[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - dinhbang68

dinhbang68

Thành viên mới
chào mọi nguòi trong diển đàn, chúc mọi người luôn khoẻ mạnh . Hôm 25/7/2011 BX mỉnh bổ túc hồ sơ thì nhận tở giấy chở đợi đến nay 1 tuẩn thì NVLS họ trã một số bằng chứng, và một số bằng chứng họ giữ lại như vậy là họ đang xét duyệt đến hay là sao, có anh chi nào giống trường hợp của mình không ? Xin cho biết ý kiến .Cám ơn mọi người nhiều .

quaidan

Cựu Ban điều hành
chào mọi nguòi trong diển đàn, chúc mọi người luôn khoẻ mạnh . Hôm 25/7/2011 BX mỉnh bổ túc hồ sơ thì nhận tở giấy chở đợi đến nay 1 tuẩn thì NVLS họ trã một số bằng chứng, và một số bằng chứng họ giữ lại như vậy là họ đang xét duyệt đến hay là sao, có anh chi nào giống trường hợp của mình không ? Xin cho biết ý kiến .Cám ơn mọi người nhiều .
Hi Dinhbang68, những bằng chứng trả cho BX của bạn là đã được duyệt rồi, các bằng chứng giữ lại là đang được thẩm tra xác minh, bạn hãy yên tâm chờ thêm ít thời gian nữa sẽ nhận được thông báo từ LSQ.

Nếu hơn 01 tháng mà chưa thấy tin tức gì thì bạn có thể email hỏi LSQ tình trạng hồ sơ của mình. Mẫu thư có thể tham khảo tại link này:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=3026

Chúc may mắn.