Xin chúc mừng gia đình chị Lydao đã có giấy hồng

lydao

Cựu Ban điều hành
Ðề: Xin chúc mừng gia đình chị Lydao đã có giấy hồng

Chúc mừng chị Lydao đả đóng tiền EMS , không biết khi ra đi có làm tiệc chia tay cô giáo không vậy ?
Cảm ơn bác Le-bac49, lydao mà hổng chia tay cô giáo lỡ cô giáo giận không những phạt lydao mà còn phạt luôn các học trò khác thì chít đó bác ui hihihi

lydao

Cựu Ban điều hành

Sau bao nhiêu tháng ngày dài chờ đợi, đến bây giờ gia đình chị Lydao cũng đã có Visa. Xin chúc mừng gia đình chị sắp sửa đến Orange County.
Nhớ ghi số phone của LV để liên lạc nhé :1:
Cảm ơn bác LV, Ngochappy đã cho lydao số phone của bác rùi, hẹn ngày tái ngộ

lydao

Cựu Ban điều hành

Sau bao ngày nôn nóng ,chờ đợi mỏi mòn ,có nhiều lúc muốn mướn mấy ông thợ cãi để cho xong việc .Nhưng ở nơi đây ,có những ông thày còn giỏi hơn Luật sư ,chỉ có một tội là mấy ông thợ này khui dầu xanh cũng giỏi luôn .Chúc Ly đào vui vẻ với cuộc sống mới ....Nhớ giùm tôi Cố gắng ,nhẫn nhịn là sẽ vượt qua hết ...
Xin cảm ơn anh Yenbui54, lydao sẽ nhớ lời dặn dò của anh : NHẪN - NHẪN - NHẪN

lydao

Cựu Ban điều hành

Chu choa! Hoan hỉ! Hoan hỉ! Vậy mới thấy sức khỏe là vàng.

Chúc mừng bà chị cùng gia đình đã vượt qua được cái ải visa :6:

Đọc mấy dòng chia sẻ của ACE bỗng dưng nhớ tới mấy câu thơ của ai đó:

Chờ mãi trăng mới tròn
Ngồi thưởng rằm lại tiếc
Giá cứ còn trăng non
Để mai đừng trăng khuyết
Cảm ơn Quaidan, ải visa đã vượt qua sau những tháng ngày dài long đong và mỏi mòn chờ đợi, giờ cũng đã nhẹ nhõm. Gia đình chị đang lấy lại tinh thần để bắt đầu cuộc hành trình đến vùng đất mới và tiếp tục vượt các ải đang chờ phía trước

lydao

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng chị Lydao và gia đình .Vậy là trong ngôi nhà XNC sẻ có nhiều cuộc...chia tay
Cảm ơn lời chúc mừng của NA nhìu nha, hổng biết khi nào XNC mới hết những cuộc chia tay ? lúc đó hổng biết Admin nhà mình lèm seo ta ? ? :):)

tinatrung

Thành viên tích cực

chúc mừng Lydao và gia đỉnh đã nhận được giấy hồng..chúc mừng ...chúc mừng...

Thành

Thích đủ thứ ...

Cảm ơn lời chúc mừng của NA nhìu nha, hổng biết khi nào XNC mới hết những cuộc chia tay ? lúc đó hổng biết Admin nhà mình lèm seo ta ? ? :):)
Thì lúc đó cha Ác nằm chèo weo, ngáp gió chứ sao nữa chị :24::24::24:
hic... bài nhiều wá bấm nút thank thôi mà đơ hết cả tay l001

DucTran

Thành viên mới

Lydao xin cảm ơn tất cả các bạn đã dành cho lydao những tình cảm chân thành, thân thương và rất cảm ơn ngôi nhà XNC này đã cho lydao gặp được những người bạn tuyệt vời như các bạn. Mai này dù ở nơi đâu, lydao cũng không thể nào quên những kỉ niệm, những ngày tháng chúng ta gắn bó với nhau vì đây cũng chính là quãng thời gian mà lydao cảm thấy hạnh phúc và vui vẻ nhất trong cuộc đời sắp ngã về chiều. Một lần nữa lydao xin cảm ơn các bạn đã chia sẻ niềm vui ( và cũng là nỗi buồn man mác vì sắp phải chia tay các bạn:20: )
Xin chúc những người bạn thân thương nhiều sức khoẻ, sớm có tin vui đạt được ước mong và thành công trong cuộc sống.:6::6::6::6:
Chúc mừng chị và gia đình sắp đến xứ Cờ Hoa :

"Chị bỏ Việt Nam" đi rất xa,
Bâng khuâng sao lạnh ánh trăng tà,
Ngày mai hứa hẹn "đầy hy vọng",
"Chị sẽ trở về như ... đoá hoa".
(thơ chế tặng chị - cô giáo)

Thân mến,
P/s: Nhớ đi lãnh Bảo Hiểm xã hội về chiêu đãi pà con và mong chị "nhường" chức quản lý chị em lại cho tôi. Cám ơn chị trước, cắn cỏ ngậm vành mong chị quan tâm kẻo "mấy cha" xí phần trước.

Chúc mừng chị Lý Đào và gia đình. Chia tay bên bển rùi qua bên này làm một chầu gặp mặt nữa nheng :24::24::24::24:

lydao

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng chị và gia đình sắp đến xứ Cờ Hoa :

"Chị bỏ Việt Nam" đi rất xa,
Bâng khuâng sao lạnh ánh trăng tà,
Ngày mai hứa hẹn "đầy hy vọng",
"Chị sẽ trở về như ... đoá hoa".
(thơ chế tặng chị - cô giáo)

Thân mến,
P/s: Nhớ đi lãnh Bảo Hiểm xã hội về chiêu đãi pà con và mong chị "nhường" chức quản lý chị em lại cho tôi. Cám ơn chị trước, cắn cỏ ngậm vành mong chị quan tâm kẻo "mấy cha" xí phần trước.
Xin cảm ơn anh Duc Tran, Lydao sẽ bàn giao chức Hội trưởng HPN cho anh vì anh là ứng cử viên số 1 ( không có số 2 )'' dũng cảm '' nhận chức vụ này.

Ra đi rất đỗi nhớ bạn bè
Đến ngày ly biệt....mắt đỏ hoe:20
Tình cảm bạn bè tha thiết quá
Vừa bước chân đi....muốn trở về:6:

lydao

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng chị Lý Đào và gia đình. Chia tay bên bển rùi qua bên này làm một chầu gặp mặt nữa nheng :24::24::24::24:
Cảm ơn anh Trọng, Lydao sẽ chia tay bên này rùi qua bên bển off một chầu hội ngộ với ACE bên bển :24:

vuthangsi

Ban điều hành

Cảm ơn anh Trọng, Lydao sẽ chia tay bên này rùi qua bên bển off một chầu hội ngộ với ACE bên bển :24:
Hi CHỊ LYDAO.
Chúc mừng gia đình chị .cầu chúc cho gia đình chị luôn luôn gặp may mắn .
Lời chúc mừng tuy muộn nhưng vẫn có sự chân thành chị ạ .
P/S còn về chức hội trưởng phụ nữ ,nếu chị có ý định bàn giao lại cho anh DUCTRAN ,mong chị suy nghỉ lại.chức này phải là người nhu mì ,ngoan ngoãn ,hiền lành như là................. TUI đây nè chị ạ .:21::21::113::113::113::113:
chào chị .

le_duc1959

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn yêu và gia đình đạt được sự mong đợi như ý ,