Visa B1/B2 cần các anh, chị giúp cho

TUANKHANG

Thành viên mới
mình đang làm visa b1/b2. đã gửi trực tiếp tuyến mẫu DS160 thành công, vào phần đăng nhập rồi làm theo hướng dẫn đến bước 5 xác nhận thông tin cá nhân thì báo lỗi "Your personal details match the profile which already exists in our database. The user id of that profile is "duyenngo246@yahoo.com ". If you created this profile in the past and forgot the password, please use “Forget your password?” function on the login screen. If this email isn't familiar to you, please contact our helpline through Provide Feedback option in the left menu or by sending the email to our helpline. Please don't forget to attach the scanned copy of your passport’s data page to your feedback message/email"
nhưng đó không phải là email của mình
đến đây mình không biết làm thế nào cả, mong các anh, chị giúp đỡ cho để vượt qua bước này
cám ơn các anh, chị nhiều

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Có thể máy tính của bạn trước đây đã do người khác đăng ký DS-160, bạn nên dùng máy khác hoặc bấm xóa history của máy rồi mới làm. Chúc thành công.

Thành

Thích đủ thứ ...
mình đang làm visa b1/b2. đã gửi trực tiếp tuyến mẫu DS160 thành công, vào phần đăng nhập rồi làm theo hướng dẫn đến bước 5 xác nhận thông tin cá nhân thì báo lỗi "Your personal details match the profile which already exists in our database. The user id of that profile is "duyenngo246@yahoo.com ". If you created this profile in the past and forgot the password, please use “Forget your password?” function on the login screen. If this email isn't familiar to you, please contact our helpline through Provide Feedback option in the left menu or by sending the email to our helpline. Please don't forget to attach the scanned copy of your passport’s data page to your feedback message/email"
đến đây mình không biết làm thế nào cả, mong các anh, chị giúp đỡ cho để vượt qua bước này
Thông báo trên cho biết thông tin cá nhân của bạn đã có trong hệ thống và thông tin này được đăng ký bởi địa chỉ email duyenngo246@yahoo.com. Có thể trước đây bạn đã thông qua dịch vụ và người điền đơn đã điền thông tin email của họ vào nên hệ thống vẫn còn lưu. Nếu email không phải của bạn và bạn muốn thay đổi thông tin này thì bạn phải gửi email liên lạc với họ bằng cách bấm vào Menu bên trái, để cung cấp thông tin thay đổi và kèm theo file đính kèm là bản chụp trang thông tin hộ chiếu của bạn.

sangnguyen123

Thành viên mới
Không biết vấn đề này bạn đã giải quyết chưa, bạn gọi trực tiếp lên tổng đài 19006444 ext 2 3 1 1, đọc thông tin cá nhân và yêu cầu cập nhật lại email mới, họ sẽ giải quyết ngay trong 5 phút.