[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - Kimsa

Kimsa

Thành viên mới
Xin chào tất cả thành viên trong diễn đàn, chúc tất cả anh chị vui vẻ. em muốn nhờ diễn đàn giúp em, chị em có làm giấy tờ bảo lãnh cho anh trai em năm 2011, đến nay vẫn chưa nhận được thư hay giấy báo gì hết, như vậy hồ sơ của anh em bị làm sao và làm cách nào để hỏi và nếu em muốn viết mail thì em mong diễn đàn cho em biết địa chỉ mail em cần gửi. Chân thành cám ơn diễn đàn, và mong diễn đàn cho em cái mẫu đơn để em viết mail luôn, em cám ơn diễn đàn.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào tất cả thành viên trong diễn đàn, chúc tất cả anh chị vui vẻ. em muốn nhờ diễn đàn giúp em, chị em có làm giấy tờ bảo lãnh cho anh trai em năm 2011, đến nay vẫn chưa nhận được thư hay giấy báo gì hết, như vậy hồ sơ của anh em bị làm sao và làm cách nào để hỏi và nếu em muốn viết mail thì em mong diễn đàn cho em biết địa chỉ mail em cần gửi. Chân thành cám ơn diễn đàn, và mong diễn đàn cho em cái mẫu đơn để em viết mail luôn, em cám ơn diễn đàn.
Muốn nhận được sự tư vấn chính xác thì.
Bạn cần cung cấp thêm thông tin hồ sơ của mình.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Số biên nhận Receipt number, hoặc số hồ sơ Case number HCM.
3/. Hồ sơ bạn thuộc diện visa nào?

Kimsa

Thành viên mới
Chào diễn đàn

Anh chị em trong diễn đàn giúp em kích hoạt tài khoản với, em ko biết cách kích hoạt. Em cám ơn anh chị. Ah cho em hỏi thêm nữa. Em có kiểm tra case number, thì họ báo là em phải hoàn thành 6 bước và hồ sơ của em đã xong hết rồi vậy bao lâu thì em mới nhận đươc thư mời phỏng vấn ah.

Chỉnh sửa cuối:

Kimsa

Thành viên mới
Anh chị trong diễn đàn cho em hỏi thêm, chị em làm giấy bảo lãnh cho gia đình anh trai em năm 2011 đến nay vẫn chưa nhận được giấy báo gì hết nên em cũng ko biết ngày ưu tiên và ngày chấp thuận hồ sơ, vậy em muốn viết mail hỏi thì viết như thế nào và mong diễn đàn cho em địa chỉ mail. Em cám ơn diễn đàn.