[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2005667013

u thanh

Thành viên mới
H/s của tôi HCM 2005667013;PD 30/10/2000;Complete 09/8/2011.Sao đến giờ chưa nhận giấy báo P/V

shidaichi

Thành viên mới
Ðề: F4 Nhờ mọi người giúp đỡ

H/s của tôi HCM 2005667013;PD 30/10/2000;Complete 09/8/2011.Sao đến giờ chưa nhận giấy báo P/V
hồ sơ của A/C chưa đến mà . giờ còn tháng 3 lịch cấp visa ngay 8/10/2000 . theo em là vậy .

u thanh

Thành viên mới

Cám ơn Shidaichi!.Nhưng mình thấy có những h/s có ngày PD 30/10/2000 giống mình đã có giấy hẹn P/V

sebastian

Thành viên kinh nghiệm

Hì, mail hơi bị lâu, phải 1-2 tuần mới được hồi âm. Nếu thạo tiếng Anh bạn nên gọi hỏi trực tiếp NVC luôn có j còn đi chích ngừa rồi ksk trước nữa kẻo không kịp PV :p

nhotri

Thành viên mới
Ðề: F4 Nhờ mọi người giúp đỡ ds230

Bác cuti ơi! cho hỏi chút.Mình chuẩn bị phỏng vấn diện f4,mình có điền lại ds230 mẫu mới và kí tên theo ngày phỏng vấn không?hay mình vẫn giữ nguyên mấu cũ điền và kí tên gởi cho NVC cách đây 1 năm rồi.Tư vấn giúp ,cảm ơn
Hiện tại F4 đã PV các hồ sơ có PD đến 08-Nov-2000 rồi.

http://www.travel.state.gov/visa/bulletin/bulletin_5674.html

Bạn nên email cho NVC để hỏi về trường hợp của mình. Chúc may mắn.

cuti

Thành viên tích cực
Ðề: F4 Nhờ mọi người giúp đỡ ds230

Bác cuti ơi! cho hỏi chút.Mình chuẩn bị phỏng vấn diện f4,mình có điền lại ds230 mẫu mới và kí tên theo ngày phỏng vấn không?hay mình vẫn giữ nguyên mấu cũ điền và kí tên gởi cho NVC cách đây 1 năm rồi.Tư vấn giúp ,cảm ơn
Cái này thì bạn phải nhờ mấy bác cao thủ nhé, mình chỉ là dân lơ tơ mơ thôi. chúc gia đình bạn sớm đoàn tụ nhé.

u thanh

Thành viên mới

Hiện tại F4 đã PV các hồ sơ có PD đến 08-Nov-2000 rồi.

http://www.travel.state.gov/visa/bulletin/bulletin_5674.html

Bạn nên email cho NVC để hỏi về trường hợp của mình. Chúc may mắn.
Cám ơn mọi người rất nhiều.Mình đã gởi mail cho NVC rồi,nhưng họ trả lời như thế này:
Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

Immigrant visa petition HCM2005667013 is currently on a list of completed cases awaiting the availability of visa numbers. This petition will be eligible for an immigrant visa interview when a visa number is available per the Department of State's Visa Bulletin. The current edition of the visa bulletin is available on the following website:

http://travel.state.gov/visa/bulletin/bulletin_1360.html

The visa bulletin contains a list of cut-off dates divided by foreign state chargeability and preference category. Only petitions with a priority date earlier than the cut-off date are eligible for a visa and consular processing. This petition's priority date, foreign state of chargeability, and preference category are given below:

Please note that the applicant(s) on this case should not make commitments such as disposing of property, resigning employment, or confirming travel arrangements at this time.

We updated the email address for this case. Please continue to notify the NVC of any change of mailing/email address, or change in personal situation that may affect the principal applicant's entitlement to a visa.
Nhờ mọi người có cách nào xin hướng dẫn giúp/Cám ơn

langvuon

khoai nướng

NVC gửi email hồ sơ đã phỏng vấn rồi thì chỉ theo dõi lịch Visa để tính ngày được mời phỏng vấn. Gần tới ngày thì chuẩn bị các loại giấy tờ có thể đã hoặc sắp hết hạn như LLTP, Hộ chiếu v..v.

u thanh

Thành viên mới
Ðề: F4 Đã có giấy báo P/V

Chào tất cả các bạn .G/đ mình vừa nhận được giấy mời P/V vào lúc 10h ngày 04/5/2012.PD của mình là 30/10/2000.Có ai P/V cùng ngày với mình ko xin chia vui

u thanh

Thành viên mới
Ðề: Khiếu nại cspa

Chào Anh! Nhà em vừa nhận giấy báo P/V lúc 10h-04/5/2012.E nhờ An tư vấn giúp về vấn đế KSK.Cám ơn nhiều!

u thanh

Thành viên mới

Cám ơn dungphuquoc và nguyẽnuancuong rất nhiều.Thônh tin rất bổ ích