Video Clip Họp mặt đầu năm 2013 - xuatnhapcanh.com

Thành

Thích đủ thứ ...
Video Clip kỷ niệm ngày họp mặt đầu năm 2013 của ACE thành viên diễn đàn xuatnhapcanh.com. Chúc các ACE vui vẻ & mạnh khoẻ cả năm như trong clip này :1:

[video=youtube;-sPcOk2g3lk]http://www.youtube.com/watch?v=-sPcOk2g3lk[/video]

ACE muốn download clip về máy thì có thể dùng cách đơn giản là điền thêm 2 ký tự : ss vào trước chữ youtube sau đó bấm enter là sẽ có link download.

http://www.ssyoutube.com/watch?v=-sPcOk2g3lk

Còn tiếp tập 2: "Game Show"...

tuyetvan67

Thành viên tích cực
Ðề: Video Clip Họp mặt đầu năm 2013 - xuatnhapcanh.com

Cảm ơn Ban Điều Hành, cảm ơn các anh chị trong ban tổ chức buổi họp mặt Tân Niên 2013 này, cảm ơn tất cả anh chị em đã tham dự đông đủ (OF và ONLINE), cảm ơn rất nhiều đã cho tuyetvan67 có cơ hội được tham dự một buổi họp mặt quá vui không thể nào quên. Dạ bây giờ thì chờ được xem tiếp games show đây ạ hihihihi

Thành

Thích đủ thứ ...

Tập 2: Music & Games Show xuatnhapcanh.com

[video=youtube;1wzQxE47qS4]http://www.youtube.com/watch?v=1wzQxE47qS4&feature=youtu.be[/video]

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Tập 2: Music & Games Show xuatnhapcanh.com

Xin chào anh Thành,

Xin cám ơn anh Thành đã ghi lại những hình ảnh offline trong không khí đầu xuân Quý Tỵ, nhất là những khoảnh khắc đáng nhớ và đầy vui nhộn của 03 trò chơi này.

Thân mến,

Ngọc:1:+

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Dạ, Xin chào.

Biết nói thế nào bi giờ nhỉ?

Nhìn anh chị em sinh hoạt vui vẻ, hòa đồng mà Tám tôi cảm thấy thật nao lòng...

Mong được offline nội bộ gấp gấp tại SG sắp tới, hoặc mời anh chị em đi Phan Rang cấp tốc một chuyến nữa. Để Tamtuong được chào đón anh Thanhnv, anh chị Thành "bia ken", anh Colua...Và chuẩn bị chia tay anh Cả Le_bac49, vợ chồng Tuyetvan, sắp tới là Tuandoan...

Rất mong và rất hân hạnh để được gặp mặt.

Mong được sự ủng hộ của cả nhà.

Anh Thành Ác và chị Ngọc cố gắng hô hào, huy động giúp em nhé. Cám ơn các anh chị thật nhều.

Tamtuong

Dungphuquoc

Photographer XNC

Dạ, Xin chào.

Biết nói thế nào bi giờ nhỉ?

Nhìn anh chị em sinh hoạt vui vẻ, hòa đồng mà Tám tôi cảm thấy thật nao lòng...

Mong được offline nội bộ gấp gấp tại SG sắp tới, hoặc mời anh chị em đi Phan Rang cấp tốc một chuyến nữa. Để Tamtuong được chào đón anh Thanhnv, anh chị Thành "bia ken", anh Colua...Và chuẩn bị chia tay anh Cả Le_bac49, vợ chồng Tuyetvan, sắp tới là Tuandoan...

Anh Thành Ác và chị Ngọc cố gắng hô hào, huy động giúp em nhé. Cám ơn các anh chị thật nhều.

Tamtuong
Quậy quá bị vợ treo giò rồi. Dzụ khị trong này ra thăm hả Cưng...Hihihi ....!!!

:21::21::21::21::21::21::21::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Anh Cả ngày mai có chuyên cơ Air Force Two cùa Ôba má, đón về Mẻo họp gấp , vấn đề Nhập cư của ACE/XNC .Thôi thì đành hẹn tamtuong năm sau nhé. Thôi ta chia tay từ đây , tamtuong nước mắt vây quanh .

Thành

Thích đủ thứ ...

Dạ, Xin chào.

Tamtuong
Thanhnv mới bay tối hum qua roài... Chỉ còn Thành Ken thôi muốn chơi thì dô đây nhé !

Anh Cả ngày mai có chuyên cơ Air Force Two cùa Ôba má, đón về Mẻo họp gấp , vấn đề Nhập cư của ACE/XNC .Thôi thì đành hẹn tamtuong năm sau nhé. Thôi ta chia tay từ đây , tamtuong nước mắt vây quanh .
Anh cả chuẩn bị dọt rồi ah ? Chúc bác thượng lộ bình an !:6: