ACE help cho em với

ptchuan

Thành viên mới
Anh rể của em muốn bảo lãnh mẹ sang thăm gia đình. Nhờ các ACE hướng dẫn cho mình cách làm form ds-160 và giấy xin thư mời phỏng vấn.
Xin chân thành cảm ơn ACE

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: ACE help cho em voi

Anh rể của em muốn bảo lãnh mẹ sang thăm gia đình. Nhờ các ACE hướng dẫn cho mình cách làm form ds-160 và giấy xin thư mời phỏng vấn.
Xin chân thành cảm ơn ACE
---Bạn nói rõ hơn nhé. Bảo Lãnh Mẹ của Anh Rễ hay Mẹ Vợ. Nếu Mẹ của Anh Rễ (tức là Mẹ ruột của Anh Rễ) thì được. Nhưng nếu Anh Rễ bảo lãnh mẹ vợ thì không được nhé.

----Thủ tục rất đơn giản, chỉ cần bạn điền đơn nộp vào USCIS đợi USCIS trả lời và làm theo hướng dẫn là xong. Thời gian để hồ sơ hoàn tất là 1 năm đến 1 năm rưỡi.
----Diện Con Bả Lãnh CHa Mẹ, Người bảo lãnh phải có quốc tịch nhé.
---Mẫu Đơn DS-160 thì mình không biết cách điền đơn. Theo mình bạn ra nhờ luật sư, phí cũng không có bao nhiêu tiền đâu. Chúc may mắn.
---bạn không phải làm giấy xin phỏng vấn, chỉ cần bạn làm theo trình tự của mình nói, bạn sẽ có thư mời phỏng vấn. Chúc may mắn.

quaidan

Cựu Ban điều hành

ptchuan

Thành viên mới

cảm ơn ace đã help cho mình
nhưng ace dich tu translate google em ko hieu j ca

Bun_Bo_Hue_3

Thành viên kinh nghiệm

cảm ơn ace đã help cho mình
nhưng ace dich tu translate google em ko hieu j ca
Cám ơn anh quaidan. thông tin bổ ích. Nếu trong website đó bạn không hiểu gì, thì bạn nên nhờ dịch vụ nhé. Trong đó nói rất rõ rồi. Chúc bạn biến ước mơ thành hiện thực,