Tiêm Phở - Tái, nạm, gàu, gân...gân...gân

Hung1955

Thành viên tích cực
Ðề: muốn gửi đồ về VN với giá rẻ ???

@hung1955 : Cám ơn bạn lúc này tôi vẩn khoẽ , khoãng giữa tháng 11/2012 tôi về Sg , hy vọng sẽ gặp nhau và thật vui .
Cuối năm về hã , vậy có đưa bexinh về ra mắt không ? Hay là đễ bexinh tháng 9 này về trước đi :p:p:p
Hello Le-Bac
Chắc cuối năm tôi mới về được lúc đó tụi mình và các anh em XNC sẽ gặp nhau đánh vài trận và tiện thể đưa BX về ra mắt luôn :21::21::21:chứ không để BX về trước đâu vì BX mà đi 1 mình lỡ ông nào cưởm mất thì sao hahaha:24::24::24:không dạy gì để người đẹp đi 1 mình hahaha

Ðề: Tiêm Phở - Tái, nạm, gàu, gân...gân...gân

ông laoquau chơi dìm hàng ác quá , ổng minh hoạ hình BX mà BX nhìn còn muốn xỉu luôn chứ nói gì anh Hung1955 :24::24::24:
@ Hung1955 : phòng còn trống hả để dành đó đi , lên lịch thời gian biểu đi 2-4-6 hay 3-5-7 ? để em ghé :24::24::24:

Hello Le-Bac
Chắc cuối năm tôi mới về được lúc đó tụi mình và các anh em XNC sẽ gặp nhau đánh vài trận và tiện thể đưa BX về ra mắt luôn :21::21::21:chứ không để BX về trước đâu vì BX mà đi 1 mình lỡ ông nào cưởm mất thì sao hahaha:24::24::24:không dạy gì để người đẹp đi 1 mình hahaha
ha ha đẹp cái nỗi giề ? nhìn hình laoquau minh hoạ BX đi rùi nói típ :24::24::24::24:

langvuon

khoai nướng

Hi Be Xinh
Gần nhà em có nhà nào cho thuê không ? đối diện nhà em cũng được nhưng tốt nhất là sát nhà em thì tuyệt quá :24::24::24: để anh khỏi phải hát bài : Nhà anh nhà em cách 2 đoạn đường dài ..:::2::2:cái gì cũng thuận tiện hết BX há :21::21::21: khỏi tốn xăng vì xăng đang mắc mà , tìm nhà đi anh move qua liền :21::21::21:
Hèn gì anh Hùng khoái ca bài " Ước gì mình đừng ngăn cách, Ước gì nhà mình chung vách, hai đứa mình khoét vách chui sang" :24:

ông laoquau chơi dìm hàng ác quá , ổng minh hoạ hình BX mà BX nhìn còn muốn xỉu
Tui không biết laoquau có thù hằn gì tui không ? Mà đưa BX lên chiếm chức Anh Cã cũa tui , bây giờ BX làm chị Cã tui phãi đành lui xuống một bậc .Buồn..buồn cái tay laoquau này quá đi:33::33::33::33:

Tui không biết laoquau có thù hằn gì tui không ? Mà đưa BX lên chiếm chức Anh Cã cũa tui , bây giờ BX làm chị Cã tui phãi đành lui xuống một bậc .Buồn..buồn cái tay laoquau này quá đi:33::33::33::33:
ha ha ko dám giành chức chị cả đâu anh le_bac ơi ,,, hình già móm mém nhìn gúm qué he he :24::24::24: ông Quạu này Ác thiệt :24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hehe...

Ừa, các bác nhà mình cứ nói cho... đã miệng đi :1:. Bi giờ Trưởng ban ăn chơi vẫn không dám lên tiếng gì đâu nhe. Đừng có mà...bắt nạt Bexinh :10:.

Nhắc để các bác nhớ,..."cây mã"..., cô nàng vẫn còn đang cất giữ trong nhà đó. Lượng sức, lượng sức đi thôi! :113:

Hung1955

Thành viên tích cực

ông laoquau chơi dìm hàng ác quá , ổng minh hoạ hình BX mà BX nhìn còn muốn xỉu luôn chứ nói gì anh Hung1955 :24::24::24:
@ Hung1955 : phòng còn trống hả để dành đó đi , lên lịch thời gian biểu đi 2-4-6 hay 3-5-7 ? để em ghé :24::24::24:
Hi Be Xinh
Nhà anh còn phòng là để dành cho em , em đến lúc nào anh cũng wellcome and happy hết :6::6::6:còn lên lịch thì khỏi đi em anh dành cả cuộc đời anh cho em mà , vì vậy không cần ngày chẵn , lẻ đâu vì em là NUMBER ONE and MY LIFE :21::21::21:

