KINH NGHIỆM BẢN THÂN Xin nhờ Anh Vha08 giup dùm em

baokhanhphuoc

Thành viên tích cực
Xin kính chào anh Vha 08..
Trước tiên em xin chúc anh luôn đươc nhiều sức khoẻ và Hanh phúc..
Em mới biêt tới diển đàn XNC nhưng em luôn tìm hiểu mục Hướng Nghiệp do anh phụ trách.em thật sự rât ngưởng mộ và khâm phục về sự hiểu biêt và tấm lòng của anh.Anh luôn lăng nghe và giup đở những ai cần đến anh..
Và em có việc xin làm phiền anh tư vấn giup em..GĐ em diên F3 chăc khoảng năm nửa em mơi qua mỹ nơi em qua là (Qaateld woodbridee Virginia ) em 40t và chồng em 45t có 2 con 17t và 8t vợ chồng em kg có bằng câp gì hêt tiếng anh thì chỉ đủ giao tiêp thông thường thôi.em có hỏi Ba em về cuôc sống ở VA nhưng ba em chỉ kêu em lo học nail để nửa qua đi làm thôi,em thì lại kg thich nghề nail nhưng kg dám cải lại ba.em đọc mục hường nghiêp của anh tư vân về nghề Nurse assistant em rât thich vi ở Việt Nam! Em củng thường đi chăm sóc cho những em khuyết tật và chồng em có thể theo học nghề tiện đươc kg xin anh tư vấn dùm em ở VA.2nghề này có dể kiếm việc làm kg và có trường dạy kg học thời gian bao lâu phải đóng bao nhiêu tiền.Anh cho em hỏi thêm ở VA tiền muớn nhà và mua nhà mắt kg có nhiều người việt sống kg mà sao em thấy it ai qua VA quá nếu có anh chị hay bạn nào sống ơ VA xin chia sẻ giup mình với..
Em rât lo khi qua mỹ kg kiếm được việc làm để lo cho GĐ xin anh giup dùm em để em bớt lo lắng em cám ơn anh vô cùng..
Và xin lổi anh vì thơ em dài dòng quá làm mất nhiều thời gian của anh.
Hình như anh sống ơ wasington phải kg anh vậy có gần VA kg em nhớ là ba em có noi nơi ba em sống đi xe khoảng 30 phut là tới thủ đô wasington..
Em xin chào anh và cầu chuc cho anh luôn được mạnh khoẻ và hạnh phuc bên những người thân yêu..

TRông tin Anh giup