[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - Sơn Trần

Sơn Trần

Thành viên mới
Hồ sơ Anh làm cho mình năm 2005, khi làm là chưa có Vợ, bây giờ mình có vợ thì có thể bổ sung được hồ sơ không, và bổ sung được có phải chờ thêm thời gian không. Có thể cho mình biết thông tin về trường hợp này không với. Cảm ơn mọi người.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Hồ sơ Anh làm cho mình năm 2005, khi làm là chưa có Vợ, bây giờ mình có vợ thì có thể bổ sung được hồ sơ không, và bổ sung được có phải chờ thêm thời gian không. Có thể cho mình biết thông tin về trường hợp này không với. Cảm ơn mọi người.
Bạn cần cung cấp thêm thông tin hồ sơ của mình.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Số biên nhận Receipt Number, và số hồ sơ Case Number HCM.

Ngoài ra bạn có phải là đương đơn chính (người được bảo lãnh chính) của hồ sơ hay không? hay chỉ là thành viên trong gia đình đi cùng.

Sơn Trần

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ F4 - Sơn Trần

Bạn cần cung cấp thêm thông tin hồ sơ của mình.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Số biên nhận Receipt Number, và số hồ sơ Case Number HCM.

Ngoài ra bạn có phải là đương đơn chính (người được bảo lãnh chính) của hồ sơ hay không? hay chỉ là thành viên trong gia đình đi cùng.
Cái này mình phải hỏi Luật sư người làm thủ tục cho mình hả Bạn, vì Anh nộp hồ sợ bên Mỹ thông qua Luật Sư

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cái này mình phải hỏi Luật sư người làm thủ tục cho mình hả Bạn, vì Anh nộp hồ sợ bên Mỹ thông qua Luật Sư
Mặc dù giao cho Luật sư làm hồ sơ, nhưng bạn cũng cần phải nắm rõ về thông tin hồ sơ của mình, để có thắc mắc gì thì BĐH mới có cơ sở tư vấn, hướng dẫn giúp bạn được chứ.