[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - WAC1290194493

sóc bông

Thành viên mới
Chào ACE,
Em diện F4.
WAC 129 0194493
PD: 13/02/2012
Em chắc phải đợi 12 năm nữa mới đến lượt PV. Cho em hỏi trong thời gian này em nên chuẩn bị những gì? Em có một con gái sinh năm 2004, cháu nên chuẩn bị gì? Em rất thích đọc những thông tin bổ ích trong diễn đàn để rút kinh nghiệm. Xin cảm ơn ACE giúp đỡ và cho những lời khuyên. Chúc diễn đàn luôn phát triển vững mạnh để làm chỗ dựa cho những người mới, thiếu kinh nghiệm như em. Thân ái.

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Nên chuẩn bị gì trong thời gian chờ đợi?

Chào ACE,
Em diện F4.
WAC 129 0194493
PD: 13/02/2012
Em chắc phải đợi 12 năm nữa mới đến lượt PV. Cho em hỏi trong thời gian này em nên chuẩn bị những gì? Em có một con gái sinh năm 2004, cháu nên chuẩn bị gì? Em rất thích đọc những thông tin bổ ích trong diễn đàn để rút kinh nghiệm. Xin cảm ơn ACE giúp đỡ và cho những lời khuyên. Chúc diễn đàn luôn phát triển vững mạnh để làm chỗ dựa cho những người mới, thiếu kinh nghiệm như em. Thân ái.
Hồ sơ còn lâu nên cũng chưa cần chuẩn bị gì nhiều .
Bạn chỉ cần xem lại các thông tin cá nhân của vợ chồng bạn , con gái của bạn như giấy khai sanh , giấy hôn thú . hộ khẩu của gia đình , CMND .... lấy cái Gốc ban đầu là giấy khai sanh , về ngày tháng năm sinh , họ tên chữ lót ....học bạ của con bạn nên xem kỷ lại hằng năm ........
nếu có sai xót thì chỉnh lại cho đúng , quan trọng nhất là chuẩn bị tinh thần để chờ thôi .