xin giúp đỡ khẩn cấp

• Thread starter hoang sa
  • Ngày gửi
H

hoang sa

Guest
Xin chào các anh chị,
gia đình người chị của tôi gồm vợ chồng chị ấy và 02 con vừa được LS Hoa kỳ cấp thị thực di dân ,đã mua vé máy bay và chuẩn bị đi định cư Mỹ vào ngày 15/5/2012 , nhưng không may chị tôi vừa bị đột tử, cả nhà tôi rất lo lắng vì chị ấy là đương đơn chính, không biết anh rể và 2 cháu tôi có được nhập cảnh Mỹ không? Tôi thấy diễn đàn trước có đề cập vấn đề này, xin những anh chi đi trước hướng dẫn giùm. tôi xin cảm ơn rất nhiều

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: xin giúp đỡ khẩn cấp

Xin chào các anh chị,
gia đình người chị của tôi gồm vợ chồng chị ấy và 02 con vừa được LS Hoa kỳ cấp thị thực di dân ,đã mua vé máy bay và chuẩn bị đi định cư Mỹ vào ngày 15/5/2012 , nhưng không may chị tôi vừa bị đột tử, cả nhà tôi rất lo lắng vì chị ấy là đương đơn chính, không biết anh rể và 2 cháu tôi có được nhập cảnh Mỹ không? Tôi thấy diễn đàn trước có đề cập vấn đề này, xin những anh chi đi trước hướng dẫn giùm. tôi xin cảm ơn rất nhiều

Chào bạn Hoang sa !

Đại diện BĐH diễn đàn XNC xin gởi lời chia buồn đến cùng gia đình CHỊ của bạn & gia đình bạn.Bạn vào đường link sau tham khảo nhé.

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=7621&highlight=nguoivietnam

Chúc GĐ Chị & bạn thành công ! Vượt qua nỗi đau lớn này.

K

Khách

Guest

Chào bạn Hoang sa !

Đại diện BĐH diễn đàn XNC xin gởi lời chia buồn đến cùng gia đình CHỊ của bạn & gia đình bạn.Bạn vào đường link sau tham khảo nhé.

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=7621&highlight=nguoivietnam

Chúc GĐ Chị & bạn thành công ! Vượt qua nỗi đau lớn này.
Xin cảm ơn BDH rất nhiều, nhưng trong đường link không đề cập đến người mợ vÀ 2em của nickname nguoivietnam có nhập cảnh Mỹ được hay không? GD tôi rất bối rối không biết làm cách nào? có nên đến LSQ Hoa kỳ làm đơn tường trình hay là nhờ Luật sư giúp? bạn bè thì nói mặc dù có visa nhưng đương đơn chính chết thì không đi được ? xin BDH cho lời khuyên phải làm thế nào? Tôi xin tri ân cảm ơn BDH ,các AC trong diễn đàn rất n

obamasmartest

Thành viên mới

Các bạn ạh. Tôi xin vui mừng thông báo, tuy cậu tôi đã qua đời nhưng mợ tôi và 2 em đã đi qua và đang sống tại đất Mỹ. Đơn giản là chỉ cần cầm visa đi thôi. Bước đi trong đức tin và trong sự thương xót của ĐỨC CHÚA TRỜI.l001
Hiện tại ai nấy đều ổn định và đã có thẻ xanh. Chân thành cảm ơn sự quan tâm và chia buồn của các ace. Bây giờ chung vui cùng chúng tôi nhé. Thời gian tôi bận học thi nên không thăm diễn đàn, chân thành cáo lỗi cùng ace.:109:
đây này bạn.có vẻ tâm lý ko ổn định nên bạn đọc ko kỹ nhỉ?
này thì 20 character.

thuy_loan

Thành viên tích cực

Cơ hội vẫn còn cho anh rễ và 2 cháu ,ơn đức Quan Âm ban phước lành cho chúng sinh .Chúc mừng ánh sáng cuối đường hầm ,mong gia đình chóng vượt qua nổi đau mất mát và sớm bay theo dự định !!!!!!!!!