[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - Lindan

Lindan

Thành viên mới
chào diễn đàn ,
Mình tên Linh. hồ sơ của mình là diện CR1, Họ đã báo là hồ sơ đã đựơc chấp thuận vào 25June2018. Hiện đang chờ ngày approved. Xin hỏi Diễn đàn :
1.Trong thời gian này mình còn có thể bổ sung thêm các giấy tờ chứng minh mối quan hệ được không( vì lúc nộp hồ sơ mình không có nộp timeline và các hình ảnh chát với nhau..)xin hỏi diện CR1 thì có cần viết Timeline không? Và phải gởi bổ sung như thế nào?
2. Cho mình hỏi hồ sơ đựơc duyệt hay không thì họ đã quyết định trước khi mình đi phỏng vấn rồi phải không? Hay là tới ngày họ phỏng vấn mới biết đậu hay không? (Tại mình thấy trên diễn đàn có bạn nói nếu đậu thì có sẵn giấy hồng rồi và chỉ hỏi mình vài câu thôi.) Có phải như vậy không?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào diễn đàn,
Mình tên Linh, hồ sơ của mình là diện CR1, họ đã báo là hồ sơ đã được chấp thuận vào 25June2018. Hiện đang chờ ngày approved. Xin hỏi Diễn đàn:
1.Trong thời gian này mình còn có thể bổ sung thêm các giấy tờ chứng minh mối quan hệ được không (vì lúc nộp hồ sơ mình không có nộp timeline và các hình ảnh chát với nhau..) xin hỏi diện CR1 thì có cần viết Timeline không? Và phải gởi bổ sung như thế nào?
2. Cho mình hỏi hồ sơ đựơc duyệt hay không thì họ đã quyết định trước khi mình đi phỏng vấn rồi phải không? Hay là tới ngày họ phỏng vấn mới biết đậu hay không? (Tại mình thấy trên diễn đàn có bạn nói nếu đậu thì có sẵn giấy hồng rồi và chỉ hỏi mình vài câu thôi) Có phải như vậy không?
Chào Lindan,
Bạn cần phải cung cấp thêm thông tin hồ sơ của mình. Rồi sẽ được giúp.
Số biên nhận Receipt Number do USCIS cấp.