[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - dinhbang68

dinhbang68

Thành viên mới
Xin chào anh chị trong diễn đàn, chúc anh chị một ngày an lành. Mình muốn hỏi là có anh chị nào chuẩn bị đi Mỹ không ? cho mình biết, mình sẻ đồng hành cùng anh chị để giúp đo lẫn nhau . Thân chào.

Ðề: bổ túc nhận visa

Xin chào anh chị trong diễn đàn, chúc anh chị một ngày an lành. Mình muốn hỏi là có anh chị nào chuẩn bị đi Mỹ không ? cho mình biết, mình sẻ đồng hành cùng anh chị để giúp đo lẫn nhau . Thân chào.
Mỹ bự lắm, bạn đi đến bang nào? thành phố nào? Bạn phải cho biết để tuandoan giúp cho.

cacbui

Thành viên mới

chào bạn gaimientay!bạn có thể tường thuật lai buỗi phỏng vấn của bạn như thế nào được ko ,lsq hỏi bạn những gì mà bổ túc lại vậy,mong sớm nhận hồi âm của bạn

dinhbang68

Thành viên mới

Chào bạn cacbui, mình phỏng vấn vào tháng 6/2011 ,tháng 7 thì mình bổ túc :
Timeline, cu trú 10 năm của hai vo chong, thông tin về nguoi vo cù cùa chồng mình. sau đó nhận thêm giấy xanh về nhà cho đoi .....đến tháng 4/2012 thì mình nhận đuoc thu của TLSQ nói mình bổ túc giấy khám suc khoẻ (het hạn ) nộp thêm bằng chung moi, đến tháng 5 mình đi bổ túc, lần này TLSQ có phỏng vấn mình nhu lần phỏng vấn truoc họ hỏi nhung câu mà họ đã hỏi mình cũng may là mình có chuẩn bị nên trã loi đuoc, sau đó họ ký giấy hồng và đua mẩu đon EMS điền thông tin, đóng tiền để họ goi Visa bằnng đuong buu điện cho mình.