[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - EAC0507652998

hiep.duchung

Thành viên mới
Tôi có người em gái bảo lãnh ngày 21-01-2005, Số hồ sơ F4 - EAC 0507652998 --- tên người bảo lãnh -Nguyễn Thị Thuý -- người được bảo lãnh -Nguyễn Thị Hạnh Trang . mong ace giúp đỡ coi dum hồ sơ hiện đang ơ đâu , xin cảm on nhiều và chúc các anh chị em trong ban điều hành nhiều sức khoẻ ,gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống

Chỉnh sửa cuối:

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Nhờ anh chị em trong ban điều hành va toàn thể anh chị em nào biết giúp dùm

Tôi có người em gái bảo lãnh ngày 21-01-2005, Số hồ sơ F4 - EAC 0507652998 --- tên người bảo lãnh -Nguyễn Thị Thuý -- người được bảo lãnh -Nguyễn Thị Hạnh Trang . mong ace giúp đỡ coi dum hồ sơ hiện đang ơ đâu , xin cảm on nhiều và chúc các anh chị em trong ban điều hành nhiều sức khoẻ ,gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống

https://egov.uscis.gov/cris/Dashboard/CaseStatus.do;jsessionid=abc0Fz7GkeY-Ka0kvUjfu
Acceptance
On December 2, 2010, a duplicate notice was mailed to you regarding a decision on this case, or describing how we will process the case if it is still pending. Please follow any instructions on the notice. Your case is at our NEBRASKA SERVICE CENTER location. If this I130, IMMIGRANT PETITION FOR RELATIVE, FIANCE(E), OR ORPHAN is still pending, you will be notified by mail when a decision is made, or if the office needs something from you. If you move and this case is still pending, please use our Change of Address online tool to update your case with your new address or call our customer service center at 1-800-375-5283.

VÀO NGÀY 02 Tháng Mười Hai năm 2010, một thông báo trùng lặp, (ĐƯỢC GỞI 2 LẦN ) đã được gửi đến NGƯỜI BẢO LẢNH HOẶC LUẬT SƯ ĐẠI DIỆN CỦA HỒ SƠ liên quan đến một quyết định về trường hợp hồ sơ này,
hoặc mô tả cách chúng tôi sẽ xử lý các trường hợp nếu nó còn đang xem xét. Hãy làm theo các chỉ dẫn trên thông báo.
Trường hợp của bạn đang xét duyệt tại trung tâm di trú NEBRASKA SERVICE CENTER của chúng tôi.
Nếu ĐƠN I-130, ĐƠN XIN DI DÂN CHO THÂN NHÂN vẫn chưa được chấp thuận .
bạn sẽ được thông báo bằng thư khi một quyết định được thực hiện, hoặc nếu văn phòng cần một yêu cầu thêm chứng cứ từ bạn.
Nếu bạn thay đổi địa chỉ cư trú và trường hợp này vẫn còn đang chờ xét duyệt , xin vui lòng sử dụng đơn trực tuyến để cập nhật Địa chỉ trường hợp của bạn với địa chỉ mới của bạn hoặc gọi cho trung tâm dịch vụ khách hàng của chúng tôi tại số 1-800-375-5283.

NGÀY 02/12/2010 SỞ DI TRÚ NHẬP TỊCH ĐÃ GỞI 2 THÔNG BÁO CHO NBL/LUẬT SƯ ĐẠI DIỆN HỒ SƠ , THÔNG BÁO TIẾN TRÌNH XÉT DUYỆT HỒ SƠ CỦA GIA ĐÌNH BẠN .
BẠN CẦN LIÊN LẠC VỚI NGƯỜI BẢO LẢNH ĐỂ BIẾT NỘI DUNG CỦA 2 THÔNG BÁO NÀY .

hiep.duchung

Thành viên mới
Ðề: Nhờ anh chị em trong ban điều hành va toàn thể anh chị em nào biết giúp dùm

Vâng. Xin cảm ơn A Vuthangsi rất nhiều, đã nhanh chóng giúp gđ chúng tôi.tôi sẽ liên lạc với em gái tôi .nếu có gì không hiều mong A chì dẫn .
xin cảm ơn

hiep.duchung

Thành viên mới
Tôi có người em gái bảo lãnh ngày 21-01-2005, Số hồ sơ F4 - EAC 0507652998 --- tên người bảo lãnh -Nguyễn Thị Thuý -- người được bảo lãnh -Nguyễn Thị Hạnh Trang .
Mong ace giúp đỡ coi dum hồ sơ địa chỉ và Tên người được bảo lãnh có đúng hay sai.

Địa chỉ hộ khẩu: 206Tân Hương. Phường:Tân Quý. Quận:Tân Phú. Tp.HCM

Nguyễn Đức Thắng sn_07/09/1965
Nguyễn Thị Hạnh Trang sn_18/01/1972
Nguyễn Đức Hùng sn_14/08/1993
Nguyễn Thị Tuyết Nhi sn_26/12/1994
Nguyễn Thị Ánh Hồng sn_14/12/1999
Nguyễn Hồng Ngọc sn_09/03/2002
Nguyễn Nhật Tân sn_15/10/2004
Nguyễn Đức Phát sn_02/02/2011
Nguyễn Ngọc Tiên sn_25/08/2012

Xin chân thành cám ơn và chúc các ACE trong ban điều hành nhiều sức khoẻ, gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống!

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Nhờ Anh chị em trong ban điều hành và toàn thể anh chị em nào biết giúp dùm

Tôi có người em gái bảo lãnh ngày 21-01-2005, Số hồ sơ F4 - EAC 0507652998 --- tên người bảo lãnh -Nguyễn Thị Thuý -- người được bảo lãnh -Nguyễn Thị Hạnh Trang .
Mong ace giúp đỡ coi dum hồ sơ địa chỉ và Tên người được bảo lãnh có đúng hay sai.

Địa chỉ hộ khẩu: 206Tân Hương. Phường:Tân Quý. Quận:Tân Phú. Tp.HCM

Nguyễn Đức Thắng sn_07/09/1965
Nguyễn Thị Hạnh Trang sn_18/01/1972
Nguyễn Đức Hùng sn_14/08/1993
Nguyễn Thị Tuyết Nhi sn_26/12/1994
Nguyễn Thị Ánh Hồng sn_14/12/1999
Nguyễn Hồng Ngọc sn_09/03/2002
Nguyễn Nhật Tân sn_15/10/2004
Nguyễn Đức Phát sn_02/02/2011
Nguyễn Ngọc Tiên sn_25/08/2012

Xin chân thành cám ơn và chúc các ACE trong ban điều hành nhiều sức khoẻ, gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống!
Hiện tại chưa check được số hồ sơ, nhưng gia đình nên gửi email theo mẫu bên dưới để hỏi NVC (Trung tâm chiếu khán quốc gia ) trong trường hợp hồ sơ đã được chấp thuận, có Case Number.

Không thể kiểm tra danh sách những người đi theo trong hồ sơ, gia đình bạn có thể kiểm tra trong hồ sơ những ai sinh sau này chưa bổ túc hồ sơ cho NVC thì ngay bây giờ cũng có thể gửi khai sinh (bản gốc) cho NVC để họ cập nhật vào hồ sơ của gia đình !

Mẫu email gửi NVC: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/74-Thư-hỏi-national-visa-center-số-hồ-sơ

Chúc đại gia đình thành công ! [h=1][/h]

hiep.duchung

Thành viên mới

Vâng. Xin cảm ơn A Thành rất nhiều, đã nhanh chóng giúp gđ chúng tôi. Nếu có gì không hiểu mong A chỉ dẫn.
xin cảm ơn

Thành

Thích đủ thứ ...

Thêm một chi tiết khá quan trọng nữa là, sau khi check số Receipt Number của bạn, thì có thông tin từ Sở di trú đã gửi thông báo ngày 2.12.2010 là hồ sơ gia đình bạn đang trong thời gian chờ xem xét, khi hồ sơ được chấp thuận họ sẽ thông báo cho gia đình, nếu có thay đổi địa chỉ thì phải liên lạc với Sở di trú để tránh thất lạc hồ sơ !

@ Việc hồ sơ chưa được chấp thuận này rất có lợi cho những đưa con lớn tuổi của gia đình bạn: sinh năm 1993.1994... Thời gian chấp thuận càng lâu thì con bạn sẽ được tính vào tuổi CSPA để không bị quá tuổi và đi cùng gia đình ! Hiện tại hồ sơ bạn không thể liên lạc với NVC được, vì còn đang nằm tại Sở di trú, khi nào người bảo lãnh nhận được giấy chấp thuận lúc này bạn mới có Case Number và liên lạc với NVC.