[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - may hong

may hong

Thành viên mới
chao cac anh chi,em la thanh vien moi,e co vai cau hoi xin cac anh chi trong dien dan tu van giup e.
e da dinh hon va sap lam dam cuoi cuoi nam nay,tui e cung dang dinh lam giay to,nhung ko biet la nen lam dien vo chong hay dien hon the,tui e thi tinh doi cuoi nam lam dam cuoi roi lam giay ket hon lam giay to theo dien vo chong lun.a chi tu van giup e.
tui e ngay nao cung lien lac voi nhau,tui e lien lac qua mang yahoo va goi bang viber,va khi ngu hay lam j tui e van giu lien lac nhu vay,nen hau nhu tui e lien lac ca ngay.nhung e nge noi lien lac nhu vay ko tinh la bang chung co dung ko ah.?tui em cug hay chat yahoo nua,vay co the lam bang chung ko ah?(nhung tin nhan cua viber co luu lai het,e co su dung lam bang chung dc ko ah?)xin cac anh chi tu van giup e(tui e ko co goi bang the dt)

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm
thân chào bạn. Mình cũng không biết nhiều, nhưng mình chia sẽ những mà mình biết cho bạn.

ưu điểm
1. Diện đám hỏi (đính hôn) thì thời gian rất nhanh trong vòng 3 đến 6 tháng bạn có thể đi Mỹ rồi nếu như điều kiện ok 100%.
2. Diện Vợ chồng thì rất lâu, nhanh nhất cũng khoảng 1 năm.

Khuyết điểm:
1. Diện đính hôn, rất dễ bị tiêu khi bạn đi phỏng vấn.
2. Diện Vợ chồng thì đỡ hơn, và nếu như bạn phỏng vấn rớt có thể phỏng vấn lại, vấn đề chỉ là thơi gian và 2 bên phải kiên nhẫn.

good luck to you

Hackti

Thành viên tích cực
chao cac anh chi,em la thanh vien moi,e co vai cau hoi xin cac anh chi trong dien dan tu van giup e.
e da dinh hon va sap lam dam cuoi cuoi nam nay,tui e cung dang dinh lam giay to,nhung ko biet la nen lam dien vo chong hay dien hon the,tui e thi tinh doi cuoi nam lam dam cuoi roi lam giay ket hon lam giay to theo dien vo chong lun.a chi tu van giup e.
tui e ngay nao cung lien lac voi nhau,tui e lien lac qua mang yahoo va goi bang viber,va khi ngu hay lam j tui e van giu lien lac nhu vay,nen hau nhu tui e lien lac ca ngay.nhung e nge noi lien lac nhu vay ko tinh la bang chung co dung ko ah.?tui em cug hay chat yahoo nua,vay co the lam bang chung ko ah?(nhung tin nhan cua viber co luu lai het,e co su dung lam bang chung dc ko ah?)xin cac anh chi tu van giup e(tui e ko co goi bang the dt)
Bạn viết Tiếng Việt có dấu, cách câu, xuống dòng, trình bày rỏ ràng dùm nghen bạn. Bạn viết kiểu này, làm sao HT đọc nổi mà trả lời cho bạn đây?

Bạn chịu khó viết lại đàng hoàng một lần nữa, HT sẽ vì sự chịu khó của bạn mà nhiệt tình trả lời, còn viết như thế này, HT xin phép được bỏ qua nhé bạn.

may hong

Thành viên mới
em muốn hỏi là tụi e không sử dụng thẻ dt để liên lạc,mà gọi bằng viber và yahoo.(viber co lưu chi tiết cuộc gọi),như vậy có sử dụng làm bằng chứng liên lạc được ko ạh.

may hong

Thành viên mới
em muốn hỏi là tụi e không sử dụng thẻ dt để liên lạc,mà gọi bằng viber và yahoo.(viber co lưu chi tiết cuộc gọi),như vậy có sử dụng làm bằng chứng liên lạc được ko ạh.
anh chị cho em hỏi nữa là tụi em tính đăng kí giấy kết hôn trước ngày đám cưới. vậy có dc ko ạ,sau này pv có bị rắc rối gì ko vậy?