[Hồ sơ F1] Hồ sơ F1 - HCM2013504052

Zury Huong

Thành viên mới
em là thành viên mới tham gia mong anh chị cô chú giúp đỡ
có thể cho em biết lsq đã nhận đuợc kết quả dna của em chưa. ba em ở mỹ đã nhận được giấy báo kết quả 99,99% từ ngày nhận đến nay được 17 ngày rồi ạ ? vậy e có nên photo bản đó ra đem lên submit k ạ. số hs của e là HCM2013504052. mog anh chị giúp em với em chân thành cám ơn

Zury Huong

Thành viên mới
Khi nào lãnh sự quán nhận đc kết quả DNA

Ba e đã nhận đc giấy báo kết quả 99,99% rồi mà tới nay đc 18 ngày rồi mà chưa thấy tin gì từ lsq. Vậy e có nên đem bản coppy đó lên nộp k ạ.
Ace giúp e xem lsq đã nhận đc chưa số hs :HCM2013504052 ạ
E đag cần gắp mog mọi ng giúp đỡ
Em xin cám ơn

Zury Huong

Thành viên mới
Ðề: Khi nào lãnh sự quán nhận đc kết quả DNA

Hix,anh chị nào giúp em với :((( sao ko ai trả lời e vậy.e sốt ruột qá. Có gì sai xót xin Anh chị bỏ qua

vuthangsi

Ban điều hành

Ba e đã nhận đc giấy báo kết quả 99,99% rồi mà tới nay đc 18 ngày rồi mà chưa thấy tin gì từ lsq. Vậy e có nên đem bản coppy đó lên nộp k ạ.
Ace giúp e xem lsq đã nhận đc chưa số hs :HCM2013504052 ạ
E đag cần gắp mog mọi ng giúp đỡ
Em xin cám ơn
*Kết quả phải phải ghi tên của đương đơn và số hồ sơ. Viên chức lãnh sự sẽ xem xét kết quả. Nếu kết quả xác minh mối quan hệ trong lời khai, và hồ sơ đã đủ các giấy tờ cần thiết, thì tình trạng từ chối sẽ được xem xét lại. Nếu kết quả không xác minh mối quan hệ huyết thống, thì tình trạng từ chối ban đầu vẫn được giữ nguyên. Tổng Lãnh Sự Quán sẽ thông báo quyết định cuối cùng cho đương đơn qua email hoặc đường bưu điện .
Điền đơn gởi cho LSQ , bằng tiếng anh, hỏi tình trạng hồ sơ ở đây
http://hochiminh.usconsulate.gov/contact/ivinquiries.html

hướng dẫn điền đơn
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/14822-Hướng-dẫn-điền-mẫu-đơn-điện-tử-gửi-LSQ-Hoa-Kỳ
Cột subject chon câu B 6

B6. I have "other" questions regarding a case for which has already interview.
Đương đơn muốn hỏi những câu hỏi khác về trường hợp sau khi phỏng vấn.

Phần Attachments , scan vào giấy báo kết quã xét nghiệm ADN.
Bấm nút submit gởi đi .
LSQ sẽ có thư trã lời cho bạn .

Zury Huong

Thành viên mới

Chủ nhật gửi cho lsq được không ạ? S e gửi thì nó cứ báo file upload failed. Please hit back try again không à. Anh vuthangsi giúp e vs. Hay là file scan bị lỗi

Thành

Thích đủ thứ ...

Chủ nhật gửi cho lsq được không ạ? S e gửi thì nó cứ báo file upload failed. Please hit back try again không à. Anh vuthangsi giúp e vs. Hay là file scan bị lỗi
Bất kỳ ngày nào bạn cũng có thể gửi online, trong tình trạng như vậy bạn nên xem lại file của mình có đúng chuẩn không ? File chuẩn phải là file ảnh, có đuôi .JPG. .TGA, PNG.... kích thước ảnh 800x600 pixels.

Zury Huong

Thành viên mới

Dạ vâng e cám ơn. E gửi file của word .doc nên không đc. E gửi lại đuôi JBG r ạ. Mog là mai lsq sẽ trả lời cho e.
Cám ơn các Anh đã giúp ạ

Zury Huong

Thành viên mới

Ai giúp e với e gửi thư lên thì nó cứ kêu là gửi bản copy passport "Again, please refer to our response dated Nov 21. To date, we are unable to confirm the owner of the e-mail inquiry recently submitted. Therefore, we must ask you to confirm that the current e-mail account belongs to the beneficiary by providing a copy of the beneficiary's passport for verification.* This is required by law as we are only permitted to discuss details of a visa case with the petitioner, the applicant or the legal representative of the case.* If your email address can be confirmed, we will be happy to assist you with your inquiry"
Thì mìh scan passport kèm theo lun hay sao. Mog mọi ng giúp đỡ

Zury Huong

Thành viên mới

Lãh sự trả lời là đã nhận kết quả rồi. Vậy e đem bản kết quả mà ba e nhận đc. Đem lên nộp đc k ạ. Mog mọi ng trả lời giúp e vs e đag gấp lắm

Thành

Thích đủ thứ ...
Bất kỳ ngày nào bạn cũng có thể gửi online, trong tình trạng như vậy bạn nên xem lại file của mình có đúng chuẩn không ? File chuẩn phải là file ảnh, có đuôi .JPG. .TGA, PNG.... kích thước ảnh 800x600 pixels.
Lãh sự đã nhận đc kết quả của e rồi.và nói là đag đc xem xét bởi 1 viên chức lãh sự"thank you for your confirmation. we have received beneficiary's dna results. the file is now pending review by a consular officer. now office will notify the by mail once the review is completed." vậy e phải ch

Lãh sự trả lời là đã nhận kết quả rồi. Vậy e đem bản kết quả mà ba e nhận đc. Đem lên nộp đc k ạ. Mog mọi ng trả lời giúp e vs e đag gấp lắm
Bạn xem kỹ qua bài viết này, sẽ giúp cho bạn từng bước phải làm như thế nào nhé : http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/16208-F2A-IR2-Kinh-nghiệm-xét-nghiệm-ADN/page9

Zury Huong

Thành viên mới

Lãh sự đã nhận đc kết quả của e rồi.và nói là đag đc xem xét bởi 1 viên chức lãh sự"thank you for your confirmation. we have received beneficiary's dna results. the file is now pending review by a consular officer. now office will notify the by mail once the review is completed." vậy e phải chờ lsq gửi thư về tiếp hay e đem lên nộp đc k a.