Hung1955

Thành viên tích cực

Hèn gì anh Hùng khoái ca bài " Ước gì mình đừng ngăn cách, Ước gì nhà mình chung vách, hai đứa mình khoét vách chui sang" :24:
Hi Lang vuon
Lang vuon quá hiểu ý của tui :6::6::6:, tui muốn nhà sát vách là vậy đó vì nhà bên Mỹ này dễ khoét lắm khi ở sát vách rồi thì không còn hát bài đó nữa hahaha, mà sẽ hát bài khác phải hôn Laqng Vuon :21::21::21:

Cẩn thận nhe Hung1955, ở Pennsylvania mới thấy tin tức bên ABC news cô dâu hầu toà vì tội đâm chết vị hôn phu vài giờ trước lễ cưới: đâm luôn 1 lúc 2 nhát dao, 1 nhát ngay tim làm cho trái tim rĩ máu, tan tành.:12::12::12:

Hy vọng không có trường hợp này xẫy ra bên California.
laoquau đừng hù hung1955 chứ ? Ai sợ chứ tay hung1955 này không sợ đâu ? Lý do : hung1955 hơi bị thiếu thước tấc , nên không sợ trúng Tim ( chĩ sượt qua tóc thôi ) .hú..hồn .
Phòng Tân Hôn không gần nhà bếp nên không sợ cô dâu hốt dao quơ ( mà cô dâu này chỉ sử dụng Mã ) mà cây Mã này đã gởi lại VN rồi .hê hê thoãi mái đi hung1955 .:6::6::6::6:

langvuon

khoai nướng

laoquau đừng hù hung1955 chứ ? Ai sợ chứ tay hung1955 này không sợ đâu ?
Phòng Tân Hôn không gần nhà bếp nên không sợ cô dâu hốt dao quơ ( mà cô dâu này chỉ sử dụng Mã ) mà cây Mã này đã gởi lại VN rồi .hê hê thoãi mái đi hung1955 .:6::6::6::6:
Phải rồi đó:113: cô dâu bây giờ không còn dùng mã nữa mà chuyển qua dùng súng lâu rồi. Nhưng dù sao được chết dưới tay nàng cũng lãng mạn lắm chứ :8:

Hung1955

Thành viên tích cực

Cẩn thận nhe Hung1955, ở Pennsylvania mới thấy tin tức bên ABC news cô dâu hầu toà vì tội đâm chết vị hôn phu vài giờ trước lễ cưới: đâm luôn 1 lúc 2 nhát dao, 1 nhát ngay tim làm cho trái tim rĩ máu, tan tành.:12::12::12:

Hy vọng không có trường hợp này xẫy ra bên California.

http://abcnews.go.com/US/bride-fatally-stabs-fiance-hours-wedding-cops/story?id=16990843

(sorry vì tìm thông tin tiếng Việt mà không thấy, có ai vui lòng dịch ra tiếng Việt cho mọi người biết, Hung1955 không dễ ăn đâu nhe, Cẩn thận đó, xem hình rồi mà chưa sợ sao) :24::24::24::24::24:
hello Lao Quau
Thank you Lao Quau đã có lời nhắc nhỡ bằng 1 bản tin nóng hổi , tui sẽ để ý về vấn đề này thật cẩn thận :24::24::24:theo tui thì cái cô dâu đó quá dữ và ác nữa nên mới hành động như vậy :2::2::2::2: còn BX thì quá hiền nên không làm vậy đâu , bé đâu dễ để tui chết nhanh như vậy mà có cách khác , cứ từ từ ... từ từ để sau cùng tôi phải tự nguyện chết thật êm ái phải không BX ,:20::20::20::21::21::21:

Hung1955

Thành viên tích cực

Phải rồi đó:113: cô dâu bây giờ không còn dùng mã nữa mà chuyển qua dùng súng lâu rồi. Nhưng dù sao được chết dưới tay nàng cũng lãng mạn lắm chứ :8:
Hi Lang Vuon
Langvuon nói thật chí phải :6::6::6: bên Mỹ mà còn sử dụng dao thì xưa quá rồi :24::24::24:súng thôi huhuhu nhưng với ai thì sợ như vậy , chứ Bé Xinh thì không đâu , BX có cách của BX như tui nói với Lao Quau l001l001l001 còn chết dưới tay nàng nghe thì cũng lãng mạng lắm đó .... nhưng nói thiệt chết dưới tay nàng bằng cách này hay cách khác cũng ghê thấy bà cố ông ơi kakaka :21::21::21: có ai dám liều mạng để được chết dưới tay của nàng không ???l001l001l001

langvuon

khoai nướng

có ai dám liều mạng để được chết dưới tay của nàng không ???l001l001l001
Nhiều người xếp hàng tình nguyện mà còn không được nữa đó anh Hùng à!!

Guitarocker

Thành viên tích cực

Em/cháu là con nít lâu nay...rình hoài mà hong hiểu mấy bác/chú/anh nói gì hết? :p