[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - da duoc di

Status
Không mở trả lời sau này.

da duoc di

Thành viên mới
bay gio toi sang khong biet co phai di ngia vu quan su khong nhi:New_icons_10::100::100: 29/01/2011 toi nhan visa va di sang hoa ki voi me va chi gai ki sang do bao lau toi o the bao lanh ba tui sang zay . ma chong khi do ba me tui khong co giay dang khi khet hon thi gio tui phai bao lanh ba tui sang nhu the nao day

xin cac anh chi dup ho cai

Nga

Thành viên mới
Ðề: dup tui ho cai

Chịu thôi,có muốn giúp cũng không giúp được,chữ thì không dấu lẫn câu văn thì tối nghĩa,sai chính tả, không ai có thể đọc bài của bạn được để mà giúp.

Yenbui54

Thành viên tích cực

Biết post bài tiếng Việt mà post bài như vậy,thôi thì viết bằng tiếng Anh tui tôi sẽ trả lời bằng tiếng Anh khỏi cần đánh dấu sắc,huyền,hỏi v..v...
Xin đề nghị cùng Admin,ACE nếu gặp trường hợp bất cứ ai post bài như thế không trả lời hoặc xin Admin xoá bài .Thì giờ rất quí báu ,đọc phải những bài viết như thế càng thêm bực mình.
Chúng ta là người Việt mà viết tiếng Việt như thế thử hỏi nếu người ngoại quốc họ biết tiếng Việt họ sẽ chửi chúng ta như thế nào.Nơi tôi ở có những người Mỹ họ nói tiếng Việt giỏi đến độ có thể nói được tiếng nói của 3 miền :Bắc ,Trung, Nam.

Nga

Thành viên mới

PTH thương người là tốt,nhưng cũng đừng đánh đồng với sự du di vì những cố tình.Bờm xét thấy nếu cần thật sự thì tác giả đã sửa lại rồi,vì đây là điều đơn giản.Nhân tiện đây Bờm đề nghị BDH lập một nội quy thật nghiêm khắc cho những ai muốn post bài .Thân

Yenbui54

Thành viên tích cực

Rất đồng ý với ý kiến của Bờm,phải nghiêm khắc với những sự cố tình như thế.Trong diễn đàn này tôi đã đọc nhiều bài viết văn theo kiểu IM trong Chat room,nhiều từ ngữ tôi đọc không thể đoán ra ý nghĩa là cái gì?Những bài post như thế tôi không cần tìm hiểu ý của nó và lướt qua .....

whitecat

Thành viên tích cực

bay gio toi sang khong biet co phai di ngia vu quan su khong nhi:New_icons_10::100::100: 29/01/2011 toi nhan visa va di sang hoa ki voi me va chi gai ki sang do bao lau toi o the bao lanh ba tui sang zay . ma chong khi do ba me tui khong co giay dang khi khet hon thi gio tui phai bao lanh ba tui sang nhu the nao day

xin cac anh chi dup ho cai
Chào bạn,
Thiệt tình là có cảm giác y chang như các AC trong diễn đàn khi đọc câu hỏi của bạn. Mình cũng phải rị mọ 2, 3 lần mới hiểu bạn viết gì. :13::12:

Mình có thắc mắc là sao bạn biết chính xác ngày 29/01/2011 nhận visa vậy? Giờ mới là cuối tháng 12, tính ra còn 1 tháng mới đến 29/01. Thông thường giấy hồng báo ngày lấy visa là sau 1 tuần.

Những thắc mắc của bạn về đi quân sự, làm thế nào để bảo lãnh ba bạn thì bạn nên kiên nhẫn dạo vài vòng trong diễn đàn sẽ tìm thấy câu trả lời ngay thôi. Chúc bạn may mắn.

Biết post bài tiếng Việt mà post bài như vậy,thôi thì viết bằng tiếng Anh tui tôi sẽ trả lời bằng tiếng Anh khỏi cần đánh dấu sắc,huyền,hỏi v..v...
Xin đề nghị cùng Admin,ACE nếu gặp trường hợp bất cứ ai post bài như thế không trả lời hoặc xin Admin xoá bài .Thì giờ rất quí báu ,đọc phải những bài viết như thế càng thêm bực mình.
Chúng ta là người Việt mà viết tiếng Việt như thế thử hỏi nếu người ngoại quốc họ biết tiếng Việt họ sẽ chửi chúng ta như thế nào.Nơi tôi ở có những người Mỹ họ nói tiếng Việt giỏi đến độ có thể nói được tiếng nói của 3 miền :Bắc ,Trung, Nam.

Không biết người viết như thế nào? có thể không rành về vi tính, có thể nhỏ tuổi, lời văn mộc mạc, viết không đúng chánh tả, có thể Mẹ nhờ cháu nhỏ tuổi viết giúp khi không biết nhiều về vi tính, hay vào dạo chơi rồi sẵn dịp đặt câu hỏi cho mình luôn, đôi khi cũng có những người vùng quê không có điều kiện đi học, khó nói quá, các bạn nghĩ thế nào? :40::40::40:[/QUOTE] (by PTH)
PTH is right, you are wrong. You are here to help, not to judge someone who you don't know anything about.

thanhnv

Thành viên tích cực

Không biết người viết như thế nào? có thể không rành về vi tính, có thể nhỏ tuổi, lời văn mộc mạc, viết không đúng chánh tả, có thể Mẹ nhờ cháu nhỏ tuổi viết giúp khi không biết nhiều về vi tính, hay vào dạo chơi rồi sẵn dịp đặt câu hỏi cho mình luôn, đôi khi cũng có những người vùng quê không có điều kiện đi học, khó nói quá, các bạn nghĩ thế nào? :40::40::40:
(by PTH)
PTH is right, you are wrong. You are here to help, not to judge someone who you don't know anything about.[/QUOTE]

Chủ topic đặt câu hỏi mà dường như cũng không quan tâm đến câu trả lời cho lắm. Bằng chứng là nick da duoc di cũng không quay lại để comment. Vậy có cần thiết phải trả lời không?

Status
Không mở trả lời sau này.