Tìm việc làm ở Houston

quantetuong

Thành viên mới
Em tên Quan 27 tuổi, sống ở khu SW gần bellaire, em qua Houston được hơn 1 tháng rồi, em đã có bằng lái xe, anh chi em XNC có biết ở đau có việc làm để em làm tạm trong thời gian đầu này thì chỉ dùm em với, làm gì cung được (bưng phở, phụ bếp v.v.....) Xin cảm ơn mọi người!

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành
Ðề: Tìm việc làm ở Houston

Em tên Quan 27 tuổi, sống ở khu SW gần bellaire, em qua Houston được hơn 1 tháng rồi, em đã có bằng lái xe, anh chi em XNC có biết ở đau có việc làm để em làm tạm trong thời gian đầu này thì chỉ dùm em với, làm gì cung được (bưng phở, phụ bếp v.v.....) Xin cảm ơn mọi người!
em nói tiếng A có khá khg? Em vào Starbuck hay là Peets pha cafe cũng được. Mấy cty này nằm trong 500 Fortune/Best Companies. Họ sẽ có nhiều benefits hơn cho bạn như là insurance, dental, vision insurance đầy đủ. Nếu bị đuổi việc bạn còn được tặng 3 tháng lương nữa. Còn làm mấy quán nhỏ của người vn thì khó được những thứ này lắm.

quantetuong

Thành viên mới

Tieng Anh của em thì không được khá lắm, chỉ tàm tạm thôi, sợ làm trong những chổ đó không nghe nói để nhận oder được, em tính làm ở chổ VN trong thời gian đầu và rèn luyện thêm tiếng Anh

gintatv

Thành viên tích cực

em cũng chuẫn bị qua HOuston nè, em ớ Missourri anh có việc làm chưa, cò gjfmai mai chiều giới thiệu em vơi nha :p