhỉ :24:
Ku này chuẩn bị chuyển qua làm "Giám Xúi" rồi :24::24::24:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Ku này chuẩn bị chuyển qua làm "Giám Xúi" rồi :24::24::24:
Trời, bác Ác, ở đâu có hình mặt móc của Ngố zạ, còn show cho thiên hạ dòm nữa chớ, mắc cỡ quá l001l001l001:109::109::109:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hay là mình mần 1 chuyến phan rang bác nhỉ :24:
8 Tàng thích lắm và đang suy nghĩ điều này đó Ngố, nhưng hổng biết anh chị em sắp xếp thời gian được không?

Thôi thì khi nào thấy thuận tiện, 8 cứ "thử" alô xem sao.
Hy vọng là được, phải không Ngố?

Thành Heneiken

Trùm nhà máy pháo

8 Tàng thích lắm và đang suy nghĩ điều này đó Ngố, nhưng hổng biết anh chị em sắp xếp thời gian được không?

Thôi thì khi nào thấy thuận tiện, 8 cứ "thử" alô xem sao.
Hy vọng là được, phải không Ngố?
Còn 15 ngày là bay gòi.. thời gian ui xin.. dừng lại:2:

Ngày trùm lên đường đi..Çai †ao. Lao động.xuất khẩu..: .:20::20::20::

tranh thủ đi 8 tàng ,làm 1 chuyến đi kỷ niệm :6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Còn 15 ngày là bay gòi.. thời gian ui xin.. dừng lại:2:

Ngày trùm lên đường đi..Çai †ao. Lao động.xuất khẩu..: .:20::20::20::

tranh thủ đi 8 tàng ,làm 1 chuyến đi kỷ niệm :6:
Em cũng rất tiếc là không thể sắp xếp nhanh như vậy được đâu đại sư huynh. Hay là bằng cách nào đó, anh chị lùi chuyến bay để dự off 18/12, sẵn chia tay luôn được không huynh? Cố thêm 1 lần nữa đi nhe! :6::6::6:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Em cũng rất tiếc là không thể sắp xếp nhanh như vậy được đâu đại sư huynh. Hay là bằng cách nào đó, anh chị lùi chuyến bay để dự off 18/12, sẵn chia tay luôn được không huynh? Cố thêm 1 lần nữa đi nhe! :6::6::6:
Chào anh 8 tàng ,2 VC NA củng muốn off lắm ,nhưng thời gian không cho phép NA ở lại VN gần 6 tháng rồi nên phải đi thôi .Cám ơn anh đả nhả ý:1::1::1::6::6::6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào anh 8 tàng ,2 VC NA củng muốn off lắm ,nhưng thời gian không cho phép NA ở lại VN gần 6 tháng rồi nên phải đi thôi .Cám ơn anh đả nhả ý:1::1::1::6::6::6:
Dạ, nếu từ đây đến lúc anh chị xuất quân mà không gặp nhau được, 8 xin chúc anh chị thượng lộ bình an, nhanh thích nghi với cuộc sống mới, sức khoẻ, may mắn, gia đình hạnh phúc xum vầy...
Thân mến, :6::6::6: