Xin mời tham dự buổi offline ngày 22/04/2012

Số lượng người đăng ký tham dự offline ngày 22/04/2012

• Đăng ký offline

Votes: 4 44.4%
  • Đăng ký online miễn phí

Votes: 5 55.6%

• Total voters
    9
  • Poll closed .

pipi_vn

Thành viên tích cực
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 22/04/2012

là như thế lày:bạn lấy 1 laptop,1 vài chai bia tuỳ sức mình,1 ít đồ nhắm.tới giờ G vào link,bật webcam lên.:21::21::21:

à,lap màn hình cảm ứng càng tốt nha.:24::24::24:
Lam đúng theo lời bạn chỉ dẫn sao chẳng thấy ai :) ???=/=.=.=

Kỳ này chắc mấy tay ĐK online bị tổ trác rổi ,vào link rồi , bung , bấm , chạm , gỏ tùm lum hết , rốt cuộc chỉ thấy cái đầu bạc đang hát hò , mình lại tưởng hôm nay XNC có thêm Phó lão Đại , mang kiếng vào nhìn kỷ thấy quen quen , hóa ra là mình , cái mặt to chà bá lửa . Hóa ra nãy giờ có mình mình online .
Thôi đi ngũ và cũng không hiểu tại sao và tại sao.........Trong mơ thấy mình đang hát bài : Đừng hỏi vì sao tôi buồn:6::6::6::6::6::6:

pipi_vn

Thành viên tích cực

Kỳ này chắc mấy tay ĐK online bị tổ trác rổi ,vào link rồi , bung , bấm , chạm , gỏ tùm lum hết , rốt cuộc chỉ thấy cái đầu bạc đang hát hò , mình lại tưởng hôm nay XNC có thêm Phó lão Đại , mang kiếng vào nhìn kỷ thấy quen quen , hóa ra là mình , cái mặt to chà bá lửa . Hóa ra nãy giờ có mình mình online .
Thôi đi ngũ và cũng không hiểu tại sao và tại sao.........Trong mơ thấy mình đang hát bài : Đừng hỏi vì sao tôi buồn:6::6::6::6::6::6:
Hình như Bác bị trật múi giờ rồi ..=.=hic:2:

langvuon

khoai nướng

Lam đúng theo lời bạn chỉ dẫn sao chẳng thấy ai :) ???=/=.=.=
Ngoc ơi,NA vào rồi nè
Sao kg có ai hết,,,:2::2::2:
Đi trật địa chỉ mà thôi :confused::confused::confused::confused:
Vào oovoo phải kết nối với nick tuandoan nữa mới xem được buổi offline của xuatnhapcanh. Có lẽ vì chỉ có 1 máy thôi nên anh Tám Đoàn chỉ kết nối được với 7 nick nữa thôi, mà chắc lúc đó xỉn xỉn hết thấy đường mở cũng có :24:

Vào oovoo phải kết nối với nick tuandoan nữa mới xem được buổi offline của xuatnhapcanh. Có lẽ vì chỉ có 1 máy thôi nên anh Tám Đoàn chỉ kết nối được với 7 nick nữa thôi, mà chắc lúc đó xỉn xỉn hết thấy đường mở cũng có :24:
Hhhehhe.... Bác Khoai nói đúng roài...maxium là 7 nick thoai, với lại hum wa tốc độ truy cập rất yếu...nên chỉ kết nối và thấy hình được Bác QuaiDan, Bác nguyenchauanh, chị Ngocanh, Bác Binhminh riêng Bác tranphongluu chỉ thấy khoãng 30 giây là mất dạng luôn...hehehehe...

pipi_vn

Thành viên tích cực

Hhhehhe.... Bác Khoai nói đúng roài...maxium là 7 nick thoai, với lại hum wa tốc độ truy cập rất yếu...nên chỉ kết nối và thấy hình được Bác QuaiDan, Bác nguyenchauanh, chị Ngocanh, Bác Binhminh riêng Bác tranphongluu chỉ thấy khoãng 30 giây là mất dạng luôn...hehehehe...
Có e pipi nữa , lên được chút xíu rồi cũng out luôn :1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Le_bac49, chị Phanthingocanh, anh Laoquau và các bạn Thieuminh72, Pipi_vn, Thanhtung.

Thay mặt Ban tổ chức tôi xin thành thật xin lỗi các anh chị và các bạn về sự cố online ngày chủ nhật 22/04/2012, đã làm một số bạn thức khuya và mất thời gian mà không xem được buổi offline. Đây là một việc đáng tiếc ngoài sự chuẩn bị của chúng tôi.

Theo như bạn Tuandoan đã giải thích là do tốc độ đường truyền rất chậm và chỉ kết nối được với 07 nickname nên đã không kết nối được đầy đủ với máy của các bạn.

Một lần nữa thành thật xin lỗi các bạn và xin chân thành cám ơn sự quan tâm của các bạn rất nhiều.

Trân trọng,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị Ngọc ơi,

Tụi em đăng ký "gồi"! Không biết có được OK không hỉ? :20::20::20:
Xin chào Binh Minh,

Xin lỗi về sự thiếu sót của chị. Cám ơn em đã nhắc, nhưng hôm đó vẫn có tên em và Trangdung, vì lúc nào chị cũng nhớ đến các bạn bè cũ của mình dù em có đăng ký hay không.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị Ngọc ơi,
Em rất cảm động khi đọc được lời động viên của chị. Em sẽ tham dự offline, vì em cũng rất muốn được làm quen và thân thiết hơn với các ACE trong gia đình XNC ta! Tối qua nhà em bị cúp điện nên đến giờ này em mới trả lời chắc chắn với chị. Chị đừng giận em nha? Một lời khó nói hết, lát nữa gặp chị, em sẽ tạ lỗi sau. Em rất hy vong sau buổi offline này chị sẽ là người chị thân yêu của em!
LH
Chào Cậu Cả,

Cám ơn em về tình cảm tốt đẹp dành cho chị.

Thật bất ngờ được gặp em và phải khâm phục vì sự thông minh, khi em dành gần hết giải thưởng về câu đố, nhưng với tấm lòng tốt, em đã nhường lại cho những bạn cùng tham dự, để mỗi người cùng có phần quà như em.

Mong rằng sẽ gặp lại em trong những lần khác.

Thân mến,

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào Cậu Cả,

Cám ơn em về tình cảm tốt đẹp dành cho chị.

Thật bất ngờ được gặp em và phải khâm phục vì sự thông minh, khi em dành gần hết giải thưởng về câu đố, nhưng với tấm lòng tốt, em đã nhường lại cho những bạn cùng tham dự, để mỗi người cùng có phần quà như em.

Mong rằng sẽ gặp lại em trong những lần khác.

Thân mến,

Chỉ nghe chị Ngọc noái thoai, Trưởng ban ăn chơi này cũng thấy... "phái" ông CẬU CẢ nì roài.

Chờ tui một xíu, CẬU CẢ nghen! Hehe...:1::6:

thieuminh72

Thành viên tích cực

Xin chào anh Le_bac49, chị Phanthingocanh, anh Laoquau và các bạn Thieuminh72, Pipi_vn, Thanhtung.

Thay mặt Ban tổ chức tôi xin thành thật xin lỗi các anh chị và các bạn về sự cố online ngày chủ nhật 22/04/2012, đã làm một số bạn thức khuya và mất thời gian mà không xem được buổi offline. Đây là một việc đáng tiếc ngoài sự chuẩn bị của chúng tôi.

Theo như bạn Tuandoan đã giải thích là do tốc độ đường truyền rất chậm và chỉ kết nối được với 07 nickname nên đã không kết nối được đầy đủ với máy của các bạn.

Một lần nữa thành thật xin lỗi các bạn và xin chân thành cám ơn sự quan tâm của các bạn rất nhiều.

Trân trọng,

giận rùi lần sau nhất dịnh không onl nữa mà di off . vợ có cấm vận cũng di cho dáng mặt dàn ông ..........

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em trên diễn đàn,

Buổi Offline ngày 22/04/2012 đã kết thúc, tuy không đông như những lần trước, nhưng thực sự là buổi offline có ý nghĩa vui vẻ, học hỏi dưới sự dẫn chương trình dí dỏm, thân thiện của 02 MC là anh Ndtrg61 và chị Hieuhan. Ngọchappy xin được cám ơn sự tham gia và góp sức đầy nhiệt huyết của tất cả các anh chị em tham dự:

01/ Bạn Thuy_loan
02/ Chị Kimthanh59
03/ Chị Lydao
04/ Bạn Thungan
05/ Bạn Kim Ngan
06/ Bạn Hongdiem + Cháu gái
07/ Anh Trúc Đào
08/ Anh Thành
09/ Bạn Tuandoan
10/ Anh Nguyễn Hoàng Thắng
11/ Anh 1999
12/ Anh Ndtrg61
13/ Bạn Thaomy
14/ Bạn Ntnhoa2011
15/ Chị Hieuhan + Cháu gái
16/ Anh Dungphuquoc
17/ Chị Seven65
18/ Anh Colua
19/ Bạn Pearlrika
20/ Bạn Nguyễn Hồng Thái
21/ Bạn Cậu Cả
22/ Bạn Le_duc1959
23/ Anh chị Nguyen Duong
24/ Anh Quang
25/ Bạn Ngân Hà + Bạn
26/ Bạn Kim Sa
27/ Bạn Tinatrung

đã tạo cho buổi họp mặt được vui vẻ và thân ái trong tình cảm thân thương của Đại gia đình XNC chúng ta.

*** Xin được trân trọng cám ơn:

1/ Tấm lòng của các bạn: anh Nguyenchauanh, chị Phanthingocanh, anh Quaidan, chị Lily, anh Laoquau, anh Hung1955, bạn Binhminh, bạn Trần Phong Lưu, anh Le_bac49, anh Thanhtung, bạn Thieuminh72, em Pipi_vn dù bận rộn nhưng vẫn cố gắng thu xếp online để cùng chung vui với các bạn đang tham dự offline. Tuy nhiên, rất tiếc vì lý do kỹ thuật về mạng nên không được hoàn hảo lắm. Xin thành thật xin lỗi các anh chị em về sự cố đột xuất ngoài ý muốn này.
2/ Anh Langvuon, anh Ziz đã gọi điện thoại nhờ Ngọchappy chuyển những lời thăm hỏi thân thương đến tất cả các anh chị em trong buổi offline.
3/ Chị Lydao và Bạn Thungan với món Gỏi bì cuốn và Gỏi tôm thịt thật ngon.
4/ Chị Lydao với những câu trò chơi giải trí vui vẻ cùng anh Ndtrg61 với những câu đố vui trí tuệ.
5/ Anh Quang không ngại đường xa từ Bảo Lộc về tham dự và đã hết mình với những bài hát điêu luyện, điệu nhảy sôi động.
6/ Những giọng ca hay mới phát hiện của anh Nguyenduong, chị Pearliku, bạn Nguyenhongthai và cháu gái chị Hongdiem đã góp phần sôi động cho buổi họp mặt.

**** Đặc biệt xin chân thành cám ơn những người đã bỏ công sức rất nhiều trong buổi offline là :

1/ Anh Thành, anh Hoangmau với những Video Clip hay và vui nhộn.
2/ Bạn Tuandoan nhiệt tình trong việc kết nối mạng và tư vấn đến mọi người.
3/ Anh Dungphuquoc và chị Seven65 với những tấm hình rõ đẹp và ghi lại đầy đủ hình ảnh mọi người.
4/ Anh Ndtrg61 và chị Hieuhan đã góp phần thành công cho buổi offline với vai trò MC tuyệt vời của mình.

Tất cả những thiện ý và tình cảm của anh chị em thật sự đã làm cho buổi offline lần này của diễn đàn XNC càng thêm đậm đà và ý nghĩa.

Một lần nữa, xin ghi nhận tấm thịnh tình của tất cả các anh chị em đã tham dự.

Tuy nhiên, buổi họp mặt này sẽ không tránh được những thiếu sót, nên rất mong các anh chị trong nước cũng như ngoài nước thông cảm và vui lòng bỏ qua. Xin chân thành cám ơn.

Thân mến,

Xin chào các anh chị em trên diễn đàn,

Buổi Offline ngày 22/04/2012 đã kết thúc, tuy không đông như những lần trước, nhưng thực sự là buổi offline có ý nghĩa vui vẻ, học hỏi dưới sự dẫn chương trình dí dỏm, thân thiện của 02 MC là anh Ndtrg61 và chị Hieuhan. Ngọchappy xin được cám ơn sự tham gia và góp sức đầy nhiệt huyết của tất cả các anh chị em tham dự:

01/ Bạn Thuy_loan
02/ Chị Kimthanh59
03/ Chị Lydao
04/ Bạn Thungan
05/ Bạn Kim Ngan
06/ Bạn Hongdiem + Cháu gái
07/ Anh Trúc Đào
08/ Anh Thành
09/ Bạn Tuandoan
10/ Anh Nguyễn Hoàng Thắng
11/ Anh 1999
12/ Anh Ndtrg61
13/ Bạn Thaomy
14/ Bạn Ntnhoa2011
15/ Chị Hieuhan + Cháu gái
16/ Anh Dungphuquoc
17/ Chị Seven65
18/ Anh Colua
19/ Bạn Pearlrika
20/ Bạn Nguyễn Hồng Thái
21/ Bạn Cậu Cả
22/ Bạn Le_duc1959
23/ Anh chị Nguyen Duong
24/ Anh Quang
25/ Bạn Ngân Hà + Bạn
26/ Bạn Kim Sa
27/ Bạn Tinatrung

đã tạo cho buổi họp mặt được vui vẻ và thân ái trong tình cảm thân thương của Đại gia đình XNC chúng ta.

*** Xin được trân trọng cám ơn:

1/ Tấm lòng của các bạn: anh Nguyenchauanh, chị Phanthingocanh, anh Quaidan, chị Lily, anh Laoquau, anh Hung1955, bạn Binhminh, bạn Trần Phong Lưu, anh Le_bac49, anh Thanhtung, bạn Thieuminh72, em Pipi_vn dù bận rộn nhưng vẫn cố gắng thu xếp online để cùng chung vui với các bạn đang tham dự offline. Tuy nhiên, rất tiếc vì lý do kỹ thuật về mạng nên không được hoàn hảo lắm. Xin thành thật xin lỗi các anh chị em về sự cố đột xuất ngoài ý muốn này.
2/ Anh Langvuon, anh Ziz đã gọi điện thoại nhờ Ngọchappy chuyển những lời thăm hỏi thân thương đến tất cả các anh chị em trong buổi offline.
3/ Chị Lydao và Bạn Thungan với món Gỏi bì cuốn và Gỏi tôm thịt thật ngon.
4/ Chị Lydao với những câu trò chơi giải trí vui vẻ cùng anh Ndtrg61 với những câu đố vui trí tuệ.
5/ Anh Quang không ngại đường xa từ Bảo Lộc về tham dự và đã hết mình với những bài hát điêu luyện, điệu nhảy sôi động.
6/ Những giọng ca hay mới phát hiện của anh Nguyenduong, chị Pearliku, bạn Nguyenhongthai và cháu gái chị Hongdiem đã góp phần sôi động cho buổi họp mặt.

**** Đặc biệt xin chân thành cám ơn những người đã bỏ công sức rất nhiều trong buổi offline là :

1/ Anh Thành, anh Hoangmau với những Video Clip hay và vui nhộn.
2/ Bạn Tuandoan nhiệt tình trong việc kết nối mạng và tư vấn đến mọi người.
3/ Anh Dungphuquoc và chị Seven65 với những tấm hình rõ đẹp và ghi lại đầy đủ hình ảnh mọi người.
4/ Anh Ndtrg61 và chị Hieuhan đã góp phần thành công cho buổi offline với vai trò MC tuyệt vời của mình.

Tất cả những thiện ý và tình cảm của anh chị em thật sự đã làm cho buổi offline lần này của diễn đàn XNC càng thêm đậm đà và ý nghĩa.

Một lần nữa, xin ghi nhận tấm thịnh tình của tất cả các anh chị em đã tham dự.

Tuy nhiên, buổi họp mặt này sẽ không tránh được những thiếu sót, nên rất mong các anh chị trong nước cũng như ngoài nước thông cảm và vui lòng bỏ qua. Xin chân thành cám ơn.

Thân mến,

Đúng rồi ! có thiếu sót vì nhiều Ca sĩ hết triển vọng đang kẹt show ở hải ngọai , như : quaidan , tranphongluu , DrKing ,Thành-om-bom-ken và ai nửa ta....chắc tui nè .
Trong cuộc họp mặt mà lại không có những vấn đề thiếu sót thì là chuyện lạ àh nghen .Tuy vậy mà không buồn vì ngochappy đã tổ chức buổi off thật trọn vẹn , đầy đũ . Mong rằng sau lần off này và mãi mãi về sau , ngochappy luôn là nhà tổ chức mọi sự kiện cho GĐ/XNC .