Xem dùm em mail của LSQ

Jum Boo

Thành viên mới
Em có làm đơn điện tử hỏi LSQ về việc chưa nhận được thư pv (I have not received my immigrant/fiance visa instruction package) và được trả lời như sau:

Dear Sir/Madam,

Thank you for your inquiry.

Under U.S. law, we are only permitted to discuss details of a visa case with the petitioner, the beneficiary or the lawyer of either the petitioner or the beneficiary. As a result, we are unable to answer the questions you asked in your email. The petitioner or the beneficiary may contact the Information Unit by mail or email to receive an update on the case file.

If you have any further inquiries, please DO NOT reply to this email but submit your inquiries to:
http://hochiminh.usconsulate.gov/contact/ivinquiries.html. We WILL NOT respond to any inquiries sent directly to this email address.

Sincerely,

Information Team / Consular Section
U.S. Consulate General HCMC
Website: http://hochiminh.usconsulate.gov

Anh chị xem dùm em với, vì sao họ không trả lời được, em xin cảm ơn ạ

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Xem dùm em mail của LSQ

Những thông tin trong email phải có đầy đủ Case number, tên họ ngày tháng năm sinh của người bảo lãnh hoặc người được bảo lãnh, nếu không chính xác họ sẹ thông báo như email bạn nhận được. Bạn nên xem kỹ lại thông tin mình đã điền trước đây đi nhé !

Có trường hợp đầy đủ thông tin, nhưng LSQ vẫn yêu cầu nộp thêm photo hộ chiếu của người điền đơn. (lý do bảo mật)

Jum Boo

Thành viên mới

Những thông tin trong email phải có đầy đủ Case number, tên họ ngày tháng năm sinh của người bảo lãnh hoặc người được bảo lãnh, nếu không chính xác họ sẹ thông báo như email bạn nhận được. Bạn nên xem kỹ lại thông tin mình đã điền trước đây đi nhé !

Có trường hợp đầy đủ thông tin, nhưng LSQ vẫn yêu cầu nộp thêm photo hộ chiếu của người điền đơn. (lý do bảo mật)
em điền đầy đủ thông tin, có hiện ở cuối mail mà, không biết sai chỗ nào nữa, em xin cảm ơn

vuthangsi

Ban điều hành

em điền đầy đủ thông tin, có hiện ở cuối mail mà, không biết sai chỗ nào nữa, em xin cảm ơn
Bạn xem hướng dẫn của LSQ HOA KỲ ở đây

Xin lưu ý rằng theo luật Hoa Kỳ, chúng tôi chỉ được phép cung cấp thông tin chi tiết về hồ sơ thị thực với người bảo lãnh, đương đơn, hay người đại diện hợp pháp của hồ sơ.

LSQ HOA KỲ KHÔNG TRÃ LỜI THƯ NÀY CHO BẠN LÀ DỰA VÀO HƯỚNG DẪN NÀY .
LSQ HOA KỲ CHỈ CUNG CẤP THÔNG TIN HỒ SƠ CHO
1 người bảo lãnh
2 đương đơn chính của hồ sơ này
3 người đại diện hợp pháp của hồ sơ.

Các thông tin trong email , không đúng với các thông tin của NBL, NĐBL , hoặc LUẬT SƯ nếu có .
Bạn chỉ là đương đơn phụ của hồ sơ này , và đã dùng các thông tin của bạn để gởi email , nên LSQ không trã lời email này cho bạn .

Jum Boo

Thành viên mới

Bạn xem hướng dẫn của LSQ HOA KỲ ở đây

Xin lưu ý rằng theo luật Hoa Kỳ, chúng tôi chỉ được phép cung cấp thông tin chi tiết về hồ sơ thị thực với người bảo lãnh, đương đơn, hay người đại diện hợp pháp của hồ sơ.

LSQ HOA KỲ KHÔNG TRÃ LỜI THƯ NÀY CHO BẠN LÀ DỰA VÀO HƯỚNG DẪN NÀY .
LSQ HOA KỲ CHỈ CUNG CẤP THÔNG TIN HỒ SƠ CHO
1 người bảo lãnh
2 đương đơn chính của hồ sơ này
3 người đại diện hợp pháp của hồ sơ.

Các thông tin trong email , không đúng với các thông tin của NBL, NĐBL , hoặc LUẬT SƯ nếu có .
Bạn chỉ là đương đơn phụ của hồ sơ này , và đã dùng các thông tin của bạn để gởi email , nên LSQ không trã lời email này cho bạn .

Đúng rồi, trong phần "Relationship to Beneficiary" em chọn "Other" vì em là con mà, vậy sửa lại là "Self" là được hả anh chị, phàn "Beneficiary Name - Family Name Given Name" điền kiểu gì vậy a/c ví dụ Nguyễn Thị Thu Trang "Family Name": Nguyễn, "Given Name": Thị Thu Trang đúng không a/c