Tiễn bác ntngnnnn...Trọng lên đường

Dungphuquoc

Photographer XNC
Chúc B Trọng và Quí nữ lên đường thượng lộ bình an, gặp nhiều may mắn!

Chỉnh sửa cuối:

youandme8110

Thành viên tích cực
là sao? tiễn anh Trọng đi mà toàn mấy anh nam không à? thiên vị quá:24::24::24::24::24:
em Y&M kính chúc anh có một chuyến hành trình suông sẻ và hạnh phúc, thành đạt trên đất khách nhé anh.

Ủa anh Quái và bác Hoàng Mẫu chưa đi nữa hả????

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin chào anh Trọng,

Xin chúc anh cùng cháu gái thượng lộ bình an và gặp nhiều may mắn.

Nhắn anh 1 tí : Nếu anh nhớ thì nhớ cả hai cho đồng đều anh ơi, đừng nhớ bên này mà bỏ bên kia nha anh.

Ngọc:1:+

Lily

Cựu Ban điều hành
Chúc anh Trọng và cháu đáp chuyến bay vui vẻ và thành công nơi quê hương thứ hai này. :113::113::113::113::113::113:

Tiễn bác trọng lên đường

Chúc Anh và con gái lên đường bình an vui vẻ nhé
P/S : 2 ngày sau E cũng có mặt ở San Jose .. He he Anh Yêu nhớ đừng khui thùng chờ E qua hãy khui nha . Khui trứơc E qua mất dấu E bắt đền đó :24::24::24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
hehe mí bữa nay chạy lung tung để lo cho cục cưng lớn đi học nên kg tham gia được dzí mí bác , thôi lên đường mạnh giỏi, nhớ gởi thơ gởi anh về nha anh ấy :24::24::24:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Chúc Anh và con gái lên đường bình an vui vẻ nhé
P/S : 2 ngày sau E cũng có mặt ở San Jose .. He he Anh Yêu nhớ đừng khui thùng chờ E qua hãy khui nha . Khui trứơc E qua mất dấu E bắt đền đó :24::24::24::24:
Khui rùi lấy keo dán lại, đợi cô qua khui tiếp sao cô biết được hè hahahaha. Chúc Bác Trọng thượng lộ bình an nhé. Tặng bác Trọng bài hát Tiễn bạn lên đường. Mời cả nhà cùng thưởng thức

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?Yy83MC9jNzBjZjQyNmEwZjY1NDgyODBiYTmUsIC2ZjQ1OTEyMDI1MS5cUIbaBmUsICDN8VGnhdUng4VdUngIELhdUngqFdUngIEzDqm4gxJDGsOG7nW5nfExhWeBSBUmUsICsaw4WeBdUngdWeBmmUsICgfDF8MQ[/FLASH]

Xin cám ơn tất cả các bạn với những lời chúc chân thành.

Xuất Nhập Cảnh đã đem đến cho Tôi niềm vui, nụ cười, tình bạn, rất nhiều kiến thức lại còn làm thơ nữa???? điều mà từ tôi chưa bao giờ làm. Xin cám ơn, cám ơn rất nhiều. Hẹn gặp lại tất cả các bạn.