[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - EAC0503552099

tranthao7374

Thành viên mới
Anh chi cho em hoi tham thong tin ho so cua em dien f3 . Me em da co quoc tich USA , ho so em nop so receipt EAC-05-035-52099 ngay 18/11/2004
khong biet den khoan khi nao thi em duoc mo ho so . Em doi lau qua va khong nhan duoc thong tin gi khong biet la chua den han hay ho so co that lac khong ? Anh chi nao xem duoc thong tin tra loi giup em nhe ! Tks

Ðề: Hoi thong tin dien f3

Anh chi cho em hoi tham thong tin ho so cua em dien f3 . Me em da co quoc tich USA , ho so em nop so receipt EAC-05-035-52099 ngay 18/11/2004
khong biet den khoan khi nao thi em duoc mo ho so . Em doi lau qua va khong nhan duoc thong tin gi khong biet la chua den han hay ho so co that lac khong ? Anh chi nao xem duoc thong tin tra loi giup em nhe ! Tks
On September 24, 2005, chúng tôi gửi thư cho bạn thông báo rằng chúng tôi đã chấp thuận I130
Bạn dùng email này http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/74-Th%C6%B0-h%E1%BB%8Fi-national-visa-center-s%E1%BB%91-h%E1%BB%93-s%C6%A1 để thiết lập liên lạc với NVC và hỏi số hồ sơ của bạn luôn nha.
Hồ Sơ của bạn chưa đến lược giải quyết. HIện tại F3 đang giải quyết cho những hồ sơ có PD trước ngày 08/03/2003. @)@

orion_tuan

Thành viên tích cực
Ðề: Hoi thong tin dien f3

Khi lịch visa cách ngày ưu tiên 6-7 tháng, NBL/NĐBL nên chủ động cung cấp địa chỉ email để NVC open sớm.
Khi hồ sơ mở/open
NBL/NĐBL dùng Invoice ID Number và Case number đăng nhập ceac.state.gov để:
-Đóng 88usd phí duyệt bảo trợ tài chính. In tờ Document cover sheet.
-Điền đơn Ds-261 chỉ định người đại diện. Đóng tiền visa 230usd cho mỗi đương đơn đc đi.
Sau đó: NBL/NĐBL gửi đến NVC: Tờ Document cover sheet đặt trước: Bảo trợ tài chính, Civil Documents của NBL, Civil Documents của NĐBL.
Sau khi gửi, NBL/NĐBL đăng nhập điền đơn xin visa Ds-260 cho mỗi đương đơn đc đi.
Điền xong in trang xác nhận Ds-260 mang đi lúc PV.
Trường hợp chưa gửi gửi Civil Documents của NĐBL thì in thêm trang xác nhận Ds-260 đặt trước Civil Documents của NĐBL rồi gửi đi.
NVC nhận đc đầy đủ sẽ xem xét và cho hoàn tất. Nếu thiếu, NVC sẽ gởi email cho Người đại diện Ds-261.

Lịch visa tháng 2/2014 F3 là 15/5/2003