Tin báo đề phòng!

Trong những ngày sắp tới đây các bạn cần để ý - đừng mở bất cứ bản tin nào có file đính kèm mang tên "Postcard From Hallmark", dù cho ai gửi cho bạn đi nữa. Đó là một virus, nó sẽ mở ra một hình cái thiệp bưu điện, nó sẽ "đốt cháy" tất cả dữ liệu trong ổ đĩa cứng máy vi tính của bạn.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Tin báo đề phòng!

Hi thaomy thông thường các cảnh báo về virus sẽ được cập nhật bởi các chương trình antivirus . Postcard From Hallmark hiện tại chưa được các cảnh báo bởi các nhà cung cấp dịch vụ an ninh mạng như BitDefender Antivirus, Kaspersky Anti-Virus, Webroot AntiVirus, Norton AntiVirus ESET Nod32 Antivirus, AVG Anti-Virus, G DATA AntiVirus Avira AntiVir, Vipre Antivirus, Trend Micro Titanium nên đây thuộc loại spam mail với mục đích quảng cáo. Mà spam thì chỉ làm mình bực mình chứ nó cũng chả làm hại gì mình . :24::24::24:

Trước đây các chiến sĩ làm ra virus để khẳng định mình nên mức độ thiệt hại rất cao cho người sử dụng mà chả lợi lộc giè, sau họ kết hợp với các tổ chức làm phần mềm antivirus không nổi tiếng như ở trên để chơi trò tự nhiên mình vào 1 trang web nào đó xong ảnh nhảy ra mời scan thử PC tất nhiên sau khi scan thì phải có virus mà có virus thì ông phải xì tiền ra cho tôi quét hờ hờ nhìn kỹ , hoặc tinh mắt thì việc quét virus thực hiện trên 1 máy nào lạ hoắc hình ảnh file chạy ào ào nhưng thực sự nhìn kỹ cái PC của mình đèn HDD có chớp đâu hahaha, thần hồn nhát thần tính là chết ngay:21::21::21::21:

cho nên các anh chị cứ mạnh giỏi mà sử dụng chả việc gì phải sợ nhé :21::21::21:

quên nữa cái này hay nằm trong YM các chú rỗi hơi hay post , 1 ra 10 - 10 ra 100 bạn ta trong phần 100 này post cho ta , ta nghĩ tốt post tiếp cho bạn ta , thế thì con số nâng lên gấp vạn . Điều tốt nhất khi bạn ta dùng YM gửi cho ta 1 đoạn link gì thì phải hỏi cho kỹ đó là link gì trước khi nhấp chuột , vì khi virus chiếm được phần contact name trong YM của bạn nó sẽ tự động gửi các link kiểu trên mà chủ nhân hoàn toàn kg biết , hehehe tự nhiên 1 ngày đẹp giời nào đó bạn mình :100::100::100:chửi cho mình 1 trận vì tội thả virus vào máy họ thì mới tá hỏa ra là máy mình bị hehehe

Chỉnh sửa cuối:

langvuon

khoai nướng

Cái loại này nó xuất hiện đầu năm 09 tưởng biến mất lâu rồi ai dè nó xuất hiện lại. Chắc nguy hiểm hơn phiên bản cũ, vái trời đừng ai gửi nó cho tui lay

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Cái loại này nó xuất hiện đầu năm 09 tưởng biến mất lâu rồi ai dè nó xuất hiện lại. Chắc nguy hiểm hơn phiên bản cũ, vái trời đừng ai gửi nó cho tui lay
thêm một bác thần hồn nhát thần tính đây , hahahahahaha:21::21::21::21::21: đọc lại bài của em đi anh

trò này có lâu rồi và món này tiếng anh người ta nói là

HOAX:21::21::21:
Is the Hallmark Postcard virus real or hoax?:21::24::24::24::24:

Chỉnh sửa cuối:

Cám ơn anh Asm đã giải thích cho TM được rõ, tại vì bạn TM nhắn TM lưu ý điều này nên TM nghĩ nó nguy hiểm post cho mọi người lưu ý để đề phòng thôi mà! Nó không hại được ai thì là điều tốt rồi! Cần phải mừng phải không? Cám ơn huynh nhiều nhé!

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Cám ơn anh Asm đã giải thích cho TM được rõ, tại vì bạn TM nhắn TM lưu ý điều này nên TM nghĩ nó nguy hiểm post cho mọi người lưu ý để đề phòng thôi mà! Nó không hại được ai thì là điều tốt rồi! Cần phải mừng phải không? Cám ơn huynh nhiều nhé!
Mừng cái gì:mad::mad::mad: , Phạt cái tội phao tin Dzịt = 1 chầu thịt dzịt :24::24::24::24: các bác ơi có chầu xịt dzịt òi nè la la la la

Thành

Thích đủ thứ ...

Mừng cái gì:mad::mad::mad: , Phạt cái tội phao tin Dzịt = 1 chầu thịt dzịt :24::24::24::24: các bác ơi có chầu xịt dzịt òi nè la la la la
Zịt cái giề ? có con nào wăng wa cho bác coi vài con thử xiem :24:

Huynh thiệt là... Đã sorry rồi mà còn không tha! Thôi thì muốn vịt thì có vịt cho huynh đây.

Gỏi Vịt và Vịt Hấp gừng

Vịt quay Bắc Kinh và Vịt quay me

Bốn chai này kèm theo 4 món.

Nếu chưa đủ đô thì còn đây, cho quên đường dzề luôn :21::21::21:​

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Zịt cái giề ? có con nào wăng wa cho bác coi vài con thử xiem :24:
đó TM chung roài đóa , mời bác sang ăn cho ngập cái mẹt đê , hê hê hê:24::24::24::24::24::21::21::21::21: