[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2008574002*

phucloc

Thành viên mới
Chào các bạn! Nhà mình F3,Pd28/6/2001,complete28/4/2010 đang dài cổ chờ giấy mời PV,vô diễn đàn được các AC động viên là yên tâm chờ những ngày cuối tháng nhưng mình vẫn luôn cảm thấy lo lo. Các bạn có ai có hồ sơ cùng thời điểm với mình & cùng tâm trạng xin hãy cùng giao lưu chia sẻ , mong sao những điều may mắn sẽ đến với tất cả các thành viên gia đình F3 chúng ta trong những ngày sắp tới.

thinhcongly

Thành viên tích cực
Ðề: Phucloc,chia sẻ cùng gia đình F3.

Chào các bạn! Nhà mình F3,Pd28/6/2001,complete28/4/2010 đang dài cổ chờ giấy mời PV,vô diễn đàn được các AC động viên là yên tâm chờ những ngày cuối tháng nhưng mình vẫn luôn cảm thấy lo lo. Các bạn có ai có hồ sơ cùng thời điểm với mình & cùng tâm trạng xin hãy cùng giao lưu chia sẻ , mong sao những điều may mắn sẽ đến với tất cả các thành viên gia đình F3 chúng ta trong những ngày sắp tới.
:New_icons_10:
mình cũng gần giống nhu trừơng hợp của bạn . pd 21/8/2001 complete 4/5 /2010 F3 . mình cũng đã nghĩ việc làm rồi vi công viêc của mình là tài xế lái xe cũng chính vì chuyện này mà không còn tâm trạng ôm vô lăng nửa nếu mà tình trạng nay cứ kéo dài chắc là thúi hẻo giá như ban điều hành của NVC thấu hiểu dc tình cảnh này mà giải quyết cho đi sớm thì những ngừơi di dân như mình đỡ biết bao :(

TaoDi

Thành viên mới

Hồ sơ của phucloc completed trước mình 3 tháng, chắc cũng sắp nhận được thư phỏng vấn rồi . Bạn đã nghiên cứu vụ KSK, chích ngừa cho con cháu gì chưa?

thinhcongly

Thành viên tích cực

:New_icons_10:
chào bạn phuc loc
mình cũng gần giống như trừơng hợp của bạn . pd 21/8/2001 complete 4/5 /2010 F3 . mình cũng đã nghĩ việc làm rồi vi công viêc của mình là tài xế lái xe cũng chính vì chuyện này mà không còn tâm trạng ôm vô lăng nửa nếu mà tình trạng này cứ kéo dài chắc là mìmh thúi hẻo giá như ban điều hành của NVC thấu hiểu dc tình cảnh này mà giải quyết cho đi sớm thì những ngừơi di dân như mình đỡ biết bao :(

dohoaibao

Thành viên tích cực

Người nhà gọi điện thoại nói chuyện với NVC cho biết không thể thu xếp lịch cho mình trong tháng 08. Họ nhắc mình 2 tuần nửa gọi điện thoại để biết thêm thông tin. Vậy là minh out nửa rồi. Cám ơn anh Thành đã check thông tin dùm.

zero00789

Thành viên tích cực

Hi anh dohoaibao ,người nhà anh gọi nvc nói ko thể xếp lịch tháng 8 à ,thì đúng rồi ,lịch pv tháng 8 đầy rồi mà ,anh sẽ pv trong tháng 9 mà ,sao anh lại nói out ,bởi vì bản thân nhân viên nvc cũng ko thể biết hồ sơ nào đạt tiêu chuẩn lên lịch cả ,hãy cố gắng chờ ngày mai xem sao .