[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - tungga

tungga

Thành viên mới
:confused:mấy anh chị ơi cho em hỏi cái này nha . em qua mĩ có thẻ xanh rồi . cỡ 3 năm nữa em về cưới người iu xong lam hồ sơ bão lãnh bằng thẻ xanh dược không anh ?nếu bảo lãnh bằng thẻ xanh thi bao lâu mới được phỏng vấn ?nếu ở bên đây em còn đi học thì có bảo lãnh được không anh , chị ? thanks anh chị trước .

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: zo day tra loi dum em y

:confused:mấy anh chị ơi cho em hỏi cái này nha . em qua mĩ có thẻ xanh rồi . cỡ 3 năm nữa em về cưới người iu xong lam hồ sơ bão lãnh bằng thẻ xanh dược không anh ?nếu bảo lãnh bằng thẻ xanh thi bao lâu mới được phỏng vấn ?nếu ở bên đây em còn đi học thì có bảo lãnh được không anh , chị ? thanks anh chị trước .
Được bạn. Thời gian bảo lãnh là khoảng hai năm theo lịch visa hiện nay.

tungga

Thành viên mới
xin mấy anh chị trả lời dùm em nha . thanks

cho em hỏi là nếu mình bảo lãnh vợ chồk bằng thẻ xanh bây jo mất co 2 năm la cao nhất phải hok za ? mà người bão lãnh mún bảo lãnh cho người iu thì cần có bao nhiêu tiền mình mới có thể bão lãnh dược? nếu em còn di học thì có cho em bảo lãnh hok ? em không di làm nếu làm thì chỉ làm part-time thui . mình có thể nhờ người trong gia dinh làm hổ trợ tài chính dể bảo lãnh dưộc hok za ? cho em cảm ơn trc.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: xin mấy anh chị trả lời dùm em nha . thanks

bạn nên tham khảo các thông tin trong diễn đàn Các câu mà bạn hỏi đều có trong diễn đàn