HƯỚNG DẪN XNC Xin các cô chú anh chị giúp về việc bổ túc dna

kuquay19

Thành viên mới
Xin chào các cô chú anh chị trong diễn đàn lần đầu tham gia nếu có gì sơ sót xin các cô chú thương tình giúp đở,cháu đã phỏng vấn và yêu cầu bổ túc DNA cháu đã nhận được kết quả DNA đã được 2 tuần,và LSQ cũng đã nhận đuợc kết quả vậy cháu xin hỏi cháu có thể bổ túc được không?cháu xin chân thành cảm ơn các cô chú anh chị rất nhiều.

linda

Ban điều hành
Ðề: Xin các cô chú anh chị giúp về việc bổ túc dna

Xin chào các cô chú anh chị trong diễn đàn lần đầu tham gia nếu có gì sơ sót xin các cô chú thương tình giúp đở,cháu đã phỏng vấn và yêu cầu bổ túc DNA cháu đã nhận được kết quả DNA đã được 2 tuần,và LSQ cũng đã nhận đuợc kết quả vậy cháu xin hỏi cháu có thể bổ túc được không?cháu xin chân thành cảm ơn các cô chú anh chị rất nhiều.
Nếu bên phiá LSQ họ đã nhận được kết quả DNA rồi, thì bạn nên bổ túc liền đi.

Chúc may mắn!

kuquay19

Thành viên mới

Nếu bên phiá LSQ họ đã nhận được kết quả DNA rồi, thì bạn nên bổ túc liền đi.

Chúc may mắn!
Xin chào chị LINDA em xin chân thành cảm ơn chị rất nhiều vậy em có cần lên LSQ hỏi hay là em cứ vào bổ túc luôn,em xin chân thành cảm ơn chị

linda

Ban điều hành

Xin chào chị LINDA em xin chân thành cảm ơn chị rất nhiều vậy em có cần lên LSQ hỏi hay là em cứ vào bổ túc luôn,em xin chân thành cảm ơn chị
Bạn mang theo hộ chiếu, giấy xanh ( yêu cầu bổ túc DNA) và kết quả DNA vào LSQ bổ túc luôn không cần hỏi gì cả, vào bên trong nộp giấy xanh để lấy số thứ tự và sau đó ngồi chờ khi nào số thứ tự của bạn hiện lên bảng điện tử bạn sẽ biết bạn vào phòng nào để bổ túc, sau đó ra ngồi chờ tiếp họ sẽ gọi tên, lúc này bạn mới biết bạn nhận được giấy hồng hay giấy màu gì khác...

Chúc may mắn!

kuquay19

Thành viên mới

Bạn mang theo hộ chiếu, giấy xanh ( yêu cầu bổ túc DNA) và kết quả DNA vào LSQ bổ túc luôn không cần hỏi gì cả, vào bên trong nộp giấy xanh để lấy số thứ tự và sau đó ngồi chờ khi nào số thứ tự của bạn hiện lên bảng điện tử bạn sẽ biết bạn vào phòng nào để bổ túc, sau đó ra ngồi chờ tiếp họ sẽ gọi tên, lúc này bạn mới biết bạn nhận được giấy hồng hay giấy màu gì khác...

Chúc may mắn!
Em xin chân thành cảm ơn chị LINDA rất nhiều,chị ơi em thấy trên diễn đàn nhiều người bảo là 2 tuần hồ sơ DNA mới giải quyết hồ sơ của em thứ 2 này là đúng 2 tuần nhưng ngày đó LSQ nghĩ nên em định thứ 3 em lên chị thấy có được không chị,hôm bữa em hỏi phòng thông tin họ bảo là nhận kết quả em rồi nói em chờ,em hoang mang quá mong chị và những ai đã trãi qua mong giúp đỡ cho em em xin chân thành biết ơn rất nhiều

kuquay19

Thành viên mới

Cháu xin chào các cô chú anh chị trong diễn đàn cháu là thành viên mới mong các cô chú anh chị thương tình ai đã từng trải qua giai đoạn DNA xin tư vấn giúp đỡ cho cháu.Cháu xin chân thành biết ơn rất nhiều.

linda

Ban điều hành

Cháu xin chào các cô chú anh chị trong diễn đàn cháu là thành viên mới mong các cô chú anh chị thương tình ai đã từng trải qua giai đoạn DNA xin tư vấn giúp đỡ cho cháu.Cháu xin chân thành biết ơn rất nhiều.
Những trường hợp bổ túc DNA không nhiều, không phổ biến như những trường hợp khác. Tốt nhất là bạn cầm kết quả lên phòng thông tin hỏi và xin họ hướng dẫn về việc bổ túc như thế nào, trong diễn đàn hồi giờ chưa thấy có trường hợp bổ túc DNA nào vì vậy tôi đã đi tìm thông tin cho bạn nhưng kết quả rất mơ hồ, những trường hợp này không có nhiều thông tin là do những người đã từng trải qua việc bổ túc DNA không muốn hoặc không thể chia sẻ thông tin của họ với mọi người nên thật khó trả lời chính xác cho bạn...

Chúc may mắn nhé!

kuquay19

Thành viên mới
Những trường hợp bổ túc DNA không nhiều, không phổ biến như những trường hợp khác. Tốt nhất là bạn cầm kết quả lên phòng thông tin hỏi và xin họ hướng dẫn về việc bổ túc như thế nào, trong diễn đàn hồi giờ chưa thấy có trường hợp bổ túc DNA nào vì vậy tôi đã đi tìm thông tin cho bạn nhưng kết quả rất mơ hồ, những trường hợp này không có nhiều thông tin là do những người đã từng trải qua việc bổ túc DNA không muốn hoặc không thể chia sẻ thông tin của họ với mọi người nên thật khó trả lời chính xác cho bạn...

Chúc may mắn nhé!
Em xin chân thành cảm ơn chị LINDA rất rất nhiều,em sẽ lên phòng thông tin để hỏi về hồ sơ,em thấy diện bổ túc DNA rất ít hầu như không có,em xin chúc chị có 1 ngày nghĩ thật vui vẻ chúc chị có thật nhiều sức khoẻ.

kuquay19

Thành viên mới
Em xin kính chào các bác cô chú anh chị và gởi lời cảm ơn chân thành đến chị LINDA,sau bao nhiêu ngày chờ đợi hôm 7/7 em đã bổ túc và nhận giấy hồng,em xin chúc tất cả mọi người thật nhiều sức khoẻ.

loan 83

Thành viên mới
anh chi oi lam on cho em hoi xet nghiem DNA bao lau moi xong

em dang bi vao tuong hop do . xin chi dan cho em voi