[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - mydung2601

mydung2601

Thành viên tích cực
Chào cả nhà, sáng nay em vừa nghe đc 1 tin shock ko thể chịu nổi, em muốn lên đây hỏi các anh chị quản trị xem có đúng ko ah. Em nghe là tất cả các hồ sơ sẽ bị hoãn lại 2 năm, (tin này nghe đc từ 1 luật sư của gia đình bạn em, luật sư ở US), gia đình em dạng F4 đang chờ giấy gọi PV, nếu hoãn lại như vậy có quá vô lí ko ah, em đang rất hoang mang, mong các anh chị giúp em :(

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Tin tức cần xác minh !!!

Chào cả nhà, sáng nay em vừa nghe đc 1 tin shock ko thể chịu nổi, em muốn lên đây hỏi các anh chị quản trị xem có đúng ko ah. Em nghe là tất cả các hồ sơ sẽ bị hoãn lại 2 năm, (tin này nghe đc từ 1 luật sư của gia đình bạn em, luật sư ở US), gia đình em dạng F4 đang chờ giấy gọi PV, nếu hoãn lại như vậy có quá vô lí ko ah, em đang rất hoang mang, mong các anh chị giúp em :(
Vịt này to quá bạn ạ, hihihi. Bạn nên xem các bài viết về tình hình lịch visa tháng 1 trên diễn đàn để hiểu rõ thêm nhé.

mydung2601

Thành viên tích cực

Vịt này to quá bạn ạ, hihihi. Bạn nên xem các bài viết về tình hình lịch visa tháng 1 trên diễn đàn để hiểu rõ thêm nhé.
Nghe qua ai cũng nghĩ tin Vịt anh(chị) ạh, nhưng cứ lo lo thế nào ấy, dù sao cũng thanks anh(chị) nhé, cứ như có thêm 1 người cùng ý kiến thì tâm vững hơn :10:

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Đồng ý với bạn thanhnv,VỊT này to quá,Hihihi.

langav

Thành viên mới

Sorry laptop o cty ko su dung duoc font tieng viet.

Toi cung nghe thong tin nay tren dai radio cua LS Ngyuyen Dai Huy Tuan (Houston Texas), LS co noi la tru` cac' ho so da duoc LSQ-VN cap' Visa, con cac ho so dang tien hanh co the tat ca se bi tre tu 1 thang' toi' 1 nam, ly' do la`ho` so bi. qua' tai tu` phia' LSQ-VN, :( Nghe xong buon qua nhung biet lam sao!!! Mong cac ban nao neu co them thong tin moi' se update!