[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - david_hua

david_hua

Thành viên mới
Hồ sơ Gd e đã completed vào 2011 rồi, và PD là 18Oct 2001.
E xin hỏi vậy khi nào Gd e mới nhận được giấy khám sức khỏe và thư mời pv ah?

Xin các anh chị trong diễn đàn hướng dẫn. E xin cảm ơnl001

namnguchinh25

Thành viên tích cực
Ðề: Xin hỏi ngày nào nhận được giấy mời pv?

Hồ sơ Gd e đã completed vào 2011 rồi, và PD là 18Oct 2001.
E xin hỏi vậy khi nào Gd e mới nhận được giấy khám sức khỏe và thư mời pv ah?

Xin các anh chị trong diễn đàn hướng dẫn. E xin cảm ơnl001
Bạn theo dõi lịch visa tháng 3 đi, rồi trừ ngày ra nếu visa cứ tăng 1/1 như hiện nay thì mình nghĩ gia đình bạn phải chờ 1 năm nữa. Hy vọng visa tăng nhanh đi bạn.

david_hua

Thành viên mới

Bạn theo dõi lịch visa tháng 3 đi, rồi trừ ngày ra nếu visa cứ tăng 1/1 như hiện nay thì mình nghĩ gia đình bạn phải chờ 1 năm nữa. Hy vọng visa tăng nhanh đi bạn.
Chúa ơi! 1 năm nữa thì mình 21t roi. Làm sao đây?:20::20::20:

langvuon

khoai nướng

Chúa ơi! 1 năm nữa thì mình 21t roi. Làm sao đây?:20::20::20:
Chúa bảo rằng con đừng có lo lắng nữa vì hồ sơ completed rồi, chỉ sợ rằng con bị cám dỗ rồi đòi ba mẹ cưới vợ gả chồng là bị ở lại mà thôi:33:

david_hua

Thành viên mới

Chúa bảo rằng con đừng có lo lắng nữa vì hồ sơ completed rồi, chỉ sợ rằng con bị cám dỗ rồi đòi ba mẹ cưới vợ gả chồng là bị ở lại mà thôi:33:
Vậy là sao hả bạn? Cái chỗ " đừng có lo lắng" ah? Mình ngày 1/1/2013 là đúng 21t, nên thật sự rất lo là sẽ bị quá tuổi. Hy vọng bạn trả lời giùm mình.
p/s : doc xong mấy dòng của bạn mà tự nhiên có tí hy vọng rùi, thank nhìu :1:

Thành

Thích đủ thứ ...

Vậy là sao hả bạn? Cái chỗ " đừng có lo lắng" ah? Mình ngày 1/1/2013 là đúng 21t, nên thật sự rất lo là sẽ bị quá tuổi. Hy vọng bạn trả lời giùm mình.
p/s : doc xong mấy dòng của bạn mà tự nhiên có tí hy vọng rùi, thank nhìu :1:
Bạn cho biết ngày ưu tiên, ngày chấp thuận, ngày tháng năm sinh thì ÂE mới kiểm tra được chính xác có đủ tuổi để đi cùng gia đình không nhé :1:

david_hua

Thành viên mới

Bạn cho biết ngày ưu tiên, ngày chấp thuận, ngày tháng năm sinh thì ÂE mới kiểm tra được chính xác có đủ tuổi để đi cùng gia đình không nhé :1:
PD : 18Oct 2001
Birthay: 1/1/1992
Còn ngày chấp thuan la gi vay ban? Neu la ngày hồ sơ completed thì có le là khoảng tháng 10 năm 2011. Mong cac anh chị hướng dẫn cho e. Vì sắp quá tuổi nên lo lắng lắm :2::2::2:

Thành

Thích đủ thứ ...

PD : 18Oct 2001
Birthay: 1/1/1992
Còn ngày chấp thuan la gi vay ban? Neu la ngày hồ sơ completed thì có le là khoảng tháng 10 năm 2011. Mong cac anh chị hướng dẫn cho e. Vì sắp quá tuổi nên lo lắng lắm :2::2::2:
hehehe ghi từng chút vậy sao mà tính tuổi được cho chính xác đây ? nếu không biết ngày chấp thuận thì ghi xuống số hồ sơ HCMxxxxxx để các bác trong này tính cho nhen. :24: