Xin mời tham dự buổi offline ngày 21/10/2012

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 21/10/2012

Xin chào chị Ngọc.

Đôi khi...khùng khùng, Tamtuong chợt nghĩ, nếu vì lý do nào đó, khi thôi "trách nhiệm Trưởng đoàn" mà chị đã từng đảm trách tràn đầy nhiệt huyết như vậy, liệu ai có thể thay thế na ná gần giống chị được không?

Tamtuong thấy điều này thật khó! Bởi vậy, thay mặt anh chị em diễn đàn XNC, Tamtuong xin cầu chúc chị và gia đình luôn dồi dào sức khoẻ để chị luôn là điểm tựa tinh thần cho tất cả mọi người.

Thân ái. :6:

( Chị an tâm nhé! nếu cha Ác min làm gì phật ý chị, Tamtuong sẽ baned nick Chả cho mà koai! :24::24:)
Xin chào anh Tamtuong,

Xin cám ơn anh đã ngợi khen, nhưng cá nhân tôi vẫn luôn nghĩ rằng những sự thành công nếu có, không thể một mình tôi làm được mà phải cần sự hỗ trợ đồng tâm hiệp lực của nhiều anh chị em khác, trong đó gồm cả gia đình tôi.

Tôi rất biết ơn về sự âm thầm giúp đỡ này, và nhớ đến một bài thơ mà tôi đã đọc :

" Họ là những anh hùng không tên tuổi.
Sống âm thầm trong bóng tối mênh mông.
Không bao giờ được hưởng ánh quang vinh.
Nhưng can đảm và tận tình giúp nước (diễn đàn XNC) "

Và một điều nữa tôi vẫn hằng nghĩ là trong diễn đàn XNC chúng ta, có không ít anh chị em nhiều khả năng hơn tôi, nhưng chưa được dịp để thể hiện tài năng của mình. Tôi luôn mong muốn sẽ có anh chị em đó mạnh dạn thay thế tôi, đảm trách vai trò Trưởng Đoàn Nghệ thuật này, lúc đó tôi sẽ tiếp tục hỗ trợ từ phía sau để tất cả vì sự lớn mạnh của Diễn đàn XNC chúng ta.

Xin chúc gia đình anh an vui, hạnh phúc và sớm được định cư ở Hoa Kỳ.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin cảm ơn chi Ngoc happy rất nhiều , nhìn các ACE vui vẻ mình cũng vui mà lây ước gì mình có ở đó , thôi thì chúc cho diễn đàn XNC ngày càng phát triển hơn và chúc ACE được vạn sự như ý
Hiện tại mình chưa có máy tính riêng nên không online được ráng đợi lần sau vậy:p:p:p
Chào em Thanhtung,

Xin cám ơn em về những lời chúc tốt đẹp. Rất mong em đăng ký online vào dịp tới.

Chúc em và gia đình nhiều sức khoẻ, may mắn và thành công nơi xứ người.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Thai Hoang PP

Thành viên mới

Minh gia roi, nen luc nao cung cham.
nguoi ta to chuc hoi thang 12 nam 2012,
bay gio minh moi let toi,
co con hon ko Ngoc hen