[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - Punz

Punz

Thành viên mới
Cho em hỏi ạ
Các hồ sơ chuẩn bị để phỏng vấn đã đầy đủ , nhưng vẫn còn thiếu passport của cháu bé ( 15 tuổi nên phải làm chứng minh nhân dân , có CMND mới làm được passport , có passport mới lấy được hồ sơ sức khỏe) nhưng CMND phải đợi đến ngày 10/05/12 mới lấy được .Trong khi ngày phỏng vấn là ngày 08/05/12 . Rồi lại thiếu lí lịch tư pháp của bố mẹ . Cho em hỏi, nếu thiếu những thứ đó thì sao ? Hồ sơ của em có bị hoãn lại không ? Và hoãn lại đến bao giờ ? Làm sao để giải quyết ạ?Xin mọi người giúp . Chân thành cảm ơn

ziz

Support
Ðề: Hỏi về vấn đề hồ sơ xin di cư sang Mĩ

Cho em hỏi ạ
Các hồ sơ chuẩn bị để phỏng vấn đã đầy đủ , nhưng vẫn còn thiếu passport của cháu bé ( 15 tuổi nên phải làm chứng minh nhân dân , có CMND mới làm được passport , có passport mới lấy được hồ sơ sức khỏe) nhưng CMND phải đợi đến ngày 10/05/12 mới lấy được .Trong khi ngày phỏng vấn là ngày 08/05/12 . Rồi lại thiếu lí lịch tư pháp của bố mẹ . Cho em hỏi, nếu thiếu những thứ đó thì sao ? Hồ sơ của em có bị hoãn lại không ? Và hoãn lại đến bao giờ ? Làm sao để giải quyết ạ?Xin mọi người giúp . Chân thành cảm ơn
Hồ sơ của bạn sẽ không bị hoãn nhưng bị chậm lại , vì hồ sơ bị thiếu nhiều giấy tờ nên sau khi phỏng vấn chỉ nhận được giấy xanh yêu cầu bổ túc những thứ còn thiếu , chỉ khi nào bạn bổ túc đầy đủ theo yêu cầu của LSQ thì khi ấy bạn mới được cấp visa .

tino_vietnam

Thành viên tích cực
Ðề: Hỏi về vấn đề hồ sơ xin di cư sang Mĩ

Cho em hỏi ạ
mình cũng ngày 8-5 nè,chắc lên trên đó mình sẽ gặp nhau đó
hihi cũng 17 tuổi luôn,nice to meet you!