[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - lonelyboy2003

lonelyboy2003

Thành viên mới
Hi,

Mình quen với bạn gái mình từ năm 2004 , khi đó mình vẫn chưa đi định cư tại Mỹ, lúc đó tụi mình vẫn chỉ là bạn. Năm 2006 mình đi định cư tại Hoa Kỳ, đến năm 2007 thì bạn gái mình có quen với một người nước ngoài và cô ấy đã đính hôn với anh ấy và mở hồ sơ fiance. Đến năm 2009 thì cô ấy phỏng vấn nhưng đã không được visa. LSQ yêu cầu bổ sung thêm timeline, sau khi bổ sung timeline thì cô ấy chờ đến 2010 thì nhận được giấy trả lời của LSQ là hồ sơ bị từ chối và được trả về HK, LSQ nghi ngờ hs là gian dối. Và cô ấy cũng mất liên lạc với người đó từ khi hồ sơ bị trả về. Đến năm 2011 thì tụi mình có tình cảm với nhau, mình định trong năm nay sẽ làm đám cưới với cô ấy và sẽ mở hồ sơ bảo lãnh she qua theo diện kết hôn. Xin các bạn tư vấn cho mình biết trường hợp của mình như vậy có mở hồ sơ được không? nếu được thì khả năng xin được visa của mình có khả quan không ? va mình phải làm gì để hồ sơ mới có khả năng xin visa cao? cám ơn và mong hồi âm sớm !!!

quytuquay

Thành viên tích cực
Ðề: xin tư vấn trường hợp của mình, cám ơn !!!

Hi bạn
Mình có đọc hồ sơ của bạn bên việt di trú , anh hùng việt đã tư vấn cho trường hợp của bạn rồi .
http://vietditru.com/bb/viewtopic.php?f=13&t=7622
Nhưng theo mình nghĩ nếu hai bạn lấy nhau thật và có con với nhau, nếu có nghi ngờ thì xét nghiệm ADN đứa bé mọi việc sẽ khác đi .
Chúc bạn may mắn