Tư vấn giùm em về hồ sơ PV của em với ạ. Em vừa FAIL lần 1, lần 2 vào 14/10 này

Thủy anh

Thành viên mới
em pv ngày 9/9 , cách đây 1 tuần ,em pv lúc 8h40. Học bạ thì tốt, không lời phê kh tốt nào cả ba năm 10th : 8.0 ; 11th : 7.7 ; 12th : 7.5 . Ba mẹ buôn bán về gỗ với cho thuê nhà,tính ra thì gia đình e về tài chính thì dư giả nhièu . Đây là talking của e vs lsq :
E : good morning sir!!! ( pv lần đầu nên e kh có gì kinh nghiệm hỏi how are you .... Gì gì cả :((( )
Lsq : nói e đưa i-20 vs visa ,r bắt đầu nói :
Which major email you Study in US ?
E : i will study linguistic ( ngon Ngu học )
Lsq : why ?
E : I choose the the luinguistic to study because : firstly, I'm interested in English and I have a basic so I want to develop more. Secondly, nowadays in in my country ,there are so many foreign language lectuer but being good at specialization is little,so i want ton be a really good lectuer to to teach and share with others . Finally ,I think knowing another language is good for me , I can understand more about the culture,the people from foreign country and advance my knowledge
Lsq : give me your transcript ( Khi đó e chỉ đưa học bạ,những bằng khen hay mấy giấy tờ kia e kh đưa :(((( ) ,lsq coi hồi r hỏi : what 's you r parents 's job?
e : my parents are the business
lsq : do you have any relatives in US?
e: i do not have any relatives in the us ( cái này là thật )
rồi lsq ngồi bấm gì đó một hồi ,r nói sorry ,I can't give you . E hỏi lí do thì đwa e cái tờ mà AI rớt cũng phát đó , nên e về luon , Mong ac giải đáp giùm e chỗ Sai. Cám ơn nhưuèu ạ. Chú Vha08 ơi ,chú có đọc qua ,chú tư vấncho con với ,con cám ơn chú trc.

Chỉnh sửa cuối: