[Hồ sơ F4] Trả phí nhập cư $165

cuti

Thành viên tích cực
Chào BDH và anh chị em XNC,

Anh chị em cho Cuti hỏi là mình muốn tự đóng phí $165 này tại VN vì cũng ngại làm phiền người bên Mỹ mà Cuti chỉ có card Visa CREDIT thì có thanh toán được không, nghe có người nói USCIS chỉ nhận thanh toán bằng thẻ Visa DEBIT thôi có đúng không?

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Trả phí nhập cư $165

Chào BDH và anh chị em XNC,

Anh chị em cho Cuti hỏi là mình muốn tự đóng phí $165 này tại VN vì cũng ngại làm phiền người bên Mỹ mà Cuti chỉ có card Visa CREDIT thì có thanh toán được không, nghe có người nói USCIS chỉ nhận thanh toán bằng thẻ Visa DEBIT thôi có đúng không?
Xem hướng dẫn đóng tiền trong link sau mà làm theo, Các thẻ Visa hoặc master card thanh toán quốc tế đều được, nên hỏi ngân hàng nơi mình làm thẻ để biết chi tiết.

cuti

Thành viên tích cực
Xem hướng dẫn đóng tiền trong link sau mà làm theo, Các thẻ Visa hoặc master card thanh toán quốc tế đều được, nên hỏi ngân hàng nơi mình làm thẻ để biết chi tiết.
Em đâu có thấy link nào đâu anh Thành?

cuti

Thành viên tích cực
Ðề: Trả phí nhập cư $165

Cám ơn anh Thành nhiều, Cuti có nghe nói sau này thanh toán phí này mình khỏi cần phải tạo username và password mà dùng Case number và số Allien nhưng có người trong đó báo là login vào thì bị báo lỗi vậy có phải là anh này login vào trang web này trước 5 ngày sau khi có visa không?

Thành

Thích đủ thứ ...
Tạo Account trực tuyến trong trang này sẽ giúp cho đương đơn liên lạc nhanh chóng và an toàn với Sở di trú.

Kiểm tra số hồ sơ của bạn

Nộp phí nhập cư

Kiểm tra tình trạng thanh toán phí nhập cư

Thay đổi địa chỉ ở Hoa Kỳ (nếu muốn)

Tốt nhất là nên đăng ký tài khoản trong trang này cho an toàn.

LucAnh

Thành viên tích cực
Phí nhập cư thẻ xanh bay giờ là 220 cho một người hết 165 rồi, gì cũng lên giá