Hồ sơ Judepham

judepham

Thành viên mới
cho minh hoi la neu nhu ho so cua minh ngay uu tien la ngay 10-9 thi khoang bao lau la se duoc giai quyet giay to,tai sau 23-7 la minh 21 tuoi roi,bay gio co can lam don khieu nai tuoi truoc ko ?

mytran

Cựu Ban điều hành
Ðề: Hồ sơ Judepham

Chào bạn

Bạn phải cho biết diện bảo lãnh, số hồ sơ thì mới trả lời được
thân ái

thanhnv

Thành viên tích cực

cho minh hoi la neu nhu ho so cua minh ngay uu tien la ngay 10-9 thi khoang bao lau la se duoc giai quyet giay to,tai sau 23-7 la minh 21 tuoi roi,bay gio co can lam don khieu nai tuoi truoc ko ?
Hi
Bạn chịu khó post lại thông tin cho mọi người biết đi nhé :

1. Bạn thuộc diện F nào ?
2. Ngày ưu tiên 10/9 năm nào ?
3. Ngày chấp thuận hồ sơ (received date) là ngày nào ?
4. Ngày 23/7/2010 là bạn tròn 21 tuổi ?
5. Hồ sơ của bạn hiện tại ra sao ?

Và cuối cùng là bạn nên cố gắng gõ dấu tiếng Việt để cho dễ đọc.
Vậy nhé :1:

judepham

Thành viên mới

các anh các chị làm ơn giúp em,cho em hỏi là hồ sơ của em thì complete ngày 17-2-2010 rùi và hệ thống trả lời tự động nói là sau 8 tuần thì sẽ nhận được thêm thông tin nhưng tới bây giờ em vẫn chưa nhận được thêm thông tin gì hết,vậy bây giờ em phải làm gì tiếp theo đây ạh :confused::confused:
àh và nhân tiện anh chị tính giùm em tuổi luôn được ko
em thuộc diện F3
ngày ưu tiên là 10-9-2001
ngày chập thuận hồ sơ là 31-8-2001
tới 23-7-2010 là em tròn 21 tuổi
và hồ sơ của em đã complete rùi
xin giúp giùm em :100::100:

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm

các anh các chị làm ơn giúp em,cho em hỏi là hồ sơ của em thì complete ngày 17-2-2010 rùi và hệ thống trả lời tự động nói là sau 8 tuần thì sẽ nhận được thêm thông tin nhưng tới bây giờ em vẫn chưa nhận được thêm thông tin gì hết,vậy bây giờ em phải làm gì tiếp theo đây ạh :confused::confused:
em thuộc diện F3
Chào bạn , mặc dù hồ sơ của bạn đã completed nhưng bạn vẫn phải chờ cho đến ngày đáo hạn cho visa của bạn , ngày đáo hạn cho diện F3 hiện nay là ngày 22/06/2001, hồ sơ của bạn có ngày đáo hạn là 10/09/2001, với tình hình visa cho diện F3 hiện nay thì khó có thể dự đoán cho hồ sơ của bạn khi nào phỏng vấn .
Muốn tính tuổi bạn cần cung cấp ngày chấp thuận trong mẫu đơn I-797 nếu ở nhà bạn ko có mẫu đơn này thì bạn nói người bảo lãnh gửi về cho bạn , chúc bạn may mắn .

tuongvan

Đội trưởng CSPA

em thuộc diện F3
Judepham ơi!
Bạn xem lại 2 thông tin này nhé
em thuộc diện F3

hai ngày PD và AD này hình như có mâu thuẫn nhau đó. :confused:

judepham

Thành viên mới

Judepham ơi!
Bạn xem lại 2 thông tin này nhé
em thuộc diện F3

hai ngày PD và AD này hình như có mâu thuẫn nhau đó. :confused:
dạ thì cái này em cũng pó tay,em cũng ko hỉu tại sao như vậy nữa,để em hỏi ông bà em thử coi như thế nào :) dù sao cũng cám ơn các anh chị đã trả lời em :8::8::8: