Xác nhận ghi danh qua email

• Thread starter Pio Nguyễn
  • Ngày gửi
P

Pio Nguyễn

Guest
Admin ơi cho mình hỏi !
Mình đăng nhập vào diễn đàn bằng facebook nhưng chưa nhận dc email xác nhận ghi danh nên k thể đăng bài theo dõi hs dc. Vậy cho mình hỏi khi nào mình sẽ nhận dc email ?

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Xác nhận ghi danh qua email

Admin ơi cho mình hỏi !
Mình đăng nhập vào diễn đàn bằng facebook nhưng chưa nhận dc email xác nhận ghi danh nên k thể đăng bài theo dõi hs dc. Vậy cho mình hỏi khi nào mình sẽ nhận dc email ?
Nick đã được kích hoạt, chúc vui vẻ!

L

Lê Mỹ

Guest
Mình cũng vậy ad ơi. Mình cũng đăng nhập bằng Fb nhưng vẫn chưa nhận được mail xác nhận ghi danh :20::20:

Thành

Thích đủ thứ ...

Mình cũng vậy ad ơi. Mình cũng đăng nhập bằng Fb nhưng vẫn chưa nhận được mail xác nhận ghi danh :20::20:
Các nick connect bằng Facebook sẽ được xác nhận sau đó 1 ngày nhé, và nick này đã được xác nhận!

kimloan_lai

Thành viên mới
Admin ơi cho mình hỏi !

M

Minh Do

Guest

Ad ơi,

Giúp e với

***Quote***
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn

Minh Do, bạn không có quyền vào trang này với những lý do sau:

1. Quyền thành viên của bạn không thể vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
  2. Bạn đã ghi danh nhưng chưa xác nhận việc ghi danh qua thông tin gởi đến email, nếu vậy xin coi hộp thư của bạn .

***Unquote***

Đ

Đạt Nguyễn

Guest

AD ơi mình cũng chưa đc gửi mail xác nhận.Xin đc quan tâm:12::12::12:

Truclevy

Thành viên mới
ACE giúp tôi với không đăng bài được, vì chưa kích hoạt qua mail. Rất mong giúp đỡ. Cảm ơn.

Luat-Su-Brian-Nguyen

Thành viên mới

đợi hơn 1 ngày rồi. vẫn không thấy email kích hoạt hay tài khoản được kích hoạt. Rất mong Admin hỗ trợ chức năng "gửi lại email kích hoạt" cho website.
Chân thành cảm ơn.

Truclevy

Thành viên mới
Kích hoạt nick qua mail

Xin giúp đỡ không nhận được mail để kích hoạt nick. Cảm ơn.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Kích hoạt nick qua mail

Xin giúp đỡ không nhận được mail để kích hoạt nick. Cảm ơn.
Nick của bạn như vậy là đã post, và đăng bài được bình thường rồi đó, đâu có vấn đề gì đâu.

M

Minh Do

Guest
Ad ơi,

Giúp em với

***Quote***
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn

Minh Do, bạn không có quyền vào trang này với những lý do sau:

1. Quyền thành viên của bạn không thể vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
  2. Bạn đã ghi danh nhưng chưa xác nhận việc ghi danh qua thông tin gởi đến email, nếu vậy xin coi hộp thư của bạn .

***Unquote***
Giúp mình với admin ơi!

thienvo

Thành viên tích cực

nho dien dan xac nhan ghi danh qua email kich hoat tai khoan gium,toi ko gui bai duoc.cam on dien dan nhieu

Nắng Saigon

Thành viên mới

l001xin amin xác nhận và kích họat nick mình dùm.mình đăng ký qua facebook.mình muốn đưa bài lên hỏi mà không đuợc.mong amin giúp :1:

LinhDang

Thành viên mới

Nhờ admin kích hoạt email dùm mình với. Xin chân thành cảm ơn

hanantt88

Thành viên mới
Ad ơi, mình đang rất gấp hỏi Anh/Chị trên diễn đàn. Mình đã đăng ký hơn 1 tuần rồi, vẫn chưa được kích hoạt. Dù đã gửi Mail cũng nhiều lần nữa. Giúp mình với.